[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง]

Go down 
[Changmin'']#๑
kyuhyun01
☆→ Yunho''๑
KIM KEYBUM1
•Taemin• ๑
Kwon Yul^1^
KimHeroJJ#1
Junsu Kim #๑
TAEYEON1
{Sunkyu~1♥}
14 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

: 34

UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง] - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง]   UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง] - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 12, 2009 8:52 am

First topic message reminder :

เอาล่ะ สำหรับคนที่สงสัยนะครับว่า UFO เนี่ยคืออะไร?

UFO เป็นชื่อของรายการเกมส์โชว์ที่ได้รับความนิยมอย่างมากในประเทศเกาหลี ในรายการจะให้แฟนคลับต่อกับศิลปินที่ตนชื่นชอบได้ทาง SMS ครับ แต่ว่ารายการนี้น่ะ จำกัดอยู่เฉพาะคนเกาหลีเท่านั้น พวกเราเลยเกิดความคิดที่จะนำวิธีการมาเล่นกันเอง โดยเน้นที่ความสนุกสนานแบบไม่คิดอะไรมาก

วิธีเล่น
ทางเราจะมีเมลล์ของศิลปินซึ่งก็คือคนที่ถูกคัดเลือกมาอย่างดีแล้วว่าจะเป็น UFO ของศิลปินนั้นๆได้ดีแน่ๆ ส่วนคุณก็แค่ add เมลล์ของพวกเขาไป จากนั้น... จะทำอะไรก็แล้วแต่คุณเถอะครับ!

คำถามที่พบบ่อยๆเลย
1. จะคุยอะไรดี ??
- แล้วแต่คุณเถอะครับ เราเล่นเพื่อความสนุก ไม่ได้จริงจังอะไร ความสนุกของมันอยู่ที่คุณคิดว่าอีกฝ่ายเป็นศิลปินที่คุณชอบไงครับ

2. อายอ่ะค่ะ ไม่กล้าทัก ไม่กล้าชวนคุย ><
- เอ่อข้อนี้ผมก็ไม่รู้จะว่ายังไง แต่ว่าผมอยากบอกว่าพวกเขาไม่กัดคุณแน่ๆครับ คุยไปเถอะครับ อย่าคิดมาก ^ ^

https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/

ผู้ตั้งข้อความ
☆→ Yunho''๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
☆→ Yunho''๑

UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง] - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง]   UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง] - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 9:52 am

CHOI MINHO พิมพ์ว่า:
ผมมาที่นี่เพื่อ?????

ไม่รู้!!!!!!
ผมไม่มีไรทำ

สรุปวันนี้ผมไม่ปกติ --
จบข่าว!!!!!!

ไปถามคีย์ดีมั้ย??
เพื่อจะอยากให้ทำอะไร เอ๊ย! จะหาอะไรให้ทำ 5555+
ขึ้นไปข้างบน Go down
EUNHYUK#๑
EUNHYUK#๑

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง]   UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง] - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 11:19 pm

เงียบเหงาอย่างกับป่าช้า :(
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f16/
zoraharu
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง]   UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง] - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 26, 2009 5:47 am

ได้ความรู้เพิ่มขึ้นมาอีกนิดนึง
34sss
ทาส
ทาส

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง]   UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง] - Page 2 Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 11:25 pm

555

ขอบคุณมากๆค่า

ปลงเเล้วๆ ^^

UFO มันคืออะไรกันนะ? แล้วมันเล่นยังไงหรอ?__[ใครงงเข้ามาอ่านให้กระจ่าง]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2