[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[ขอพื้นที่...] No title

Go down 
Park_Yuchun[1]
[Master]:Žⓔⓝ
Junsu Kim #๑
☆→ Yunho''๑
8 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
☆→ Yunho''๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
☆→ Yunho''๑

[ขอพื้นที่...] No title Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 6:50 pm

Je ne suis pas seul.
Il fait encore nuit et désolée.

Je dois sortir pour marcher avec ma puissance.
Je ne dois pas craindre.
Je m'efforce de faire.
Mais enfin ...

Que dois-je le fais tous Retour à me poignarder.
Attaque de "famille" de moi.
Ensuite, j'ai essayé à quoi?

[ขอพื้นที่...] No title DBSK_TVXQ_in_movie_posters_by_TyaMicky

ผมอยากดูเรื่องนี้~
ไปดูกันๆ 55+

ปล. พี่จ่าย
ปล. อย่ามันรกมากมายก็ลบไปนะครับ ^ ^
ขึ้นไปข้างบน Go down
หัวหน้าคนรับใช้

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 10:33 pm

ขำหน้าไก่ 555555555555555555555555555555
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 11:09 pm

ผมตั้งชื่อให้ "โรงเรียนอนุบาลหมีน้อย"

ส่วนคำตอบของทั้งหมดข้างบน
ถ้านายตอบตัวเองไม่ได้ ก็ไม่มีใครตอบมันได้หรอกนะ

สิ่งที่นายต้องการตอนนี้ไม่ใช่คำตอบที่ถูก แต่เป็นคำยืนยันว่าสิ่งที่นายคิดมันถูกต่างหาก
แล้วผมก็ไม่ใช่คนที่บอกได้
เพราะคำว่า "ถูก" มันไม่ได้มีทางเดียว...

" Apprendre à passer de l'automne. "
http://my.dek-d.com/eternity_mind

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeSat Dec 05, 2009 6:10 pm

กัปตันชอนสแปร์โรว์!!!

ผมนี่ หล่อไม่เลือกบทบาทจริงๆ เฮ้ออออ!

ได้เวลาที่เราจะคุยกันรึยังล่ะ ยุนเลี่ยม ชองเนอร์!

โปสเตอร์พี่อยากสื่ออะไร อย่าให้ผมคิดเองนะ !

เพราะว่าในเรื่องนี้ แจลิสซาเบธ เป็นพี่ของ กัปตันชอนสแปร์โรว์

เข้าใจ๋?!!!

Ps.ผมไม่แน่ใจเรื่องถาษาฝรั่งเศสข้างบนเท่าไหร่ ผมคิดว่าพี่อาจจะพูดเรื่อง ครอบครัว อยู่
ผมจะลอกไปหาคนที่แปลให้ผมได้ เผื่อมันอาจจะมีอะไรที่ผมยังไม่รู้
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 5:50 pm

ก๊ากกก ชื่อเพราะ!
ยุนเลี่ยม ชองเนอร์ 555+
ไม่ไหวๆ

อย่าคิดเองเซ่!!
พี่แค่เห็นมันฮาดีหรอกนะ
งั้นเปลี่ยนเรื่อง~

[ขอพื้นที่...] No title TVXQ_movie_posters_6_by_TyaMicky

เรื่องนี้แหละเหมาะ!! 555+
พี่ฮาหน้านายชะมัด
เรายกบ้านไปดูเรื่องนี้กันเหอะ จุนซูคงชอบ 55+

ปล. ข้างบนนั่นมันก็แค่การบ่นอะไรซักอย่าง อย่าลอกไปไหนเลยนะ อายเค้า TT
ไวยากรณ์พี่ไม่แข็งแรงน่ะ
อยากรู้มาหลังไมค์เดี๋ยวแปลให้ ^ ^
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeMon Dec 07, 2009 12:36 am

โห...
อยากเป็นรถไฟอ่า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeMon Dec 07, 2009 2:17 pm

หลังไมค์ตลอด...อื้มมม

ชอนรี่ พอตเตอร์ เป็นอะไรที่เยี่ยมมาก (ก็เพราะว่าผมหล่อ)

แล้วไหนจะ ชางมิน วิสลีย์ ตามมากับ จุนซูนี่ เกรนเจอร์อีก

ไหนๆๆ ผมส่องต่อดูว่าใครเป็นใคร

มีศาสตราจารย์ มิเนอร์ชอง มักกอลนายุน กับ ศาสตราจารย์ เซเวอแจ สเนป

ว่าแต่นี่เราเปิดหัวข้ออะไรกัน "Movie Mania"?!!!
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeMon Dec 07, 2009 8:38 pm

ชื่อตัวละครจำยากกว่าตัวคันจิอีก - -"
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeTue Dec 08, 2009 1:47 pm

ราชวงศ์เทพเข้ามาทำอะไรกันครับ?
http://my.dek-d.com/eternity_mind
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeTue Dec 08, 2009 4:56 pm

[Master]:Žⓔⓝ พิมพ์ว่า:
ราชวงศ์เทพเข้ามาทำอะไรกันครับ?

ฉายหนังกลางแปลงมั้งพี่!!
ปาร์คยูชอนแสดงนำทั้ง 2 เรื่องง 555+

ใครสนใจจะดูกับผมมั่ง?
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 10:55 pm

ผมชอบชื่ออ่ะ

พี่ปาร์ค ฮาได้อีกครับ

ผม ไปดูบ้างได้มั้ยอ่ะ คงสนุกน่าดู
เคี๊ยกกกกกก
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 11:07 pm

TVXQ Cinema City สวัสดีครับ
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 1:49 am

พี่ครับ ค่าตั๋วเท่าไหร่ครับ

หรือไม่ต้องเสียเพราะเป้นหนังกลางแปลง

ผมแบกเสื่อมาแล้วนะ

เอิ๊กๆๆ
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 3:15 pm

หนังกลางแปลง?
เหมาะมากครับ
หนังเก่าทั้งนั้นเลย

มีเรื่องอื่นมั้ยครับ?
หาเรื่องที่ผมอยากดูให้ด้วยนะครับ
ไม่งั้นผมจะเก็บค่าเช่าที่ ^ ^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 5:00 pm

ทำไมบอส งก! (กร๊ากก....เดี๋ยวผมจะโดนเด้ง)

หนังที่ผมเล่น ถึงจะ "เก่า" แต่ก็ "เก๋า" อยู่นะ 55+
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 9:14 pm

งก!!
เดี๋ยวผมจะหามาใหม่ก็ได้

หึหึ พี่เขาไม่งกหรอกยูชอน
แต่พี่เขาใจดีให้แค่คนที่มาตั้งร้านสตอเบอร์รี่เท่านั้น~! 555+
(พี่ก็จะโดนเด้งด้วย 55+ )

วันนี้นำเสนอเรื่อง....

[ขอพื้นที่...] No title TVXQ_DBSK_movie_posters_by_TyaMicky

ผมจะไปดู~! 555+
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 4:10 pm

Park_Yuchun[1] พิมพ์ว่า:
ทำไมบอส งก! (กร๊ากก....เดี๋ยวผมจะโดนเด้ง)

หนังที่ผมเล่น ถึงจะ "เก่า" แต่ก็ "เก๋า" อยู่นะ 55+

ผมไม่ได้งกนะครับ ^ ^
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 9:18 pm

งก~!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 9:36 pm

= = แจล ลอไลท์ ผมจำได้ว่าเรื่องนี้ฮยองก็แสดงนี่ครับ

คห.ล่าง สนใจ อยากดูแหยมมั๊ยครับ 55
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 11:52 am

Junsu Kim #๑ พิมพ์ว่า:
= = แจล ลอไลท์ ผมจำได้ว่าเรื่องนี้ฮยองก็แสดงนี่ครับ

คห.ล่าง สนใจ อยากดูแหยมมั๊ยครับ 55

ฮ่าๆๆ
สนใจ
ใครเป็นพระเอกดีล่ะ?

ยูชอนสนใจมั้ย?? 55+
[Changmin'']#๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
[Changmin'']#๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 3:44 pm

มีมาเสนอเรื่องใหม่!! พี่ทำได้ผมก็ CAN DO,,

5 5 5 55

[ขอพื้นที่...] No title TVXQ_movie_posters_9_by_TyaMicky

ผมจะอธิบายเรื่องราวพอสังเขป

ปาร์ค ยูชอน กำลัง ลั้ลล้า กับ SUPERMAN ในมือ ด้วยสีหน้าที่เรียกว่า......
และในขณะที่ชองยุนโฮกำลังจะฟาดเค้าด้วยไม้กอล์ฟในมือ!!

ตามมาด้วย
[ขอพื้นที่...] No title TVXQ_posters_movie_4_by_TyaMicky
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 3:54 pm

Brokeback Mountain ภาคนี้น่าสนุกนะครับ
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 4:06 pm

เพิ่งรู้ว่าในนี้มีโรงหนังแฮะ = =
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 4:44 pm

แหยมยูชอน

[ขอพื้นที่...] No title Yusu101887074

นางเอก นี่- -;;;

นับถือคนพยายาม ตัดต่อจริงๆครับ-*-

เขาว่าเรื่องนี้เอามาชนกับ แหยม2 555

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ขอพื้นที่...] No title   [ขอพื้นที่...] No title Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 5:58 pm

อื้อหืออออ!

แหยม!

กล้าที่จะ "แหยม" มาจริงๆนะเนี่ย

จะว่าไป คิมจุนส์ ก็สวยตลอดเวลาเลยนะครับ 55+

[ขอพื้นที่...] No title
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next