[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^

Go down 
Kangin#1
ไก่ย๊อก[[EUNHYUK]]๒
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
แม่บ้านประจำบอร์ด

แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^   แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Icon_minitimeFri Dec 25, 2009 9:38 pm

เนื่องจากวันนี้เป็นวันคริสต์มาส

ผมเลยจะมาจัดงานฉลอง ณ ที่แห่งนี้

๕๕๕๕๕

แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Christmastreelettersgtl

ก่อนอื่น เราก็จะต้องมีของกินกันก่อน ^^

นี่ก็คือ ไก่งวงอบฮะ

แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ 181109210442

เชิญกินได้ตามสบายนะครับ ผมไม่หวง

วันนี้ผมเลี้ยง เอิ๊กๆ

เมื่อเรามีของคาวแล้ว ก็ต้องมีของหวานใช่ป่ะ ?

นี่ไง >> แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Monogramgroomchoc2tsb

และสุดท้ายครับ ผมมีของขวัญจะให้ ^0^

แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Rlk1401exp

มีความสุขมากๆนะครับ ทุกคน ม๊วฟฟฟฟ -3-

ลงชื่อ ลิงไก่แอนโชวี่ แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ 969378
ขึ้นไปข้างบน Go down
Kangin#1
ทาส
ทาส
Kangin#1

แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^   แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Icon_minitimeFri Dec 25, 2009 9:52 pm

ขอบคุณครับ ของฟรี

อ้ามมมมม
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^   แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Icon_minitimeFri Dec 25, 2009 9:55 pm

ขอบคุณสำหรับคำเชิญค่ะ^^

555+
มากินของฟรี

เเต่เอ๋~
อะไรกัน!
พี่หมีเคะกินเรียบเลยอ่ะ
แล้วซันจะกินอะไร

ไม่ยอมๆๆอ่ะ
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
taeyeon2
taeyeon2

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^   แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Icon_minitimeFri Dec 25, 2009 10:04 pm

แทมาแล้ว ฟิ้ววววว

นั่งไก่บินมาอ่ะ ลมแรงชะมัด

โห ไก่ง่วงอร่อยจังเลย

ของหวานก็ของโปรดแทเลยนะ อร่อยสุดๆ

555+ตุ๊กตาไก่เหรอ น่ารักจังเลย

แทขอไปล่ะกันนะ 1 ตัว

วันนี้แทสนุกมากเลย

ขอบคุณนะสำหรับงานเลี้ยง

มีความสุขมากๆนะไก่ฮยอก

ไปล่ะ.............อิอิ

แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ 31371 อะเนี๊ยของขวัญนะแทให้ตอบแทน

อยากรู้ป่ะว่าข้างในเป็นอะไร

ไม่บอกหรอกเปิดดูเองล่ะกัน

ไปจริงๆแล้วนะ 5555+
YESUNG "● ๑
คนสวนประจำบอร์ด
คนสวนประจำบอร์ด
YESUNG

: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^   แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Icon_minitimeFri Dec 25, 2009 10:05 pm

ของฟรีทั้งที ต้องมาครับ : D
[[ Sohee ♥ ๒ ]]
หัวหน้าคนรับใช้
หัวหน้าคนรับใช้
[[ Sohee ♥ ๒ ]]

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^   แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Icon_minitimeFri Dec 25, 2009 10:40 pm

เปามาทานของฟรีแล้วคะ
ของฟรีทั้งทีเปาไม่พลาดๆ
เปาชอบของหวานจังเลย
อร่อยมากๆเลยนะคะมื้อนี้
วันนี้เปามีวคามสุขมากๆเลย
Merry X'masนะคะ
ขอให้มีวคามสุขมากๆนะคะ
เปาไปก่อนนะคะ
ขอบคุณมากๆคะที่โอป้าจัดงาน
อร่อยจริงๆ
บายค่า แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ 44512

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^   แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^ Icon_minitimeSun Dec 27, 2009 2:32 pm

เดี๋ยวปีใหม่ผมจัดอีกนะครับทุกคน ^^

รู้มั๊ย ว่ามันสำคัญกับพวกเรายังไง

คึคึคึ

โดยเฉพาะรุ่น 2 น่ะ ^^

แฮปปี้คริสต์มาสครับผม ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1