[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
SungMin*๑_}
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
SungMin*๑_}

: 38

ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...   ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Icon_minitimeSun Sep 27, 2009 12:11 pm

วันนี่มีแต่เรื่องไม่คาดฝันเกิดขึ้น

ตื่นเช้ามาก็เจอข้อความในโทรศัพท์ที่คนๆหนึ่งส่งมา

บอกว่าห้ามยุ่งกับเขา

และบอกว่าเลิกกัน

โดยที่ผมไม่รู้เลยว่าผมทำอะไรผิด

ผมแทบจะไม่อยากมีชีวิตอยู่เมื่อขาดเขาคนนั้น...คนที่ส่งข้อความมา

น้ำตาของผมไหลออกมา...ผมไม่อยากให้เรื่องแบบนี้เป็นความจริงเลย

ถ้าเป็นไปได้....ผมไม่อยากตื่นขึ้นมาอ่านเมสเซสนั้น...ไม่อยากรับรู้ว่าเขาจากผมไป

ถึงคนที่ส่งข้อความมา...

ถ้าเขาอ่านไดอารี่ของผม ผมอยากจะบอกว่า...ถึงเขาจะเลิกรักผมไปแล้ว

แต่ผมก็ไม่สามารถเลิกรักเขาได้...ในตอนนี้

และผมก็ไม่รู้ว่าผมจะลืมคุณได้ในวันไหน เวลาไหน

แต่ในตอนนี้ ผมก็ขอรักคุณข้างเดียว...

คุณจะอนุญาตไหมครับ??

จาก...ผู้ชายที่ชื่อ Lee Sungmin

เขียนเมื่อวันที่ 27/9/09

Ps. 내게서 언제부터 지친걸까

난 네게 무엇을 힘들게 한 걸까

...이별이란 순간처럼 오는거라 생각했지...

다시 되돌릴 수 있다면...

순간을 이제는 어쩔수 없음을 난 알지만

이런 내가 무슨말을 어떻게 해야할까

시간이 이제야 내게도 보이고 있지만

흔한 투정도 한 번 없이 그저 넌 착한 미소로 웃어주는.......
ขึ้นไปข้างบน Go down
kyuhyun01
แม่บ้านประจำบอร์ด
แม่บ้านประจำบอร์ด
kyuhyun01

: 36

ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...   ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Icon_minitimeSun Sep 27, 2009 10:43 pm

ใครกล้ามาหักอกฮยองผมเนี่ย??

ฮยองของผมออกจะน่ารัก จริงไหมครับ

ฮยองอย่าเศร้าเลยนะ ฮยองตั้งใจทำข้อสอบเถอะ

อย่าไปคิดถึงเขาคนนั้นมากเกินไป

จนไม่มีสมาธิทำข้อสอบนะครับ

สู้ๆนะครับฮยอง อย่าเครียดนะครับ ^^
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...   ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Icon_minitimeTue Sep 29, 2009 9:58 am

เค้าบอกพี่หรอคะว่าเลิกรักไปแล้ว
ฉันก็ไม่รู้จะอธิบายยังไงนะคะ
แต่ฉันว่าเค้าไม่ได้เลิกรักพี่หรอก
ลองไปถามเค้าดูสิคะ
ไม่มีใครกล้าใจร้ายกับพี่ขนาดนั้นหรอก
เค้าอาจจะมีเหตุผลจำเป็นจริงๆก็ได้TT!

bo:::
ฉ ม ด ม ร น~

แก้ไขล่าสุดโดย SUNNY-SNSD เมื่อ Thu Nov 12, 2009 2:48 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...   ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Icon_minitimeWed Sep 30, 2009 9:34 pm

แต่ตอนนี้ทำใจได้แล้วสินะคะ^^

24 วัน ไม่สิ 25 ต่างหาก

รวมกับครั้งแรก 1 วัน 55+

(ลีซุนกยูประสาท!!!)
ไม่ต้องอัพก็ได้เรื่อง 24 วัน
มันเป็นความสุขที่ทรมาน
ถ้าเลือกได้จะยอมให้อัพแล้วไม่เป็นแอดมิน555
ไม่อยากอ่านนะ
มันคิดถึงTT

แก้ไขล่าสุดโดย SUNNY-SNSD เมื่อ Thu Nov 12, 2009 2:47 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
SungMin*๑_}
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
SungMin*๑_}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...   ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 6:07 am

เมื่อวาน...

จบซะแล้วสิ...

กับ41วันที่ผ่านมา...

ที่ผมทำมันพังเองกับมือ...

55+ สงสัยผมคงจะบ้าไปแล้ว ที่ทำเองแต่กลับมาเสียใจ...

ผมมันเลวเนอะ...

อ่า...

ยิ้มไม่ออกซะแล้วสิ ลีซองมิน...

Lee sungmin
เขียนเมื่อวันที่14/10/09
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...   ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 9:31 am

สายลมที่พัดผ่านมา~

สักวันมันก็ต้องพัดผ่านไปค่ะ

ขอโทษที่ไม่ดีเหมือนใคร^^
คนใหม่คงดีกว่าซันมากมาย

ขอให้มีความสุขกับลมสายใหม่ทีพัดเข้ามานะคะ
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...   ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 3:24 pm

หลงเข้ามากระทู้นี้อีกจนได้
เฮ้อ~
SungMin*๑_}
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
SungMin*๑_}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...   ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 7:47 pm

เวลาผมมาเขียนไดอารี่ทีไร ทำไมผมต้องเศร้าด้วยเนี้ย= =

วันนี้เป็นวันเกิดของกิมจิ แต่ผมก็ไม่กล้า แม้จะเป็นแค่คำว่า 'HBD นะ'

ไม่กล้าที่จะส่งข้อความ ไม่กล้าที่จะโทรไปหา

เพราะรู้....ว่าสถานะของผมคืออะไร......

แต่เพื่อนของผมก็ยังโทรไป!

เขาคงรำคาญผมซะแล้ว

เขาคงจะโกรธผมซะแล้ว

เขาคงจะเกลียดผมซะแล้ว....

เฮ้อ......

ผมคงจะ.....ไม่กล้าคุยกับเขาแล้วหล่ะ....

แต่ยังไง ความรู้สึกของผมก็ยังเหมือนเดิม....

'อีซองมิน' รัก 'อีกิมจิ' forever นะคะ^^....

Lee sungmin

17/12/09
SungMin*๑_}
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
SungMin*๑_}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...   ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง... Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 10:39 am

เกลียดการเปลี่ยนแปลง

เกลียดการจากลา

เกลียดโลกแห่งความจริง

เกลียด เกลียด เกลียดทุกอย่าง!!!!

แม้แต่หนังเรื่องที่มันสนุก และชอบมากเมื่อในอดีต

แต่พอตอนนี้ แค่เห็นชื่อหนังมันก็แทบจะหายใจไม่ออก

น้ำตาเริ่มไหล...

'รถไฟฟ้ามาหานะเธอ ไปดูด้วยกันไหมครับ^^'

เพราะคำพูดของเธอเมื่อตอนนั้น

เฮ้อ.....

แต่ยังไง

เธอก็ไม่ผิด

ผมต่างหากที่ผิด

ผิดที่คิดมาก

ผิดที่ใส่ใจเกินไป

'Good Bye : I will droup out. Thanks 4 everthing. ขอโทษครับ ผมทำหน้าที่ยูได้ไม่ดีพอ ผมจึงขอถอนตัวจากการเป็นยูตั้งแต่สิ้นปีนี้ครับ'

อ่านทีไรจะร้องไห้ทุกที

แล้ว2เดือนของเรา

ทำไมเธอพูดแค่ว่า 'สวัสดีปีใหม่นะฮะ' และ 'สุขสันต์วันเกิดนะฮะ'

แต่มันไม่มีคำว่า'สุขสันต์วันครบรอบ2เดือนของ ซองมินกับกิมจิ'??

หรือว่า......เธอจะลืม....

แต่ก็นะ.....

อย่างน้อยเมื่อวานเธอก็ออฟไลน์มาคุยกัน

แค่นี้ก็ดีใจแล้ว.....^^

'Lee Jinki & Lee Sungmin'

จะเก็บเรื่องราวของเราเอาไว้ อยู่ในจินตนาการ.........

17:17 กลายเป็น 07:07

Lee sungmin

9/01/10 10:44

ไดอารี่ ของผู้ชายคนหนึ่ง...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1