[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!

Go down 
Junsu Kim #๑
Leader + ONEW ๒~!!
ไก่ย๊อก[[EUNHYUK]]๒
[[Jaejoong♥ ๒]]
KimHeroJJ#1
{Sunkyu~1♥}
~[Sunny-snsd{๒}♥]*
||>kimJunsu#๒<||
12 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
หัวหน้าคนรับใช้

: 37

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 8:15 pm

วันนี้ ฤกษ์ดี ฮะ สอบเสร็จไปสามตัวแล้ว

(แต่ยังเหลือ วิชานรก ๆ อีกสองตัวใหญ่ ๆ -*- ผมจะไม่พูดถึงมัน)

ผมมาทำตามสัญญาที่ผมเคยให้ไว้กับใครบางคน...

(ซึ่งถ้าผมไม่รีบมาทำตาม ผมอาจจะโดน ย่าง ทอด ตุ๋น ... วันละสามเวลา -*-)

ผมสัญญากับซันนี่สอง(ยัยโหด !!) น้องสาวผมว่า
>> สอบเสร็จจะเลี้ยงไอติม <<

แล้วซันนี่บอกว่า อยากกินฟองดู

ผมงบน้อย T^T บอกให้ซันนี่ กินฟองเต้าหู้ แทนได้มั้ย? ซันนี่ก้ไม่ยอม

แต่ไม่เป็นไรฮะ >o< เพื่อน้องสาวสุดที่รักคนนี้ ผมทำให้ได้ทุกอย่าง !!

** ซันนี่(ยัยโหด) พี่ชายสุดหล่อคนนี้ พามากินไอติมแล้วนะ **

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! 9220060330112752

^^^ น่าหม่ำมากมากกกกกกกก ^^^  おいしそうね~。

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Chocolatesl1120220l

^^^ เลือกได้มั้ย ยัยโหด ^^^

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Hkcd2

^^^ งั่ม ม ม ม ^^^

ผมสัญญากับซันนี่หนึ่ง(ยัยโหดกว่า !!) แฝดน้องสาวผมว่า >> ถ้าทำแบนเนอร์เสร็จจะเลี้ยงไอติม <<

ครั้งแรกผมบอกว่าจะเลี้ยงไอติม แท่งละ8บาท

ผมก้ไม่รู้เหมือนกันว่า ไอ้ไอติมแท่งละ8บาท เนี่ยมันเป็นยังไง ??

แต่ซันนี่มาบอกผมว่า อยากกินเรดแมงโก้ เฮ้อออ ~

แล้วด้วยความที่ผมเป็นคนดี ผมก้เลย(เซีย จุนซู)จัดให้น้องเลยฮะ

** ซันนี่ (ยัยโหดกว่า) คิมจุนซูสุดเท่คนนี้ จัด(เรดแมงโก้)มาให้แล้วนะ **

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! 1210227028tcjxxafr30zhzor0

^^^ ดูสตอเบอรี่ดิ ^^^

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Red_mango2

^^^ ว้าววว น่ากิน ๆ ^^^

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Fr_pic0289

^^^ เลือกได้ยังว่าจะ หม่ำ ถ้วยไหน ^^^

เสร็จสิ้นภารกิจแล้วววววววววววว

ผมเป็นพี่ชายที่ดีใช่มั้ยฮะ >///<

>>> ใครอยากทานไอติมแบบไหนมาบอกผมได้นะฮะ<<<

ถ้าผมว่าง (และผมมีงบพอ)

... ผมสัญญาว่าผมจะจัดมาให้ฮะ ...

แก้ไขล่าสุดโดย ||>kimJunsu#๒<|| เมื่อ Wed Dec 16, 2009 8:20 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ยามเฝ้าบอร์ด

: 34

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 8:20 pm

อ๊ากกกก!!!!!!!!~ฟองดู>O<
ในที่สุดไอติมซันก็มาแล้ว~~~
รักพี่โลมาที่สุดเล๊ยยยย! ♥️555+
PS.ช่วงนี้ซันรักพี่...งดจับพี่ทอด2วันนะ........เอามาย่างแทน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 8:22 pm

~[Sunny-snsd{๒}♥]* พิมพ์ว่า:

PS.ช่วงนี้ซันรักพี่...งดจับพี่ทอด2วันนะ........เอามาย่างแทน

นี่รักพี่แล้วใช้มั้ยเนี่ย ??

มันร้อนนะ ไม่โดนเองไม่รู้หรอก TT
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 10:16 pm

||>kimJunsu#๒<|| พิมพ์ว่า:
ซันๆๆๆๆ

พี่มาบอกว่า พี่เปิดห้องไอติมตามสัญญาให้แล้ว

รีบ ๆ ไปนะ ที่บ้านพี่ ๆ ๆ

...เดี๋ยวซันนี่กินหมดก่อนนะ... ฮา ๆ ๆ

เรดแมงโก้นะถูก
แต่ทอปปิ้งน่ะ
กล้วย สตอเบอรรี่ บลูเบอรรี่ กับ กีวี่
ขอใหม่ได้มะ?

PS,,อันที่สาม
ไม่ชอบช้อนสีแดงอ่ะ
เปลี่ยนใหม่ได้มั้ย? บอกเค้าขอช้อนสีชมพู 555+
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:18 pm

{Sunkyu~1♥} พิมพ์ว่า:

เรดแมงโก้นะถูก
แต่ทอปปิ้งน่ะ
กล้วย สตอเบอรรี่ บลูเบอรรี่ กับ กีวี่
ขอใหม่ได้มะ?

PS,,อันที่สาม
ไม่ชอบช้อนสีแดงอ่ะ
เปลี่ยนใหม่ได้มั้ย? บอกเค้าขอช้อนสีชมพู 555+

-*-

กิน ๆ ไปเหอะน่า

ฮาๆๆๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:21 pm

แวะมากินไอติมอีกรอบ5555+
♥️ไอติม ลั๊น ล๊า~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:24 pm

แวะมากินไอติมอีกรอบ5555+
♥️ไอติม ลั๊น ล๊า~

รอบแรก กินอันไหน ??

รอบสอง กินอันไหน ???

อร่อยมั้ย (".)?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:38 pm

รอบแรก กินอันไหน ??
รอบสอง กินอันไหน ???
อร่อยมั้ย (".)?

5555+
จำไม่ได้ว่ากินอันไหน
กินเพลินไปนิ๊ดดดดด~~ วะฮ่าฮ่า
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:41 pm

-*-

กิน ๆ ไปเหอะน่า

ฮาๆๆๆ

ชิ
กินก็ได้!!!
แต่หนี้ไม่หมดนะ
ใช้ได้ไม่ครบส่วน
555
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 11:43 pm

5555+
จำไม่ได้ว่ากินอันไหน
กินเพลินไปนิ๊ดดดดด~~ วะฮ่าฮ่า

อ้าว...งั้นก้ดีเลย

อย่างงี้ซันก้ ลงพุง แล้วอ่ะดิ

ม่ะ ๆ พี่อยากกิน..ห่อหมกกระรอก..พอดีเลย
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 12:34 am

อยากกินมั่งอ่ะเติบ
แม่บ้านประจำบอร์ด

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 6:10 am

อ่าฮะ ในที่สุดร้านไอติมก็เปิดแล้ว

ฮ่าๆ

เดี๋ยววันนี้มากินดีกว่า

ลดให้ครึ่งราคานะจุนซ์ -0-

555+
http://kimbojea.hi5.com

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 10:45 am

โอ้ววว ติมๆ น่ากินอ่ะ *0*

อยากกิน !!

ผมจะปล้นครับ

55
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 2:51 pm

ออมม่า~ *.*

ผมอยากกินบานาน่าสปิ๊ด ^^
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 5:56 pm

เฮ้อออออออออออ

เอาไว้วันหลังนะ

ช้อนสีแดงสวยดีออก !!

ก็จะกินช้อนสีชมพูอ่ะ = =

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 7:01 pm

อ้าว...งั้นก้ดีเลย
อย่างงี้ซันก้ ลงพุง แล้วอ่ะดิ
ม่ะ ๆ พี่อยากกิน..ห่อหมกกระรอก..พอดีเลย

ไม่ต้องเลย~~~
กระเพาะซันรับไอติมได้ไม่จำกัดพื้นที่
กินยังไงก็ไม่ลงพุงน่า -0-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 3:03 pm

{Sunkyu~1♥} พิมพ์ว่า:

เฮ้อออออออออออ

เอาไว้วันหลังนะ

ช้อนสีแดงสวยดีออก !!

ก็จะกินช้อนสีชมพูอ่ะ = =

อ้าวไหนบอกอยากกินไอติมไง

ที่แท้อยากกินช้อน(สีชมพู)ซะงั้นอ่ะ =.= 555 เปลี่ยนอาหารการกินตั้งแต่เมื่อไร ครับ น้องสาว~

ไหนๆ ก็ไหน พี่แวะไปจิ๊กร้านไอติมหลังบ้านมาแล้ว

จัดให้ครับ
v
v
v
@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! 46261
kimkeyshinee๒~!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 5:10 pm

พี่เซียใจดีจังฮะพาไปเลี้ยงไอตืมด้วย

บ้านผมจัดงานปีไหม่รอแล้วนะฮะ

คิดถึงพี่จังฮะยังไม่ได้คุยกันเลยฮะ
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 10:17 pm

Junsu Kim #๑ พิมพ์ว่า:

อ้าวไหนบอกอยากกินไอติมไง

ที่แท้อยากกินช้อน(สีชมพู)ซะงั้นอ่ะ =.= 555 เปลี่ยนอาหารการกินตั้งแต่เมื่อไร ครับ น้องสาว~

ไหนๆ ก็ไหน พี่แวะไปจิ๊กร้านไอติมหลังบ้านมาแล้ว

จัดให้ครับ
v
v
v
@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! 46261

แอร๊กกกกกกกกกก
โหดร้าย~
จะให้คิดว่าใจดีไม่ได้เลยรึไงห๊ะ!!

เอามาทิ้มคอซันหรอTT

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 10:22 pm

ไม่ต้องเลย~~~
กระเพาะซันรับไอติมได้ไม่จำกัดพื้นที่
กินยังไงก็ไม่ลงพุงน่า -0-

ไม่จริงอ่ะ

นั่นน่ะ ๆ พุงโผล่ ออกมาแล้ว

เก็บ ๆ เอาไว้หน่อย
Kyuhyun//2
คนสวนประจำบอร์ด
Kyuhyun//2

ที่อยู่ : บนเตียงซองมินฮยอง(2) บ้านพี่จุนซู2กับบ้านยัยแม่มดสั้น2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 4:37 pm

ผมมาหาไอติมรสกระต่ายแถวนี้มีไหมครับ^^
ปล.ผมกำลังจะปลูกบ้านแล้ว หลังจากโดนจิกมานาน= =

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 4:40 pm

Kyuhyun//2 พิมพ์ว่า:
ผมมาหาไอติมรสกระต่ายแถวนี้มีไหมครับ^^
ปล.ผมกำลังจะปลูกบ้านแล้ว หลังจากโดนจิกมานาน= =

ไอติมรสกระต่าย ??

ยังไม่มีนะ

แต่ถ้าเป็น กระต่ายตุ๋น ลองไปหาแถวๆบ้านซันนี่ดูนะ

น่าจะมีแน่ ๆ ฮา ๆ ๆ

...รีบ ๆ สร้างเลย ด่วน ๆ...
Kyuhyun//2
Kyuhyun//2

ที่อยู่ : บนเตียงซองมินฮยอง(2) บ้านพี่จุนซู2กับบ้านยัยแม่มดสั้น2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 5:15 pm

ไอติมรสกระต่าย ??
ยังไม่มีนะ
แต่ถ้าเป็น กระต่ายตุ๋น ลองไปหาแถวๆบ้านซันนี่ดูนะ
น่าจะมีแน่ ๆ ฮา ๆ ๆ
...รีบ ๆ สร้างเลย ด่วน ๆ...

น้องสั้นแกล้งซองมินฮยองของผมอีกแล้วใช่ไหมครับ= ="

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 7:44 pm

เมื่อไหร่ไอติมจะมาส่งบ้านผม =='

รอนานละครับ

คึคึคึ~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 10:48 pm

อันยองฮะออมม่า

ผมแวะมาทานไอติมกับเขาบ้างอ่าฮะ

ฝากจ่ายด้วยนะฮะ

ไปและ กินเส็จชิ่ง

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next