[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

안녕하세요~! Greetings...

Go down 
~[Sunny-snsd{๒}♥]*
HEENIMCHUL
So~Hee
Only-Onew"1"
[Changmin'']#๑
kyuhyun01
CHOI MINHO1
Junsu Kim #๑
•Taemin• ๑
Kwon Yul^1^
KIM KEYBUM1
Jessica UFO
TAEYEON1
EUNHYUK#๑
☆→ Yunho''๑
KimHeroJJ#1
{Sunkyu~1♥}
[Master]:Žⓔⓝ
22 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

안녕하세요~! Greetings... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 11:29 am

안녕하세요~! Greetings... Together_by_ZYAAN

สวัสดีครับ...
เปิดห้องใหม่ทักทายกัน แต่ผมยังไม่รู้เลยว่าจะพูดอะไรดี
ก่อนอื่น...ขอบคุณนะครับที่สร้างโปรเจคนี้ขึ้นมากับผม ผมมีวันนี้ไม่ได้ถ้าไม่มีคุณ มันยากสำหรับพวกพูดไม่เก่งที่จะเขียนให้หมดจริงๆ

ขอบคุณซันนี่ เลขาผู้น่ารักที่สร้างที่นี่ขึ้นมาให้พวกเรา
คนที่คอยเป็น...ผมจะใช้คำว่าอะไรดีนะ...แม่หมอแล้วกัน แต่ที่จริงแล้วเธอเป็นได้อีกตั้งหลายอย่าง ^ ^

ขอบคุณพลังงานโซลาเซลล์เคลื่อนที่ของผมนะ คุณทำช่วยผมทำอะไรหลายอย่าง ถึงบางงานมันจะออกมา.... แต่ผมรู้ว่าคุณตั้งใจแล้ว บางเวลาคุณเป็นนาฬิกาปลุกให้ผม เป็นตู้อาหาร และเป็นเพื่อนที่ดีที่สุด ขอบคุณมากนะครับ

ขอบคุณทุกคนที่อยู่ด้วยกันมาจนถึงวันนี้นะครับ
ถึงบางครั้งมันอาจจะมีเรื่องบ้าง มีปัญหาบ้าง แต่สิ่งเหล่านั้นผมคิดว่ามันทำให้ผมโตขึ้น และผมคงไม่สามารถผ่านมันไปได้ถ้าไม่มีทุกคน

ที่นี่...เป็นมากกว่าบอร์ด ที่นี่เป็นเหมือนบ้านที่สอนให้ผมได้รู้อะไรหลายๆอย่าง และมิตรภาพจากทุกคนที่ผมไม่คิดว่าจะหาได้จากที่ไหนอีก

ผมจะทำหน้าที่ของตัวเองให้ดีที่สุดครับ

안녕하세요~! Greetings... Lsi3gl

Je t'aime.
Ne promets pas que nous serons ensemble pour toujours.
Mais pour ce faire de notre mieux, c'est assez.

แก้ไขล่าสุดโดย [Master]:Žⓔⓝ เมื่อ Mon Nov 09, 2009 10:15 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/eternity_mind
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 11:36 am

มาเจิมส์ค่ะ
555+
แม่หมองั้นหรอคะบอส โฮ๊ะๆๆๆ ข้ารู้ข้าเห็น^o^!!
ขอบคุณเหมือนกันนะคะที่คอยดูแลพวกเรามาตลอด
พี่เป็นมาสเตอร์ที่เยี่ยมยอดที่สุดในโลก
เป็นคนที่สร้างบ้านหลังนี้ขึ้นมา
ทำให้ฉันได้มีครอบครัวน่ารักๆแบบนี้

อ๋า....รักบอสจัง

ฉันสัญญาว่าจะเป็นเลขาติดดาวเทียมให้บอสแบบนี้จนกว่าบอสจะไล่ออก
ฮ่าๆๆๆ

สู้ๆนะคะบอส^o^
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 11:53 am

세계에서 가장 좋아하는 Master님...

짱!!!
^^
☆→ Yunho''๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 11:56 am

อ๊ากกกกกกก
ผมกำลังจะซึ้งแล้วนะพี่
แต่ไอ้พลังงานโซลาเซลล์นี่มันอะไร!!!
ใจร้ายยย T-T

หึหึ รู้น๊าว่าอันแรกน่ะเขียนให้ใคร
หุหุหุ

ทำไมของผมยิ่งอ่านมันยิ่งแปลกๆล่ะเนี่ย??
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 12:04 pm

~_YunHO_~ พิมพ์ว่า:
อ๊ากกกกกกก
แต่ไอ้พลังงานโซลาเซลล์นี่มันอะไร!!!

หึหึ รู้น๊าว่าอันแรกน่ะเขียนให้ใคร
หุหุหุ

ทำไมของผมยิ่งอ่านมันยิ่งแปลกๆล่ะเนี่ย??

เกลียดคนไม่มีบ้าน...ชอบสิง.... - -"
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 1:04 pm

SUNNY-SNSD พิมพ์ว่า:
อ๊ากกกกกกก

หุหุหุ

เกลียดคนไม่มีบ้าน...ชอบสิง.... - -"

ไม่ได้ไปสิงบ้านเธอก็แล้วกัน!!
บ้านนั้นไม่น่าไป เดี๋ยวโดนสูบบบบ
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 1:08 pm

ไม่ได้ไปสิงบ้านเธอก็แล้วกัน!!
บ้านนั้นไม่น่าไป เดี๋ยวโดนสูบบบบ

ฟ้องบอสๆๆ
พี่หมีกำลังสร้างสนามรบในบ้านบอสค่ะ

โซลาเซลส์ 555+
EUNHYUK#๑
EUNHYUK#๑

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 1:14 pm

ซึ้งๆ

ขอบคุณผมด้วยสิ ( ไม่เกี่ยว = = )

ขอบคุณคร้าบบบบ ^^
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f16/
TAEYEON1
TAEYEON1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 1:34 pm

แง่มม

เจิมม ต่อเติมม เอาเนียนน 555

โห้วว ซึ้งง TT (--* เนียนมั้ย 55)
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 1:38 pm

[quote="SUNNY-SNSD"]

ฟ้องบอสๆๆ
พี่หมีกำลังสร้างสนามรบในบ้านบอสค่ะ

หยุดเหอะ = =
ไม่อยากหาเรื่อง
เดี๋ยวบาปแล้วจมูกเป็นเหมือนเธอ 555+
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 1:39 pm

หยุดเหอะ = =
ไม่อยากหาเรื่อง
เดี๋ยวบาปแล้วจมูกเป็นเหมือนเธอ 555+
ก็หยุดก่อนเส่....TT
พี่ใจร้ายยยยยยยยยยยยยย
Jessica UFO
ทาส
ทาส
Jessica UFO

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 1:53 pm

ขอบคุณมาสเตอร์ที่สร้างโปรฯขึ้นมานะคะ
ขอบคุณซันซันที่สร้างบ้านให้เรา >___<
ทำให้เจสได้เจอใครหลายๆคน ขอบคุณค่ะ ^^

ถึงเจสจะเป็นแค่ UFO ก็เถอะ

มาสเตอร์เป็นมาสเตอร์ที่ดีที่สุดค่ะ ^O^

*เจสสัญญาว่าจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดนะคะ!! ^^v
**จะสอบแล้ว ทำให้ได้กันทุกคนนะคะ >O<
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 2:04 pm

Jessica UFO พิมพ์ว่า:
ขอบคุณซันซันที่สร้างบ้านให้เรา >___<
เพื่อครอบครัวที่น่ารักครอบครัวนี้ซันทำได้ 55+
ขอบคุณเจสด้วยที่เป็นห่วงซัน พรุ่งนี้จะอ่านหนังสือ สัญญา 55+
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 2:45 pm

[quote="SUNNY-SNSD"]

ฟ้องบอสๆๆ

เห็นแล้วครับ หึหึ
http://my.dek-d.com/eternity_mind
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 2:47 pm

กร๊ากกกก

ผมชอบจังเลยครับพี่ พลังงานโซลาเซลล์ ฮ่าๆๆ

ขอบคุณพี่มต.มากนะครับ

ที่ให้ผมได้ทำหน้าที่ ขอบคุณคนที่สร้างโปรมากับพี่ด้วย

พี่เป็นพี่ชายที่ผมรักที่สุด

ขอบคุณ ฮยอง และนูนาทุกคนครับ

우리함게 영원히 있어. ^ㅁ^
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 3:59 pm

ไม่ได้สร้างนะ~!
ยัยสั้นๆต่างหากเป็นคนเริ่ม
พี่ลองไปอ่านดูสิ

ผมเป็นคนไม่มีบ้านนะ T^T
Kwon Yul^1^
คนสวนประจำบอร์ด
คนสวนประจำบอร์ด
Kwon Yul^1^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 4:16 pm

นี่เป็นกระทู้ สำหรับ QUOTE เหรอเนี่ย ? = =

QUOTE กันไป QUOTE กันมา
= =
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 4:31 pm

ไม่ได้สร้างนะ~!
ยัยสั้นๆต่างหากเป็นคนเริ่ม
พี่ลองไปอ่านดูสิ

ผมเป็นคนไม่มีบ้านนะ T^T

โหยยยย
ก้สร้างให้ทุกคนอ่ะ
ไม่ไปอยู่เอง....
เดี๋ยวปั๊ดผลักดวงอาทิตย์ไปจักรวาลอื่นแล้วโซลาเซลส์จะหนาว หึหึหึ
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 5:44 pm

ถูกของยูรินะครับ
ห้องนี้ผมไม่ได้ตั้งไว้ให้สองพี่น้องเถียงกันครับ

เอาพลังงานโซลาเซลล์ไปใช้ที่อื่นเถอะ
•Taemin• ๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
•Taemin• ๑

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 8:31 pm

ฮยองฮะ เล่นซะผมซึ้ง
ผมรักฮยองนะ
บ้านหลังนี้ทำให้ผมรู้ว่า "ครอบครัว" คืออะไร ^^
ผมรักนูนาแล้วก็ฮยองทุกคนฮะ
หัวหน้าคนรับใช้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeSun Sep 13, 2009 10:45 pm

ผมต้องขอบคุณมต.มากครับๆ ที่รับผม เข้าโปรนี้^^

ตั้งแต่เข้ามา มต.ก็แนะนำอะไรดีๆให้ผมเยอะมากกกกกกกกก เลยนะครับ 555+

ปล. มต.ลืมขอบคุณฟัฟฟี่ป่าวครับ~ บุคลากรสำคัญของมต.เลยนะครับ!!
(ฟัฟฟี่เกี่ยวไรด้วย-__-^)
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 8:46 am

^
^

ก๊ากกก แปะๆๆ ตบมือให้จุนซู
พูดได้ถูกใจมาก 555+

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:58 pm

^
^

ก๊ากกก แปะๆๆ ตบมือให้จุนซู
พูดได้ถูกใจมาก 555+

พี่ผมพูดถูกตรง ฟัฟฟี่ป่าวครับ

ฟี่~~~~ (โลมาดัดเสียง) แต่พี่กลัวตัวจริงมากกว่าใช่มั๊ยครับ 555+

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 6:41 pm

มาHBD มต ล่วงหน้าครับ ได้ข่าวจากหมาป่าครับ

ขอให้มต.มีความสุข คิดอะไรก็สมหวัง
รักษาสุขภาพและอายุยืนนะครับ ^O^
CHOI MINHO1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
CHOI MINHO1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: 안녕하세요~! Greetings...   안녕하세요~! Greetings... Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 6:50 pm

มินโฮ มาแล้วครับบ

อ่าๆๆ ที่รักผมบอกว่าพรุ่งนี้วันเกิดพี่มต.
ยังไงก้อขอให้พี่ ร่างกายแข็งแรง มีความสุขมากๆนะครับ

^^

พี่ๆ ครับ ผมอัพบ้านแล้ว แวะเจิมด้วยนะครับ

ㅋㅋㅋ

안녕하세요~! Greetings...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» 안녕하세요?