[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ผมขอ ย้ำ!! ขอ หยุดใช้ภาษาวิบัติ

Go down 
KIM KEYBUM1
Kim Jonghyun
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Kim Jonghyun
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผมขอ ย้ำ!! ขอ หยุดใช้ภาษาวิบัติ   ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ Icon_minitimeWed Oct 28, 2009 9:46 pm

ผมขอเถอะนะฮะ

หยุดใช้ภาษาวิบัติกันเถอะนะฮะ

มันจะครองโลกแล้วนะฮะ TOT

อีกอย่างภาษาวิบัติมันเริ่มออกข่าวแล้วด้วยนะฮะ

จงๆขอละฮะ

อนุรักณ์ภาษาไว้เถอะฮะ มันเป็นสมบัติของประเทศนะฮะ

ผมขอมานะที่นี้ด้วยนะฮะ^O^

ปล.อีกอย่าง มันผิดกฎด้วยนะฮะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมขอ ย้ำ!! ขอ หยุดใช้ภาษาวิบัติ   ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ Icon_minitimeFri Oct 30, 2009 12:27 am

ถูกเลยครับพี่จง

ผมเห็นด้วยสุดชีวิต

อย่างนี้ต้องประนามเลย

คิดถึง สมศรีอ่ะ
เดี๊ยวพรุ่งนี้ผมไปเล่นด้วยนะครับ
[Changmin'']#๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
[Changmin'']#๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมขอ ย้ำ!! ขอ หยุดใช้ภาษาวิบัติ   ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ Icon_minitimeFri Oct 30, 2009 12:41 am

กฎของยูก็บอกแล้วนะ
จะว่าไปมันแล้วแต่ 'สมอง' ว่ะ
น้องรัก!!,,
•Taemin• ๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
•Taemin• ๑

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมขอ ย้ำ!! ขอ หยุดใช้ภาษาวิบัติ   ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ Icon_minitimeFri Oct 30, 2009 10:42 pm

ผมเห็ฯด้วยกับพี่จงครับ
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมขอ ย้ำ!! ขอ หยุดใช้ภาษาวิบัติ   ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 11:12 pm

คิดถึง คนสอนเต้นกิ้งก่าผมจัง

อิอิ สมศรี ยังสบายดีใช่มั้ย ครับ
☆→ Yunho''๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
แม่บ้านประจำบอร์ด
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมขอ ย้ำ!! ขอ หยุดใช้ภาษาวิบัติ   ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ Icon_minitimeSun Nov 01, 2009 3:00 pm

ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ 100326648

^ ^
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ผมขอ ย้ำ!! ขอ หยุดใช้ภาษาวิบัติ   ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ Icon_minitimeThu Nov 05, 2009 1:31 pm

~_YunHO_~ พิมพ์ว่า:
ผมขอ ย้ำ!! ขอ  หยุดใช้ภาษาวิบัติ 100326648

555+
แบนน่ารักอ่ะพี่เถิก
ไปลอกเค้ามาละสิ 555+

น่าจะเอาขึ้นเป็นลายเซนต์ได้นะ
ขอซันแก้ก่อนTT
โค้ดลายเซนต์ไม่ติดอ่ะ

^ ^
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/

ผมขอ ย้ำ!! ขอ หยุดใช้ภาษาวิบัติ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ผมขอ " หนี " สักพัก