[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*

Go down 
taeyeon2
SEOHYUN#๑
[[ Sohee ♥ ๒ ]]
νістояіα ๑ ,,
[[Sungmin2]]~♥
~[Sunny-snsd{๒}♥]*
KIM KEYBUM1
WithYou_WooYoung :)
12 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ทาส
ทาส

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 7:04 pm

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* 44512

สวัสดี นูนา ฮยอง ทงแซง และอื่นๆอีกมากมาย ~

วันนี้ อูยอง มาแล้วครับ ^^"

คิกๆๆ หวังว่า ทุกคนจะอยากคุยกับผมนะ
สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* 9aa2b
เพราะว่าผมน่ะ .. (น่ารัก? อ๊าล้อเล่นน่า) อยากคุยกับทุกคนเลย

ผมเอา ความสุข ผูกโบว์ มาเป็นของขวัญปีใหม่ให้ทุกคน

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* 31371

ชื่อของผม :: Jang Woo-Young หรือว่า จาง วูยอง หรือว่า จาง อูยง
ชื่อภาษาเกาหลี :: 장우영
ฉายา :: an owl (นกฮูก/นกเค้าแมว), อูด้ง, ด้งอั๊งอัง, อังอัง, โตชิโอะ
ส่วนสูง :: 178 เซนติเมตรครับผม ^^*
น้ำหนัก :: 65 กิโลกรัม
ตำแหน่ง :: เสียงหลัก
วันเกิด :: 30 เมษายน 2532
กรุ๊ปเลือด :: B
สังกัด :: JYP
งานอดิเรก :: ออกกำลังกาย, ซื้อของผ่านเว็บไซต์
ความสามารถ :: เต้นเก่งเป็นพิเศษ เพราะผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ ?
สเป็คสาว :: ผมไม่เข้าใจว่ามันหมายความว่าอะไรนะ??
ศาสนา :: พุทธ
การศึกษา :: Department of Arts, The Dance School Seoul

แก้ไขล่าสุดโดย WithYou_WooYoung :) เมื่อ Mon Dec 28, 2009 10:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ทาส
ทาส

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 7:10 pm

อ๊ะ ลืมไป

จะติดต่อได้ยังไง ในเมื่อยังไม่ได้ให้เมลล์เลย?

ufo_2pm_wooyoung@hotmail.com

อย่าลืมนะ ! รออยู่นะ !
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeTue Dec 29, 2009 4:54 pm

ผมแอดฮยอง ไปแล้วนะครับ

ฮี่ๆ

คิมคีย์มาร เอ๊ย คิมคีย์บอม แห่งชายนี่ครับ

ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบบ
ยามเฝ้าบอร์ด
ยามเฝ้าบอร์ด

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 1:51 pm

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Snsd-carthny-sunny

คืนนี้ซันอาจไม่ได้อยู่เคาว์ดาวพร้อมโอปป้า
เพราะงั้น.....HAPPY NEW YEARล่วงหน้าค่ะ^^
มีความสุขกับปีใหม่ที่กำลังจะถึงนี้นะคะ
แม่บ้านประจำบอร์ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 4:28 pm

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Punnoji_416

Happy New Year 2010...

ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ ^(+++)^
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 5:45 pm

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* 97833270

สุขสันต์ วันปีใหม่ น่ะค่ะ ^^
หัวหน้าคนรับใช้

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 8:12 pm

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Sohee

Happy new yeaR 2010 นะคะโอป้า
เปาขอให้โอป้ามีความสุขมากๆนะคะ
เจอกันในเอ็มทักได้นะคะโอป้า
ในปี2010นี้ยังไงก็ขอให้โอป้ามีความสุขมากๆล่ะกันค่า
happy new yearอีกครั้งค่า สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* 998432
SEOHYUN#๑
SEOHYUN#๑

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 1:34 pm

HAPPY NEW YEAR 2010 <3

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* 448a62e4cd44cbd190b2a52f4c3b2c50
taeyeon2
taeyeon2

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 3:42 pm

อันยองค่ะอูด้งง

แทแทมาเยี่ยมค่ะ

มาชวนแทคุยบ้างนะค่ะ
taeyeon2
taeyeon2

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeSun Jan 03, 2010 8:53 am

อูยองอาทิตน์นี้ไม่ต้องก็ได้นะ

แทมีสอบ บอกแล้ว 555
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeSun Jan 03, 2010 6:20 pm

อันยอง!!! ><
Im' jaebeom
ทาส
ทาส
Im' jaebeom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeTue Jan 05, 2010 1:15 am

อย่าดื้อให้มันมากได้ป่ะ ขี้เก๊กเอ๊ยย
ว่างๆ มาเยี่ยมบ้านด้วย จบ
Leader + ONEW ๒~!!
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
Leader + ONEW ๒~!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeTue Jan 05, 2010 4:38 pm

อนยู อันยอง อูยอง

มีเเต่อะไรยองๆ - -"

ผมมาเเล้วๆ

มาเยี่ยมเเล้ว

ฮ่าๆ สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* 801627
SEOHYUN#๑
SEOHYUN#๑

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 12:28 pm

อันยองค่ะพี่อูยอง
มาเยี่ยมค่ะ.

คุยเยอะหน่อย ๆนะคะ :P
TKz*
ทาส
ทาส
TKz*

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*   สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^* Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 4:25 pm

ว้าวๆๆ SAD T^T
วิ้งๆๆ

I'm CRAZY!

สวัสดีครับ ผมอูด้งน้อยของทุกคน ^^*
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1