[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

...........

Go down 
[Changmin'']#๑
Princess-K.monkey
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Princess-K.monkey
ทาส
ทาส

........... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ...........   ........... Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 6:37 pm

Sorry that I do everything

แก้ไขล่าสุดโดย Princess-K.monkey เมื่อ Thu Dec 10, 2009 3:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...........   ........... Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 8:36 pm

ครับ,,
ตอนนี้โปรเจคเรามี สองรุ่นแล้วละครับ^^
คุณคงเป็น FC,, ของเรามานานแล้วสินะ,, เลยรู้ลึกขนาดนี้;;
อ๋อ .... ทำไมคุณถึงคิดว่าพวกเราจะจำคุณได้ละครับ ???
พวกเราไม่รู้จักคุณหรอกนะ : )) ,, คุณเป็นแค่ FC เองหนิ,,
ควอน ยูริ ของเรามีคนเดียว^^ ตอนนี้เรายังไม่มีควอน ยูลรุ่นสองนะครับ : ))

อ๊า คุณก็เป็นแฟนคลับของพี่ชายผมสินะ ฮ่าๆ ครับ แต่เขาคงโทรหาคุณไม่ได้ เพราะเขาไม่รู้จักคุณ,,
พูดถึงผม?? ผมก็รู้สึกดีกับแฟนคลับทุกคนครับ ผมรักเขาทุกคน,, ผมจะผิดหวังกับคุณได้ยังไง?? ผมจำไม่ได้ด้วยว่าเราเคยคุยกัน,,
ถ้าพูดถึงบอส,, พี่เซนนีมี่โกะของเรา ไม่ได้ดื้อด้านฮะ เขาทะเยอทะยานด้วย 55 5 คุณยังกล่าวไม่ครบนะ ซนเป็นที่สุดอีกต่างหาก!
คีย์
ไม่ใช่แค่เป็ดสีชมพูนะครับ เขาเป็นน้องชายคนที่ผมรักมากที่สุด,, : ))
เป็นแม่ของลูกทั้งสาม และเป็นภรรยาของคีย์
เป็นคนที่อมตุ๊กแกไว้ในปากด้วย,, เขาคือคนสำคัญของผมเลยละ ฮ่าๆ
ซันนี่ ซุนกยู ยัยสั้นๆ ของผม?? ไปตามคุณเหรอ?? ได้ข่าวว่ายัยสั้นไปล่านักโทษต่างหาก,, 5 55 5 สงสัย ยัยสั้นคงไปควานมาผิดตัว,,
ส่วนคริสตัล เขาไม่จำหรอกครับ แอมเบอร์เปลี่ยนมาตั้งหลายคน,, เขาจำไม่ได้จริงๆ น้องสาวของผมเธอ เป็นคนไม่ชอบจำเรื่องแย่ๆ
พี่แจจุง ๒ พี่เขาน่ารักจริงๆแหละ,, พี่เขาน่ารัก และ ซื่อบริสุทธิ์!
ซุนกยู ๒ ยัยสั้นนี้ก็น่ารักนะ : )) เขาเป็นคนจริงใจมาก
หมาแท ๒ 55 5 5555 คนๆนี้ ผมไม่รวมเป็นยูโปรเจคผมครับ : )
เซียจุน2 พี่เขาเป็นคนดีจริงๆนะ ฮ่าๆ!!

ปล.วันหลังจะคลั่งไคล้พวกเราขนาดนี้,, เชิญไปตั้งกระทู้แฟนคลับที่ห้องที่เราจัดเตรียมไว้นะครับ เพื่อความเป็นระเบียบ นิดนึง^^
Kibum ๑'
แม่บ้านประจำบอร์ด
แม่บ้านประจำบอร์ด
Kibum ๑'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...........   ........... Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 9:44 pm

อย่าหลงตัวเองไปหน่อยเลย !
คิดว่าตัวเอง เก่ง ขนาดนั้นเลยเหรอฮะ ?

ไม่มีใครกลัวคุณหลอกนะ ; )
TAEYEON1
เจ้าหญิงเป็ด
TAEYEON1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...........   ........... Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 10:19 pm

แปลกเนอะ มี fc มาตั้งกระทู้บอกคัมแบ๊คด้วยแหน่ะ !!

^^''~...
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...........   ........... Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 10:36 pm

เธอกล้ามากนะที่มาตั้งกระทู้ในนี้
สำเนียกตัวเองซะบ้าง สถานะตัวเองตอนนี้คืออะไร มาที่นี่ทวงอะไรไม่ทราบ
อยากแต่งฟิคต่อมั้ย? ถ้ามันลำบากนักจะช่วยต่อให้จบ! ดูน่าสนุกดีหนิ!
{ขอบคุณที่ทำให้ฉันกลับมากินไอติมอีกในฤดูหนาว เธอรู้ใช่มั้ยว่าเวลาฉันอยากกินไอติมฉันเป็นอะไร!!}
สำหรับโพโกชิพพอ ๒ แน่นอนอยู่แล้ว พวกเค้าหลุดจากขุมนรกไงล่ะ!!
ไม่ยินดีกับพวกเค้าหน่อยหรอ? ปกติเธอจะพูดว่า คอนเกรส พูดสิ! น่ายินดีออก ไม่มีใครอยากอยู่นรกขุมปีศาจกับจองอุนเพื่อนเธอหรอก

ส่วนเรื่องที่ค้างคาของเธอ

พี่ยูชอน : พี่ยิ้มได้รึยังคะ^^? โทรหายูลบ้างนะ
กล้าดียังไงมาเรียกพี่ชายฉันว่าพี่ เธอไม่มีสิทธิ์!! ยัยลวงโลก จำไว้!!

พี่ชางมิน : สำหรับคุณฉันคิดว่าคุณคงผิดหวังกับฉันมากสินะ :-] ไม่ช่วยไม่ได้นิคุณ..."ให้ความรู้สึกดีดี" มาให้ฉันเอง มันก็เจ็บช่วยไม่ได้จริงๆT^T ฉันไม่เคยขอให้คุณมารักฉันนิ^^ คุณรู้สึกเองนะ ที่บ้านคุณน่ะ...คุณบอกว่าเห็นฉันเป็นธาตุอากาศY^Y แน่ใจหรอที่พูดน่ะ ฉันคิดว่าคุณยังคิดถึงฉันอยู่นะ^^!
ขอโทษ พี่ชายฉันไม่ได้โง่ พวกฉันเเค่เล่นตามเกมส์เธอเท่านั้น เห็นเด็กน้อยเเบบเธอสนุกมันก็ตื่นเต้นดี ช่วยส่งเสริมจินตนาการเสื่อมๆของเธอให้รุ่งโรจไงล่ะ ไม่ดีใจหรอ? ฟิคจะได้จบเร็วๆ(ที่จองอุนปากระจกบ้านเธอ คล้ายๆฟิคที่เธอแต่งนะ ที่ฟานี่ผู้รวยล้านฟ้าทำรั้วบ้านแทพัง หึหึ)

บอสเซนนี่มิโกะ : ดื้อด้านจริงนะคะ :-] อุตส่าห์ไปสร้างเมลล์ยูลอันใหม่เนี่ย ฮึฮึ ^^
อย่างบอสเค้าทำเพื่อแก้ปัญหาไม่ได้เรียกว่าดื้อด้าน พวกฉันเคารพกฏหมายไม่เหมือนจองอุนของเธอที่แฮกเมลได้ไม่สนพรบ.คอมฯ
ไอ้คำว่าดื้อด้านมันสำหรับเธอมากกว่ามั้ง! ความละอายน่ะมีบ้างมั้ย?

คีย์ : อย่างนายจะทำอะไรยูลได้จ๊ะ? ก็แค่ "เป็ดชมพู" ตัวหนึ่ง =w=
เธอรู้จักเค้าดีแค่ไหน? ถึงรู้ว่าน้องชายฉันเป็นแค่เป็ดน้อยสีชมพู มันก็ไม่ต่างจากคนที่นี่ที่ไม่เคยมีใครรู้จักเธอจริงๆเลยสักคน ยัยนางพญาร้อยหน้า!!

ซันภรรยาที่รัก♥️ : คิดถึงฉันมั๊ยภรรยาที่รัก ;-] ตามฉันไปได้ทุกที่เลยนะ เธอไม่เบื่อบ้างรึไง^^? เอ๊ะ! หายูลคนใหม่มาน่ะ...ลืมฉันได้แล้วหรอคะ?...♥️
ใครหรอคะ? ภรรยา? สำคัญตัวมากไปมั้ย? ฉันไปตามเธอหรอ? ไร้สาระจริงๆ ฉันจะกลับไปเอาเชื้อเพลิงมาเผาบ้านฉันอีกทำไม แค่ตามคนไม่มีหัวคิดที่งอมืองอเท้า วันๆยืมแต่มือคนอื่นมาทำชั่ว!! ฉันเบื่อจะตายเหอะ!!

ฉันไม่เคยลืมเธอ จำไว้!! ความเกลียดที่ฉันมีให้เธอตอนนี้มันมากจนซะฉันไม่กล้าลืม เวลาซาตานเข้าสิง ฉันจะคิดถึงเธอ ยัยพญามารลวงโลก!! ส่วนยูลคนใหม่ เค้ามีอะไรดีกว่าเธอเยอะ อ้อ!! ที่นี่ไม่ใช่บ้านเธอนะ ทำอะไรหัดมีมารยาทซะบ้าง ขออนุญญาติเจ้าของบ้านซะด้วยถ้าจะตั้งอะไร หรืออยากตามสบายก็นู้น ห้องแฟนคลับ ที่ตรงนี้มีไว้สำหรับ ยู ยูริ โพโกชิพพอ1 ซึ่งเธอไม่ใช่!!

สกาย์ตัล : เป็นไงคะตัล^^? คิดถึงแอมเบอร์คนเก่ามากมั๊ย?
ตัลยังอยู่ดี ไม่ตาย!! พูดมากเหมือนเดิม ไม่ได้พูดน้อยแบบที่บางคนว่า ขอบคุณที่ปล่อยน้องสาวของฉันออกจากนรก!!

แจจุง2 : ครอบครัวของคุณนี่นิสัยดีกันทุกคนเลยนะคะ :-] โดยเฉพาะคุณน่ะ...สำหรับฉันแล้วรู้สึกดีมากเลยนะที่คุณคอยอยู่ข้างฉันเสมอ^^ คุณเป็นคนเดียวที่ไม่เคยทิ้งฉัน
พี่เค้าคงดีมากพอให้เธอหลอกใช้ได้เลยสินะ แม่คนฉลาด!!

ซุนกยู2 : แปะๆ ปรบมือให้กับ "ความโง่" ค่ะ^^ เธอนิสัยดีนะ แต่ฉันขอบอกไว้ตรงนี้เลยว่า "ความโง่" กับ "ความดี" มันใกล้เคียงกันนะ :-]
อื้มใช่! คนที่คิดว่าตัวเองฉลาดบางครั้งก็โง่!! ทำความผิดโดยมีช่องโหว่มากมาย คนที่ฉลาดกว่าเค้าไม่พูดหรอกนะ แค่รอดูว่าคนอวดฉลาดจะทำอะไรต่อไป แฝดน้องฉันเป็นคนดีจริงๆแหละ ไม่น่าหลงผิดไปเกลือกกลั้วกับคนอย่างเธอ!!

หมาน้อยแท2 : ไปกินเมล่อนกันมั๊ย ยัยรั่ว!! อยู่คนเดียวระวังโดนรุมนะยัยหมาบ้า~ ขอบใจนะที่เธอยังไม่ "Block" ฉันน่ะ:-] เธอไม่ใช่คนทรยศ^^ ฝากดูแลคนที่ยู 2 ด้วยล่ะ~
หึหึ สำคัญตัวเพื่อนรักไปรึปล่าว? ที่นี่ไม่มีใครรับยัยนั่น และยูสองพี่เซนดูแล ที่นี่มีมาสเตอร์คนเดียว (คนโกหกมันก็ไม่ต่างอะไรไปจากคนทรยศเท่าไหร่หรอก!)

เซียจุน2 : โมโหมากรึไงคะที่ฉันใช้งานน้องสาวกระรอกของคุณน่ะ^^? รู้ไว้นะคะว่าฉันทำได้มากกว่านี้นะ -w-!!!
ความชั่วของเธอใช้ถึงชาติหน้ามันก็ไม่มีวันหมดหรอก มาป่าวประกาศแบบนี้ไม่อายชาวโลกบ้างรึไง ยัยปีศาจ!!!

PS.พวกคุณคงจะ "บล็อก" Username ฉันทันทีหลังจากที่ได้เข้ามาที่นี่...ไม่แน่อาจจะถึงขั้นลบบทความของฉันที่เขียนอันนี้เลยก็ได้T^T ตอนแรกก้ตั้งใจจะขอให้ไม่ลบบทความกับบล็อก Username ของฉันนะ แต่.......ก็รู้อยู่ว่าพวกคุณคงไม่กล้ามาสู้หน้าฉันตรงๆน่ะสิ^^ ถึงต้องมาบล็อกกันลับหลังอย่างนี้ :-] 555 เข้าใจค่ะว่ากลัวฉัน =w= อย่าพยามยามเลยนะ^^ เพราะมันไร้ประโยชน์.....
รู้สินะว่าใครเป็นแอดมิน วันหลังโพสให้ถูกที่ด้วย ฉันไม่บล็อกเธอหรอกยัยโง่!! ฉันนั่งส่องยูสตั้งแต่เธอสมัครแล้วล่ะ เธอคงเม้นบ้านพี่ชางมินก่อนจะก็อบมาทิ้งไว้ที่นี่สินะ เห็นแช่ตรงนั้นนานเลย จงใจจะบอกอะไรใคร บอกมาตรงๆ ที่นี่ไม่มีใครกลัวเธอ ถ้าฉันจะบล็อกฉันบล็อกเธอตั้งแต่เห็นยูสแล้ว ยังไงซะมันก็ดูออก! แค่อยากรู้ว่าเด็กน้อยอย่างเธอจะเล่นอะไรต่อไป และคำว่าไม่กล้าสู้หน้าของเธอ ลองถามตัวเองสิ ว่าคราวที่แล้วกล้าสู้หน้าพวกฉันรึปล่าว เด็กที่เอาแต่วิ่งหนีความผิด โทษคนนั้นคนนี้ว่าไม่เชื่อใจ ทั้งๆที่ตัวเองทำผิดไว้ มันเรียกว่ากล้าแล้วหรอ? คิดดูดีๆ อยากเคลียร์อะไรโทรมาได้ ยินดีcallกับFCอย่างเธอเป็นพิเศษ เพื่อจะมีอะไรสนุกๆให้เล่นแก้เซ็ง หึหึ,,,

........... 866474 ........... 22435 ........... 866474 ........... 22435 ........... 866474 ........... 22435 ........... 866474 ........... 22435 ........... 866474
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
SEOHYUN#๑
หัวหน้าคนรับใช้
หัวหน้าคนรับใช้
SEOHYUN#๑

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ...........   ........... Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 5:28 pm

รู้สึกคุ้นๆกับพี่จัง ~

...........
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1