[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้านCalendar보고싶어Galleryช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

แถลง + ระบาย !!

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
νістояіα ๑ ,,
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แถลง + ระบาย !!   Thu Dec 10, 2009 11:01 am

แถลง ล่วงหน้าค่ะ : 55 5 ชั้นคิดว่าชั้นคงไม่ใช่วิคตอเรียที่ดีนัก
แต่ชั้นจะพยายามน่ะค่ะ อ้อ! ตั้งแต่เดือนมกราคม ชั้นอาจจะไม่ออนเลยน่ะค่ะ
55 5 บอกทำไม ไม่มีคนสนใจอยู่แล้ว อาจเป็นเพราะ ชั้นไม่อยู่ที่นี่ ติดธุระ หรือ นอนโรงพยาบาลน่ะค่ะ

ชั้นจะจดจำ ทุกๆคนไว้ พวกพี่ทุกๆคน ขอบคุณมากน่ะ่คะ ที่สร้างความทรงจำดีๆให้กับชั้น
ขอบคุณ ' เสียงเพลง ' ของชั้นด้วย ขอบคุณจริงๆ
อันที่จริงร่างกายของชั้นมันไม่ค่อยสู้ดีนัก !

ขอบคุณร่างกายที่พยุงเอาชีวิตบ้าๆ ของชั้น
55 5 พี่มิน ถ้าชั้นไม่อยู่ อย่าลืมบังคับให้อนยู (u๒) ทานผักน่ะ
และดูแลทุกๆคนด้วย ทำให้ทุกคนมีรอยยิ้ม และ มีความสุข ^^

ขอบคุณทุกๆข้อความที่ตอบกลับ ขอบคุณทุกครั้งที่โทรมา ขอบคุณสำหรับเพลง " ปลาบู่ทอง! "

แก้ไขล่าสุดโดย νістояіα ๑ ,, เมื่อ Wed Dec 30, 2009 8:31 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
[Changmin'']#๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Thu Dec 10, 2009 4:17 pm

คิดไปเอง!!
ถ้าแกจะตาย,,พี่จะฆ่าแกเอง!!

แกคิดได้ไง! เลิกคิดเลวๆแบบนี้
คนหน้าตาดีอย่่างเรา!! ตายยากเว้ย!!

TVXQ & CASSIOPEIA FOREVER
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Thu Dec 10, 2009 4:25 pm

[Changmin'']#๑ พิมพ์ว่า:
คิดไปเอง!!
ถ้าแกจะตาย,,พี่จะฆ่าแกเอง!!

แกคิดได้ไง! เลิกคิดเลวๆแบบนี้
คนหน้าตาดีอย่่างเรา!! ตายยากเว้ย!!

อืม ข้อนี้ยอมรับ วะฮ่ะฮา !! ๆ

แน่ใจน่ะว่าชั้นตายยาก เหมือนชั้นใกล้ตายว่ะ 55 5
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Thu Dec 10, 2009 4:26 pm

พี่มินรู้มั๊ย ชั้น WANT ปลาบู่ทอง โคตรๆๆ 55 5
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
เจ้าหญิงเป็ด

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Thu Dec 10, 2009 4:33 pm

อ่า
พี่วิค,,,
อย่าเครียดนะคะ
ไม่มีอะไรเลวร้ายเกินไปหรอก ไฟท์ติ้ง!!

---------------------------------------------------------------------------------------ไปบ้านซันจิ้มๆลายเซนต์เลยค่ะ
ดูข้อมูลส่วนตัว http://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Thu Dec 10, 2009 4:37 pm

{Sunkyu~1♥} พิมพ์ว่า:
อ่า
พี่วิค,,,
อย่าเครียดนะคะ
ไม่มีอะไรเลวร้ายเกินไปหรอก ไฟท์ติ้ง!!

หึๆ ขอให้เป็นแบบนั้นค่ะ ซันๆ ๕๕ ๕
Leader + ONEW ๒~!!
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Thu Dec 10, 2009 11:24 pm

วิคครับ,,

บางทีความเลวร้ายก้อผ่านมาเพื่อทดสอบความมั่นคงของจิตใจ

ผมอยากให้วิครู้,,ผมยังอยู่เป็นเพื่อนวิคนะครับ

วิค.......เป็นคนเดียว ที่คอยเตือนผมให้กินผัก ^^

วิค.......เป็นคนที่รู้ทันในเรื่องการกินของผม เเละเป็นคนที่ทำให้นึกถึงเเต่อะไรอร่อย

วิค.......เป็นคนเดียวที่คุยกับผมเเล้วเหมือนกับว่าวิคยิ้มอยู่ตลอด

วิค.......เป็นคนที่ระบายอารมณ์กะโทรศัพท์เหมือนผมคนนึง

วิคครับ รู้อะไรมั้ย

ผมรู้ว่าบางทีที่เราคุยกัน วิคกำลังเศร้ามาก เเต่วิคคุยกับผม

วิคไม่เคยเผลอหลุดความเศร้าออกมาบ้างเลย วิคพยายามที่จะยิ้มให้ผมเสมอ

ผมซึ้งใจ เเละอดทึ่งไม่ได้ ที่วิคเข้มเเข็งขนาดนี้

ผมแค่อยากให้วิครู้ ว่าผมยังอยู่ตรงนี้

ยังนั่งอยู่ข้างๆคอยเฝ้ามองเเละเป็นกำลังใจให้วิคเสมอ

ก้าวผ่านคืนวันร้ายๆไปให้ได้นะครับ ผมรออยู่

รอให้ทั้งกายเเละใจของวิคมีเเต่รอยยิ้มจริงๆ ^^

ผมสัญญาเเล้ว ว่าจะกินผัก > <~!!
~[Sunny-snsd{๒}♥]*
ยามเฝ้าบอร์ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Sun Dec 13, 2009 2:47 am

อันยองค่ะพี่วิค!
รักพี่วิคนะพี่อย่าเครียดสิยังไม่ทันได้คุยกันพี่ก็เครียดซะแล้ว
ถ้าได้คุยกับซันจะเครียดหนักกว่าเดิมไหมเนี่ยTT"
~[Sunny-snsd{๒}♥]*

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Sun Dec 13, 2009 1:23 pm

พี่วิคอย่าพูดแบบนั้นสิคะTT^TT
ถ้าพี่วิคตายแล้วใครจะบังคับให้อนกินผักล่ะ TTT^TTT
อย่าตายนะคะ,,ซันรักพี่นะ ถึงเราจะไม่เคยคุยกันแต่ซันก็รักพี่
||>kimJunsu#๒<||
หัวหน้าคนรับใช้
หัวหน้าคนรับใช้

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Sun Dec 13, 2009 10:35 pm

ห๊ะ??

เกิดอะไรขึ้นเนี่ย

วิค ถ้าไม่สบายตัวสบายใจ

ไปนั่งเล่นบ้านพี่ได้นะ

บ้านพี่ต้อนรับเสมอ ฮะ
[Changmin'']#๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Sat Dec 19, 2009 2:16 pm

ถึงตอนนี้แกอย่าคิดเลย,,
ถ้าแกจะตายวันนี้ ให้พี่ตายก่อนดีกว่า,,และพี่ก็อาจจะตายจริงๆ,,ก่อนหน้าแกที่แกจะตาย,,
วันนี้ ออมม่าตบหน้าพี่ 6 ที;;

วันหลัง,,พูดกับพี่ตรงๆนะ,,
พี่เข้าใจและยอมรับความจริงได้^^
คิดว่าพี่ไม่รู้เหรอ?? พี่ไม่ใช่ ควาย นะ ไม่ต้องทำดีชดเชยความรู้สึกของพี่ : )
เพราะยังไงมันก็ชดเชยกันไม่ได้^^

TVXQ & CASSIOPEIA FOREVER
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Sat Dec 19, 2009 6:33 pm

อืม ชั้นไม่รู้หรอกน่ะว่าชั้นทำอะไรลงไป

แต่ชั้นรัก และ หวังดีกับพี่เสมอ

พี่โดนตบหน้า 6 ที แต่ชั้นโดนตัดพ่อตัดลูก

ทุกๆคนเกลียดชั้น และชั้นไม่รู้ว่าพี่จะเกลียดชั้นด้วยรึป่าว

ยังไงซะทุกๆคน คงไม่เคยเห็นชั้นเป็นคนในครอบครัว
ตอนนี้ ชั้น ให้คัตเตอร์กินเลือดชั่วๆของชั้นแล้วล่ะ
แล้วชั้นจะพึ่งพี่ได้บ้างมั๊ย??

ช่างมันเถอะ ยังไงซะชั้นก็กำลังจะตาย

ชั้นสมควรจะตาย ไม่มีใครที่ต้องการชั้น

ลาก่อนพี่ของชั้น =']]
Park_Yuchun[1]
แม่บ้านประจำบอร์ด

: 22

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Fri Dec 25, 2009 10:28 am

Want ปลาบู่ทอง 55+

มันใช่เวอร์ชั่นพี่รึเปล่า?

ถ้า Want ก็.......................Call Me นะครับ ^^
taeyeon2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Sun Dec 27, 2009 12:10 pm

แวะมาทักทายค่ะ

สู้ๆๆๆ ไฟติ้ง
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Mon Dec 28, 2009 5:47 pm

taeyeon2 พิมพ์ว่า:
แวะมาทักทายค่ะ

สู้ๆๆๆ ไฟติ้ง

ขอบคุณค่ะ ^^"
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Thu Dec 31, 2009 1:58 am

วิครับ ผมเองก็อาการหนักเเล้วล่ะตอนนี้

เหนื่อยมาก ผมไม่วิ่งเข้าหาปัญหา

เเต่มันกลับวิ่งมาเคาะถึงประตูหน้าบ้านผมเลยนะ

ผมเองก้เกินจะรับไหวในหลายๆเรื่อง

สาเหตุของมันเกิดจากความรู้สึกของคนเรามันเเก้ยาก

เราบังคับใจใครไม่ได้ ผมถึงไม่สามารถจะทำอะไรได้

อ๋อ วิคครับ ผมอาจจะม่องเท่งในเร็วๆนี้ เเละที่สำคัญพี่มินเองก็ไม่กินผักครับ ว่ะฮะฮ่า!!
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Thu Dec 31, 2009 12:23 pm

Leader + ONEW ๒~!! พิมพ์ว่า:
วิครับ ผมเองก็อาการหนักเเล้วล่ะตอนนี้

เหนื่อยมาก ผมไม่วิ่งเข้าหาปัญหา

เเต่มันกลับวิ่งมาเคาะถึงประตูหน้าบ้านผมเลยนะ

ผมเองก้เกินจะรับไหวในหลายๆเรื่อง

สาเหตุของมันเกิดจากความรู้สึกของคนเรามันเเก้ยาก

เราบังคับใจใครไม่ได้ ผมถึงไม่สามารถจะทำอะไรได้

อ๋อ วิคครับ ผมอาจจะม่องเท่งในเร็วๆนี้ เเละที่สำคัญพี่มินเองก็ไม่กินผักครับ ว่ะฮะฮ่า!!

ถึงแม้พี่มินไม่กิน แต่ อนนี่ต้องกินค่ะ ไม่งั้นหึหึ !

ต้อนนี้วิคก็เพลียเต็มที รู้สึกเหมือนไม่มีแรง

ไม่รู้ว่าวันไหนจะต้อง .. .
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แถลง + ระบาย !!   Thu Dec 31, 2009 2:05 pm

νістояіα ๑ ,, พิมพ์ว่า:
Leader + ONEW ๒~!! พิมพ์ว่า:

ถึงแม้พี่มินไม่กิน แต่ อนนี่ต้องกินค่ะ ไม่งั้นหึหึ !

ต้อนนี้วิคก็เพลียเต็มที รู้สึกเหมือนไม่มีแรง

ไม่รู้ว่าวันไหนจะต้อง .. .

พี่รักน้องสาวคนนี้มาก พี่เชื่อ,,ว่าน้องสาวของพี่จะอยู่บ่นพี่ไปอีกนาน

วิค,,ต้องเข้มเเข็ง ร่างกายมันไม่เอื้อ เเต่ถ้าใจยังไหว

ทุกๆอย่างก็จะผ่านไปได้ด้วยดีครับ ^^

แถลง + ระบาย !!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1