[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้านCalendar보고싶어Galleryช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

...........

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Princess-K.monkey
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ...........   Wed Dec 09, 2009 6:37 pm

Sorry that I do everything

แก้ไขล่าสุดโดย Princess-K.monkey เมื่อ Thu Dec 10, 2009 3:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
[Changmin'']#๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...........   Wed Dec 09, 2009 8:36 pm

ครับ,,
ตอนนี้โปรเจคเรามี สองรุ่นแล้วละครับ^^
คุณคงเป็น FC,, ของเรามานานแล้วสินะ,, เลยรู้ลึกขนาดนี้;;
อ๋อ .... ทำไมคุณถึงคิดว่าพวกเราจะจำคุณได้ละครับ ???
พวกเราไม่รู้จักคุณหรอกนะ : )) ,, คุณเป็นแค่ FC เองหนิ,,
ควอน ยูริ ของเรามีคนเดียว^^ ตอนนี้เรายังไม่มีควอน ยูลรุ่นสองนะครับ : ))

อ๊า คุณก็เป็นแฟนคลับของพี่ชายผมสินะ ฮ่าๆ ครับ แต่เขาคงโทรหาคุณไม่ได้ เพราะเขาไม่รู้จักคุณ,,
พูดถึงผม?? ผมก็รู้สึกดีกับแฟนคลับทุกคนครับ ผมรักเขาทุกคน,, ผมจะผิดหวังกับคุณได้ยังไง?? ผมจำไม่ได้ด้วยว่าเราเคยคุยกัน,,
ถ้าพูดถึงบอส,, พี่เซนนีมี่โกะของเรา ไม่ได้ดื้อด้านฮะ เขาทะเยอทะยานด้วย 55 5 คุณยังกล่าวไม่ครบนะ ซนเป็นที่สุดอีกต่างหาก!
คีย์
ไม่ใช่แค่เป็ดสีชมพูนะครับ เขาเป็นน้องชายคนที่ผมรักมากที่สุด,, : ))
เป็นแม่ของลูกทั้งสาม และเป็นภรรยาของคีย์
เป็นคนที่อมตุ๊กแกไว้ในปากด้วย,, เขาคือคนสำคัญของผมเลยละ ฮ่าๆ
ซันนี่ ซุนกยู ยัยสั้นๆ ของผม?? ไปตามคุณเหรอ?? ได้ข่าวว่ายัยสั้นไปล่านักโทษต่างหาก,, 5 55 5 สงสัย ยัยสั้นคงไปควานมาผิดตัว,,
ส่วนคริสตัล เขาไม่จำหรอกครับ แอมเบอร์เปลี่ยนมาตั้งหลายคน,, เขาจำไม่ได้จริงๆ น้องสาวของผมเธอ เป็นคนไม่ชอบจำเรื่องแย่ๆ
พี่แจจุง ๒ พี่เขาน่ารักจริงๆแหละ,, พี่เขาน่ารัก และ ซื่อบริสุทธิ์!
ซุนกยู ๒ ยัยสั้นนี้ก็น่ารักนะ : )) เขาเป็นคนจริงใจมาก
หมาแท ๒ 55 5 5555 คนๆนี้ ผมไม่รวมเป็นยูโปรเจคผมครับ : )
เซียจุน2 พี่เขาเป็นคนดีจริงๆนะ ฮ่าๆ!!

ปล.วันหลังจะคลั่งไคล้พวกเราขนาดนี้,, เชิญไปตั้งกระทู้แฟนคลับที่ห้องที่เราจัดเตรียมไว้นะครับ เพื่อความเป็นระเบียบ นิดนึง^^

TVXQ & CASSIOPEIA FOREVER
Kibum ๑'
แม่บ้านประจำบอร์ด
แม่บ้านประจำบอร์ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...........   Wed Dec 09, 2009 9:44 pm

อย่าหลงตัวเองไปหน่อยเลย !
คิดว่าตัวเอง เก่ง ขนาดนั้นเลยเหรอฮะ ?

ไม่มีใครกลัวคุณหลอกนะ ; )
TAEYEON1
เจ้าหญิงเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...........   Wed Dec 09, 2009 10:19 pm

แปลกเนอะ มี fc มาตั้งกระทู้บอกคัมแบ๊คด้วยแหน่ะ !!

^^''~...
{Sunkyu~1♥}

: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...........   Wed Dec 09, 2009 10:36 pm

เธอกล้ามากนะที่มาตั้งกระทู้ในนี้
สำเนียกตัวเองซะบ้าง สถานะตัวเองตอนนี้คืออะไร มาที่นี่ทวงอะไรไม่ทราบ
อยากแต่งฟิคต่อมั้ย? ถ้ามันลำบากนักจะช่วยต่อให้จบ! ดูน่าสนุกดีหนิ!
{ขอบคุณที่ทำให้ฉันกลับมากินไอติมอีกในฤดูหนาว เธอรู้ใช่มั้ยว่าเวลาฉันอยากกินไอติมฉันเป็นอะไร!!}
สำหรับโพโกชิพพอ ๒ แน่นอนอยู่แล้ว พวกเค้าหลุดจากขุมนรกไงล่ะ!!
ไม่ยินดีกับพวกเค้าหน่อยหรอ? ปกติเธอจะพูดว่า คอนเกรส พูดสิ! น่ายินดีออก ไม่มีใครอยากอยู่นรกขุมปีศาจกับจองอุนเพื่อนเธอหรอก

ส่วนเรื่องที่ค้างคาของเธอ

พี่ยูชอน : พี่ยิ้มได้รึยังคะ^^? โทรหายูลบ้างนะ
กล้าดียังไงมาเรียกพี่ชายฉันว่าพี่ เธอไม่มีสิทธิ์!! ยัยลวงโลก จำไว้!!

พี่ชางมิน : สำหรับคุณฉันคิดว่าคุณคงผิดหวังกับฉันมากสินะ :-] ไม่ช่วยไม่ได้นิคุณ..."ให้ความรู้สึกดีดี" มาให้ฉันเอง มันก็เจ็บช่วยไม่ได้จริงๆT^T ฉันไม่เคยขอให้คุณมารักฉันนิ^^ คุณรู้สึกเองนะ ที่บ้านคุณน่ะ...คุณบอกว่าเห็นฉันเป็นธาตุอากาศY^Y แน่ใจหรอที่พูดน่ะ ฉันคิดว่าคุณยังคิดถึงฉันอยู่นะ^^!
ขอโทษ พี่ชายฉันไม่ได้โง่ พวกฉันเเค่เล่นตามเกมส์เธอเท่านั้น เห็นเด็กน้อยเเบบเธอสนุกมันก็ตื่นเต้นดี ช่วยส่งเสริมจินตนาการเสื่อมๆของเธอให้รุ่งโรจไงล่ะ ไม่ดีใจหรอ? ฟิคจะได้จบเร็วๆ(ที่จองอุนปากระจกบ้านเธอ คล้ายๆฟิคที่เธอแต่งนะ ที่ฟานี่ผู้รวยล้านฟ้าทำรั้วบ้านแทพัง หึหึ)

บอสเซนนี่มิโกะ : ดื้อด้านจริงนะคะ :-] อุตส่าห์ไปสร้างเมลล์ยูลอันใหม่เนี่ย ฮึฮึ ^^
อย่างบอสเค้าทำเพื่อแก้ปัญหาไม่ได้เรียกว่าดื้อด้าน พวกฉันเคารพกฏหมายไม่เหมือนจองอุนของเธอที่แฮกเมลได้ไม่สนพรบ.คอมฯ
ไอ้คำว่าดื้อด้านมันสำหรับเธอมากกว่ามั้ง! ความละอายน่ะมีบ้างมั้ย?

คีย์ : อย่างนายจะทำอะไรยูลได้จ๊ะ? ก็แค่ "เป็ดชมพู" ตัวหนึ่ง =w=
เธอรู้จักเค้าดีแค่ไหน? ถึงรู้ว่าน้องชายฉันเป็นแค่เป็ดน้อยสีชมพู มันก็ไม่ต่างจากคนที่นี่ที่ไม่เคยมีใครรู้จักเธอจริงๆเลยสักคน ยัยนางพญาร้อยหน้า!!

ซันภรรยาที่รัก♥️ : คิดถึงฉันมั๊ยภรรยาที่รัก ;-] ตามฉันไปได้ทุกที่เลยนะ เธอไม่เบื่อบ้างรึไง^^? เอ๊ะ! หายูลคนใหม่มาน่ะ...ลืมฉันได้แล้วหรอคะ?...♥️
ใครหรอคะ? ภรรยา? สำคัญตัวมากไปมั้ย? ฉันไปตามเธอหรอ? ไร้สาระจริงๆ ฉันจะกลับไปเอาเชื้อเพลิงมาเผาบ้านฉันอีกทำไม แค่ตามคนไม่มีหัวคิดที่งอมืองอเท้า วันๆยืมแต่มือคนอื่นมาทำชั่ว!! ฉันเบื่อจะตายเหอะ!!

ฉันไม่เคยลืมเธอ จำไว้!! ความเกลียดที่ฉันมีให้เธอตอนนี้มันมากจนซะฉันไม่กล้าลืม เวลาซาตานเข้าสิง ฉันจะคิดถึงเธอ ยัยพญามารลวงโลก!! ส่วนยูลคนใหม่ เค้ามีอะไรดีกว่าเธอเยอะ อ้อ!! ที่นี่ไม่ใช่บ้านเธอนะ ทำอะไรหัดมีมารยาทซะบ้าง ขออนุญญาติเจ้าของบ้านซะด้วยถ้าจะตั้งอะไร หรืออยากตามสบายก็นู้น ห้องแฟนคลับ ที่ตรงนี้มีไว้สำหรับ ยู ยูริ โพโกชิพพอ1 ซึ่งเธอไม่ใช่!!

สกาย์ตัล : เป็นไงคะตัล^^? คิดถึงแอมเบอร์คนเก่ามากมั๊ย?
ตัลยังอยู่ดี ไม่ตาย!! พูดมากเหมือนเดิม ไม่ได้พูดน้อยแบบที่บางคนว่า ขอบคุณที่ปล่อยน้องสาวของฉันออกจากนรก!!

แจจุง2 : ครอบครัวของคุณนี่นิสัยดีกันทุกคนเลยนะคะ :-] โดยเฉพาะคุณน่ะ...สำหรับฉันแล้วรู้สึกดีมากเลยนะที่คุณคอยอยู่ข้างฉันเสมอ^^ คุณเป็นคนเดียวที่ไม่เคยทิ้งฉัน
พี่เค้าคงดีมากพอให้เธอหลอกใช้ได้เลยสินะ แม่คนฉลาด!!

ซุนกยู2 : แปะๆ ปรบมือให้กับ "ความโง่" ค่ะ^^ เธอนิสัยดีนะ แต่ฉันขอบอกไว้ตรงนี้เลยว่า "ความโง่" กับ "ความดี" มันใกล้เคียงกันนะ :-]
อื้มใช่! คนที่คิดว่าตัวเองฉลาดบางครั้งก็โง่!! ทำความผิดโดยมีช่องโหว่มากมาย คนที่ฉลาดกว่าเค้าไม่พูดหรอกนะ แค่รอดูว่าคนอวดฉลาดจะทำอะไรต่อไป แฝดน้องฉันเป็นคนดีจริงๆแหละ ไม่น่าหลงผิดไปเกลือกกลั้วกับคนอย่างเธอ!!

หมาน้อยแท2 : ไปกินเมล่อนกันมั๊ย ยัยรั่ว!! อยู่คนเดียวระวังโดนรุมนะยัยหมาบ้า~ ขอบใจนะที่เธอยังไม่ "Block" ฉันน่ะ:-] เธอไม่ใช่คนทรยศ^^ ฝากดูแลคนที่ยู 2 ด้วยล่ะ~
หึหึ สำคัญตัวเพื่อนรักไปรึปล่าว? ที่นี่ไม่มีใครรับยัยนั่น และยูสองพี่เซนดูแล ที่นี่มีมาสเตอร์คนเดียว (คนโกหกมันก็ไม่ต่างอะไรไปจากคนทรยศเท่าไหร่หรอก!)

เซียจุน2 : โมโหมากรึไงคะที่ฉันใช้งานน้องสาวกระรอกของคุณน่ะ^^? รู้ไว้นะคะว่าฉันทำได้มากกว่านี้นะ -w-!!!
ความชั่วของเธอใช้ถึงชาติหน้ามันก็ไม่มีวันหมดหรอก มาป่าวประกาศแบบนี้ไม่อายชาวโลกบ้างรึไง ยัยปีศาจ!!!

PS.พวกคุณคงจะ "บล็อก" Username ฉันทันทีหลังจากที่ได้เข้ามาที่นี่...ไม่แน่อาจจะถึงขั้นลบบทความของฉันที่เขียนอันนี้เลยก็ได้T^T ตอนแรกก้ตั้งใจจะขอให้ไม่ลบบทความกับบล็อก Username ของฉันนะ แต่.......ก็รู้อยู่ว่าพวกคุณคงไม่กล้ามาสู้หน้าฉันตรงๆน่ะสิ^^ ถึงต้องมาบล็อกกันลับหลังอย่างนี้ :-] 555 เข้าใจค่ะว่ากลัวฉัน =w= อย่าพยามยามเลยนะ^^ เพราะมันไร้ประโยชน์.....
รู้สินะว่าใครเป็นแอดมิน วันหลังโพสให้ถูกที่ด้วย ฉันไม่บล็อกเธอหรอกยัยโง่!! ฉันนั่งส่องยูสตั้งแต่เธอสมัครแล้วล่ะ เธอคงเม้นบ้านพี่ชางมินก่อนจะก็อบมาทิ้งไว้ที่นี่สินะ เห็นแช่ตรงนั้นนานเลย จงใจจะบอกอะไรใคร บอกมาตรงๆ ที่นี่ไม่มีใครกลัวเธอ ถ้าฉันจะบล็อกฉันบล็อกเธอตั้งแต่เห็นยูสแล้ว ยังไงซะมันก็ดูออก! แค่อยากรู้ว่าเด็กน้อยอย่างเธอจะเล่นอะไรต่อไป และคำว่าไม่กล้าสู้หน้าของเธอ ลองถามตัวเองสิ ว่าคราวที่แล้วกล้าสู้หน้าพวกฉันรึปล่าว เด็กที่เอาแต่วิ่งหนีความผิด โทษคนนั้นคนนี้ว่าไม่เชื่อใจ ทั้งๆที่ตัวเองทำผิดไว้ มันเรียกว่ากล้าแล้วหรอ? คิดดูดีๆ อยากเคลียร์อะไรโทรมาได้ ยินดีcallกับFCอย่างเธอเป็นพิเศษ เพื่อจะมีอะไรสนุกๆให้เล่นแก้เซ็ง หึหึ,,,

---------------------------------------------------------------------------------------ไปบ้านซันจิ้มๆลายเซนต์เลยค่ะ
ดูข้อมูลส่วนตัว http://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
SEOHYUN#๑
หัวหน้าคนรับใช้
หัวหน้าคนรับใช้

: 26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...........   Sat Dec 12, 2009 5:28 pm

รู้สึกคุ้นๆกับพี่จัง ~

...........
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1