[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้านCalendar보고싶어Galleryช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

JJ's Diary return!!!

Go down 
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: JJ's Diary return!!!   Tue Dec 15, 2009 11:55 pm

First topic message reminder :

이 사진을 여러분들이 아시죠?
그 곳에는 내 꿈이 있어요.
하지만 오늘 내 꿈을 바꾸인것 같아요.
슬픔과 눈물 지금도 많이 흐르고 있나요.ㅠ^ㅠ
다음 날들이 어떻게 해야 돼요???
내 마음 어떻게 해야 돼???
ㅎ ㅎ
아무것도 할 수 없는가 봐요.
나도 잘했다고요.
내 옆에 있는 사람한테 감사드려요.
수고했어요.

ปล. ผมพิมมั่วนะ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย KimHeroJJ#1 เมื่อ Thu Jan 07, 2010 11:16 am, ทั้งหมด 4 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

ผู้ตั้งข้อความ
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Mon Apr 12, 2010 12:19 am

ณ ที่ตรงนั้นมันหายไปแล้ว
เหลือแต่ตรงนี้ ตรงที่อะไรๆก็ไม่เหลือแล้ว
คนที่ผมรัก เพื่อนที่ผมรัก ก็พากันจากผมไป
คงคิดว่าผมมีความสุขสินะ
ผมเคยบอกหรอว่าผมชอบน่ะ ผมไม่ได้ชอบมันเลยซักนิด
เกลียดมากด้วยซ้ำ
พอผมกลับมาที่เดิม ผมก็ร้องไห้เหมือนเดิม
ตั้งแต่เมื่อสองวันที่แล้วผมคิดถึงคุณมาก
จนคิดว่าตัวเองบ้าไปแล้ว
ครั้งนี้เราคงจากกันจริงๆแล้วสินะ
ตอนนี้ผมก็เหมือนไม่เหลือใครเลย
ไม่เป็นไรหรอก ผมอยู่ได้ ได้จริงๆนะ

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Tue Apr 13, 2010 2:45 am

พอกลับมาที่เดิม ผมก็เป็นเหมือนเดิม
ร้องไห้เหมือนเดิม เศร้าเหมือนเดิม หดหู่เหมือนเดิม
ไม่มีอะไรที่มันจะทำให้ความรู้สึกแบบนี้หายไปเลย
เหมือนมันจะเพิ่มขึ้นทุกที
แล้วเมื่อไหร่มันถึงจะถึงจุดพีคล่ะ
มันจะได้ลดลงซักที มันทรมานจัง
มันเริ่มหายใจไม่ออก มองไม่เห้นภาพข้างหน้า
ในหัวมึนๆเหมือนจะล้มลงไปให้ได้
แต่ผมจะล้มไม่ได้นะ ผมจะยอมแพ้ไม่ได้
เจ็บจัง TT

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Tue Apr 20, 2010 1:28 am

ผมไม่น่าลดตัวเองลงไปทะเลาะกับคนอย่างมันเลยแฮะ
ก็รู้ๆอยู่ว่าผลจะออกมาเป็นยังไง แต่ผมก็ยังลองดี
เป็นไงล่ะ เหอะ
ผมไม่ชอบเลยเวลาที่ไปทะเลาะกับคนอื่นแล้วตัวเองต้องมารู้สึกผิดเอง
แล้วมันก็ไม่ใช่ความผิดของผมด้วย
แล้วทำไมผมต้องรู้สึกผิด? ผมมันมารจะตาย - -"
ผมไม่ได้รู้สึกผิดที่ไปว่ามันนะ แต่ผมรู้สึกผิดที่ไม่น่าไปทำเรื่องแบบนั้นเลย
มันดูไร้สาระมากและมาก
แต่ผมก็ทำของผมเฉยๆ แต่เค้าก็ร้อนตัว แล้วก็ลามไปถึงพ่อ
"แล้วกูไปเหยียบหัวพ่อมึงหรอ" แล้วก็ "พวกมึงไปเหี้ยอะไร"
แล้วก็อะไรหลายๆอย่างที่เธอพ่นออกมา
เธอลืมไปรึปล่าวว่าผมอายุมากกว่านะ แล้วเธอเป็นใคร?
อ๊อ เป็นเด็กเลวไง ผมรู้แล้ว เลวมากด้วย
ผมเกลียดคนแบบนี้ที่สุดเลย
เลว มารยา สมองกลับ ลวงโลก ต่ำ น่ารังเกียจ
ณ ตอนนี้ไม่มีที่ไหนให้ผมระบายแล้วล่ะ มันอึดอัดมากเกินไป
ผมรู้สึกเกลียดผู้หญิงคนนี้มากขึ้นทุกวัน
จนผมอยากจะหนีไปเลย หนีไปในที่ของผม
ผมอยากจะเห็นแก่ตัวดูบ้าง แต่พอคิดถึงอะไรหลายๆอย่าง ผมก็ทำไม่ได้
ผมมันขี้แพ้แล้วก็อ่อนแอด้วย
ผมขี้เกียจจะรู้สึกแล้ว
ตอนนี้ผมมาสารภาพผิดต่อความรู้สึกตัวเอง แย่มากๆเลยใช่มั้ย
มากๆเลยล่ะ
นี่เป็นครั้งสุดท้ายที่ผมจะรู้สึกผิดแบบนี้ ผมสัญญา...

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Sat Apr 24, 2010 12:13 am

เป็นเวลา ๒๓ วันแล้วที่ผมกับเค้าไม่ได้คุยกันเลย
นอกจาก... ความคิดถึง ๑๐ กระสอบนั่น
คุณคิดว่ามันมากพอสำหรับผมตอนนี้มั้ย?
ผมว่ามันไม่พอล่ะ
ผมต้องรอไปถึงเมื่อไหร่ ผมถึงจะเหนื่อย
ถ้าผมเหนื่อยผมจะได้หยุดซักที
คุณใจร้ายกับผมมากนะคุณรู้ตัวมั้ย?
คุณทิ้งผมไปโดยที่ไม่บอก แล้วอยู่ๆ ๑๐ กระสอบนั่นก็มากองอยู่ตรงหน้าผม
ผมต้องทำยังไงกับมัน?
ผมก็คิดถึงคุณ แต่ผมต้องทำยังไง
ทำอะไรไม่ได้เลย
คุณทำให้ผมเจ็บตานะคุณรู้ตัวมั้ย?
ถ้ามันอักเสบขึ้นมา คุณจะรับผิดชอบมั้ย?
คุณคงไม่รับผิดชอบหรอก
เพราะแค่โอกาสที่คุณจะได้รับรู้อะไรเกี่ยวกับผมมันยังไม่มีเลย
I love you...

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Tue Jun 01, 2010 2:37 am

เค้ากลับมาแล้วล่ะ
ผมดีใจและก็อะไรใจซักอย่างนี่แหละ
ผมดีใจมากในระดับหนึ่ง
แล้วผมก็คิดมากไปเองในระดับหนึ่ง
ไม่รู้ว่าจะเริ่มพูดกับเค้าตรงไหนก่อนดี
"เป็นไงบ้าง สบายดีมั้ย" แบบนี้หรอ?
ฮ่าๆๆๆ ก็ได้อยู่นะ เดี๋ยวลองทำดูแล้วกัน แล้วจะมาเล่านะ

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Tue Jun 08, 2010 12:51 am

ต่อไปนี้ ผมมีคุณอยู่ใกล้ๆแล้ว ผมสบายใจ
ณ ตอนนั้นผมคิดแบบนั้น
แต่ ณ ตอนนี้ เวลานี้...
การมีอยู่ของคุณมันก็ไม่ทำให้ผมสบายใจขึ้นมาเลย
ผมจะทำไงดีนะ? ผมสับสน...

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Thu Jun 10, 2010 7:44 pm

ผมยอมแพ้
มันดูง่ายไปมั้ย?
นั่นแหละ ผมยอมแล้ว

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Mon Jun 14, 2010 1:22 am

ถึงผมจะยอมแพ้แล้ว
แต่ผมก็ลืมไม่ได้ล่ะ
ทำไงอ่ะ?

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Tue Jun 15, 2010 3:47 pm

เหมือนผมจะรู้คำตอบดี
แล้วจะถามให้เจ็บเองทำไม?
"แค่เวลาจะหายใจก็ไม่มี"
เห็นมั้ยว่ามันไม่ได้มีผมอยู่ในนั้นมาตั้งนานแล้ว
ไม่มีอะไรที่จะทำเพื่อผมเลยใช่มั้ย?
อุส่าไม่แคร์เรื่องที่ผ่านมา
ผมคนเดียวใช่มั้ยที่งี่เง่า จมปลักอยู่คนเดียว
ผมคนเดียวสินะที่คิดไปเอง พูดเองเออเองหมดทุกอย่าง
ผมขอโทษนะที่เข้าไปในชีวิตคุณ
ผมขอโทษนะที่ผมไม่ได้ถามคุณก่อนว่ามันโอเคมั้ย
ผมขอโทษ...

อีกสองวัน
ผมคงได้ยินคำตอบ(ที่ผมน่าจะรู้ดี)
จริงๆผมก็คิดๆเดาๆเอาได้แล้วล่ะ
ยื้อไปอย่างนั้นแหละ
หลอกตัวเองเข้าไว้ มีความสุขดี
อีกสองวัน
สำหรับคุณมันคงนานไปสินะ
จริงๆแล้วคุณอาจจะมีคำตอบไว้แล้วก็ได้
อีกสองวันเจอกันใหม่นะ ไดอารี่...

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Sun Jun 20, 2010 11:52 am

มันเกินสองวันล่ะไดอารี่
ผมขอโทษ...
ผมรู้คำตอบแล้วนะ ^^
"เป็นแค่พี่น้องกันก็พอ"
ก็โอเคนะ มั้ง
ผมไม่ได้ต้องการให้มันเป็นแบบนี้
ผมบอกอะไรให้ก้ได้ ผมยังรักเค้าอยู่ มากด้วย
ผมให้สิทธิ์เค้าเลือก ผมให้เวลาเค้าแล้ว
ถ้าถามผม ผมไม่อยากจากไปไหนเลยล่ะ
ช่วงซัมเมอร์ที่ผมรอเค้าจนเค้ากลับมา
ผมคิดว่าเราจะเป็นเหมือนเดิม
แต่ "เวลา" มันทำให้ผมคิดว่ามันไม่เหมือนเดิม
ผมเกลียดคำว่าเวลา...
ทำไมวันนึงมันไม่มีซักสามสิบ สี่สิบชั่วโมง
ให้เราได้มีเวลาคุยกันบ้าง เจอกันบ้าง
แบบนี้มันไม่โหดร้ายไปหน่อยหรอ คุณเวลา?
แต่ก็นะ... คุณเลือกมาแล้วนี่นา
ผมก็คงต้องทำใจสินะ ทำไงอ่ะ?
ผมโกหกเค้าว่าผมเตรียมใจมาแล้ว
ก่อนที่ผมจะบอกเค้าว่าผมเตรียมใจมาแล้วนั่นคือการร้องไห้มาแล้ว
แล้วการทำใจตอนนี้ก็คือการร้องไห้หรอ?
ผมไม่อยากร้องไห้นะ มันหายใจไม่ออก ทรมานเกินไป
รู้สึกเจ็บปวดจังคุณเวลา ทำไมทำกับผมแบบนี้อ่ะ
ผมกำลังโทษคุณอยู่นะ รู้ตัวมั้ย คุณมันแย่มากๆ
ผมเกลียดคุณ!!!
จริงๆแล้วผมก็เกลียดตัวเองนะ ไม่น่าไปเรียกร้องอะไรงี่เง่าแบบนั้นเลย
เป็นไงล่ะ เจ็บเองเลย
เสียใจคนเดียวไม่พอ ทำให้คนอื่นเสียใจด้วยเลย
แต่ผมจะบอกว่า...ผมไม่ได้ตั้งใจให้มันเป็นแบบนี้เลยจริงๆ
ผมขอโทษทุกคนที่ผมทำให้เสียใจ
ผมขอโทษตัวเองที่งี่เง่าได้มากขนาดนี้
ขอโทษจริงๆ...

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Sun Jun 27, 2010 10:27 am

ผมยังคิดถึงคุณอยู่เลย
ฟู่วววว - -"

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Thu Jul 01, 2010 1:05 pm

เหมือนผมโดนของแข็งฟาดหน้ามาล่ะ
โดนเข้าเต็มๆเลย
เค้าไม่เคยบอกอะไรผมเลย ซักนิดเดียว
ถ้าเค้าบอกผม ผมก็จะไม่มากมายอะไรกับเค้าเลย
ถ้าเค้าบอกผม ผมก็จะไม่ร้องไห้ในวันที่เค้าบอกว่าเค้าจะไป
ถ้าเค้าบอกผม ผมก็จะไม่ทำอะไรพิเศษให้ในวันสำคัญ
ถ้าเค้าบอกผม ผมก็จะไม่เห็นว่าเค้าสำคัญอะไรกับผมเหมือนที่ผ่านมา
ถ้าเค้าบอกผม ผมจะไม่รอเค้าเลย
ที่ผ่านมา เค้าสำคัญกับผมมาก คนพิเศษเลยก็ว่าได้
แล้วผมล่ะ? สำหรับเค้า? แค่คนรู้จักสินะ
ผมมันไม่ได้มีความสำคัญกับเค้าอะไรขนาดที่จะต้องมาบอกผม
แต่คุณเข้าใจมั้ยว่า ผมก็มีความรู้สึก
ผมรู้สึกรักคุณไปแล้ว
คุณจะรับผิดชอบความร้สึกผมยังไง?
คุณคิดว่าแค่ขอโทษมันพอมั้ย?
ผมไม่รู้เลยจริงๆว่าผมต้องทำยังไง
ใครก็ได้ บอกผมที

KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: JJ's Diary return!!!   Tue Jul 27, 2010 2:27 pm

ลาก่อน ตลอดกาล

JJ's Diary return!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2