[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[TVXQ!] มาแจกบ้าง

Go down 
Park_Yuchun[1]
EUNHYUK#๑
[Master]:Žⓔⓝ
KIM KEYBUM1
TAEYEON1
KimHeroJJ#1
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

[TVXQ!] มาแจกบ้าง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 3:54 am

เห็นเอสเจกับโซชิเค้าแจก ผมก็อยากแจกบ้างครับ ว่างๆ ไม่อ่านหนังสือครับ ฮ่าๆ

[TVXQ!] มาแจกบ้าง The85th-of-yoori--thep-in-prague-ag

เริ่มจาก ชยฮ.

[TVXQ!] มาแจกบ้าง 1_ThaisubTohoshinkiHistoryIavi_0015
^
ชยฮ.อีกมุมนึงครับ ฮ่าๆ น่ารักมั้ย ชชม.ถึงกับเซ็งครับงานนี้

[TVXQ!] มาแจกบ้าง E581433c
^
นอกจากจะน่ารักแล้ว ยังเดินหล่อได้อีกด้วยครับ โฮะๆ

[TVXQ!] มาแจกบ้าง 2nd-Bigeast-Fanclub-Eventavi_001487
^
ชยฮ.เป็นอะไร

[TVXQ!] มาแจกบ้าง Yunho-wrong-number
^
หนวดขึ้นทุกสองนาทีจริงๆครับคนนี้

ต่อด้วย คจซ.

[TVXQ!] มาแจกบ้าง 686a69fc
^
ผีสายไหมครับพี่น้อง ฮ่าๆ

[TVXQ!] มาแจกบ้าง Skoii-press-lift
^
ท่ากดลิฟต์ แนวมากๆครับ กดแบบนี้แล้วลิฟต์จะมาเร็วขึ้นครับ ไม่เชื่อก็ลองเลยครับ

[TVXQ!] มาแจกบ้าง Funny-Junsu
^
น่ารักมั้ยครับ อยากได้ไปเลี้ยงมั้ย ผมไม่ให้หรอกนะ ฮ่าๆ

[TVXQ!] มาแจกบ้าง 2nd-Bigeast-Fanclub-Eventavi_001624
^
ชชม.ครับ ทำหน้าแบบนี้ เดี๋ยวปั๊ดหยิกแก้มหลุด (ผมฮาร์ดคอร์ไปมั้ย)

[TVXQ!] มาแจกบ้าง 2nd-Bigeast-Fanclub-Eventavi_001966
^
ปยช. ช่างเหมือนกับในรูปมากๆ ฮ่าๆ

[TVXQ!] มาแจกบ้าง AVSEQ01DAT_001198840
[TVXQ!] มาแจกบ้าง Jaejoong-as-a-girl-vacation
^
สาวบ้านไหน ฮ่าๆๆๆ

ต่อไปก็จะเป็นแบบ couple นะครับ

[TVXQ!] มาแจกบ้าง Ebc60119 กำลังเขินใช่มั้ยครับ??? คจจ.
[TVXQ!] มาแจกบ้าง DVDTVXQ-The-2nd-Asia-Tour-Concert-O สนุกมากมั้ย???
[TVXQ!] มาแจกบ้าง 2nd-Bigeast-Fanclub-Eventavi_002-1 ประสานพลังรัก ไม่สนใจอาจุมม่าข้างๆเลย ฮ่าๆ
[TVXQ!] มาแจกบ้าง 2nd-Bigeast-Fanclub-Eventavi_000652 ดีมากปยช. ช่วยบีบหน้าบานๆนั้นให้เล็กลงด้วยเถิก เอ๊ย เถิด
[TVXQ!] มาแจกบ้าง 2nd-Bigeast-Fanclub-Event---Extra-M มามะ นวดให้ เหอๆๆ
[TVXQ!] มาแจกบ้าง History-in-Japan-Vol3avi_002333964 เอาเข้าไป
[TVXQ!] มาแจกบ้าง Yunjae-moment จับเหวี่ยงกันเลยทีเดียว
[TVXQ!] มาแจกบ้าง Funny-soulmate ปยช. บ้าไปแล้วครับ

credit : pyoori, 유빈

แก้ไขล่าสุดโดย KimHeroJJ เมื่อ Mon Sep 14, 2009 6:36 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
TAEYEON1
เจ้าหญิงเป็ด
TAEYEON1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 6:23 am

ฮาที่กดลิฟท์มากค่ะ 5555.

เดี๋ยวฉันจะทำโซชิอีก ยังไม่หมดนะเนี่ย
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 10:58 am

พี่แจจุง ครับบบบ

ทำซิกให้ผมด้วยยยย

เดี๊ยวผม ส่งรูปให้้้

ที่พี่ทำ ผมเซฟไปแล้วนะ

คริๆ
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 7:56 pm

น่ารักกันจริงๆเลยนะครับ
แต่ทำไมผมคิดว่ารูปยุนโฮมันเยอะอยู่คนเดียวล่ะครับ 55+

ขอบคุณนะครับที่เอามาแจก ^ ^
http://my.dek-d.com/eternity_mind
EUNHYUK#๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
EUNHYUK#๑

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 9:09 pm

แม๊ ~ พี่ตามผมมมม !!!
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f16/

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 1:07 pm

แอบมี พี่ยุนโฮ แบบมากมายมหาศาล 55+

เดี๋ยวผมจะมาแจกบ้าง ยังหาไม่เจอว่าจะแจกอะไรดีนะเนี่ย
Junsu Kim #๑
หัวหน้าคนรับใช้
หัวหน้าคนรับใช้
Junsu Kim #๑

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 1:09 pm

อ่า ผมเป็นผีสายไหม น่ากินนะครับ ขอบอก!!
ท่ากดลิฟ พี่เลียนแบบผมได้ป่าว-.-

ต่อไป ผมขอถามพี่นะครับ

1.พี่รู้ได้ไงว่าฮยองหนวดขึ้น ทุกๆ 2 นาที

พี่แจ ตามติดขนาดนั้นเลยหรอครับ ผมยังสังเกตไม่เท่าพี่เลย

2. รู้สึกไงครับที่โดนอุ้ม

3.ตอนพี่แต่งหญิงพี่คิดตัวเองสวยมั๊ยครับ (ส่วนผม เห็นแล้ว อยาก2KIMกับพี่มาก55+)

หมดแล้วครับ

ถ้าพี่ตอบถูกใจผม ผมให้ตำแหน่งภรรยาดีเด่น2009 เลยเอา (พี่ตอบไง ผมก็ให้อยู่ดีแหละครับ)

ปล. วันนี้ผมรู้สึกว่ผมพูดมากจัง
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 5:54 pm

Junsu Kim พิมพ์ว่า:
อ่า ผมเป็นผีสายไหม น่ากินนะครับ ขอบอก!!
ท่ากดลิฟ พี่เลียนแบบผมได้ป่าว-.-

ต่อไป ผมขอถามพี่นะครับ

1.พี่รู้ได้ไงว่าฮยองหนวดขึ้น ทุกๆ 2 นาที

พี่แจ ตามติดขนาดนั้นเลยหรอครับ ผมยังสังเกตไม่เท่าพี่เลย

2. รู้สึกไงครับที่โดนอุ้ม

3.ตอนพี่แต่งหญิงพี่คิดตัวเองสวยมั๊ยครับ (ส่วนผม เห็นแล้ว อยาก2KIMกับพี่มาก55+)

หมดแล้วครับ

ถ้าพี่ตอบถูกใจผม ผมให้ตำแหน่งภรรยาดีเด่น2009 เลยเอา (พี่ตอบไง ผมก็ให้อยู่ดีแหละครับ)

ปล. วันนี้ผมรู้สึกว่ผมพูดมากจัง

ตอบคำถามจุนซูครับ
1. ก็ลองดูดีๆสิ ยุนโฮจะหนวดเขียวตลอดเวลา ไม่มีตอนไหนไม่เขียว
(ความจริงก็คือ คนเป็นตึ๊ดกัน ทำไมเค้าจะไม่เห็นล่ะเนอะ ยุนโฮเนอะ ฮ่า)
2.รู้สึกดีมากครับที่โดนอุ้ม (ดีนะ ยุนโฮไม่เหวี่ยงลงพื้น ฮ่า)
3.พี่ว่าพี่แต่งหญิงแล้วมันแปลกๆนะ ไม่แปลกธรรมดา แปลกม๊ากกกกกก แอบขนลุก
แต่ก็นะ ใครๆก็บอกว่าสวย โอเค ยอม (เราอย่ามาทูคิมให้ฟ้าผ่าเล่นเลยนะ ฮ่าๆ)

พีเอส. จุนซู นายพูดน้อยจะตาย (ขอเผื่อปี2010ด้วยนะ ฮ่าๆ)
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 10:11 am

จะบอกว่าในวาเคชั่นอันนั้นพี่สะใภ้สวยเว่อร์ๆเหอะ
ฮ่าๆๆ....สวย...จริงๆนะ^^
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 1:23 pm

SUNNY-SNSD พิมพ์ว่า:
จะบอกว่าในวาเคชั่นอันนั้นพี่สะใภ้สวยเว่อร์ๆเหอะ
ฮ่าๆๆ....สวย...จริงๆนะ^^

ซันๆก็น่ารักเว่อๆเหมือนกันนะ ฮ่าๆๆๆ
sooyeong #{๑}#
คนสวนประจำบอร์ด
คนสวนประจำบอร์ด
sooyeong #{๑}#

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 3:19 pm

แต่ละรูป

น่ารัดีค่ะ

55+
Luv…Jejung~Beautiful_Boy
ทาส
ทาส
Luv…Jejung~Beautiful_Boy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [TVXQ!] มาแจกบ้าง   [TVXQ!] มาแจกบ้าง Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 6:23 pm

น่ารักทุกรูปเลยอ่ะ ><''

ชอบท่าตอนพี่จุนซูกดลิฟท์สุดๆ

555+ น่ารักได้ฮา(?)มาก

ฉันสังเกตดูแล้วพี่แจจุงลงรูปของพี่ยุนโฮเยอะจริงๆด้วย

ฮ่าๆๆๆๆ

ถ้าฉันเรียกพี่ยูชอนว่าตาปาร์คจะเกิดอะไรขึ้น

ฉันค่อนข้างที่จะติดปากแฮะ

แต่ชอบภาพคู่ของยูซูค่ะ!! (เปลี่ยนเรื่องเฉย)

ตอนที่ทำท่าเหมือนวัดเสมี่ยน 55555+

น่ารักกกกกกกกกกกกกกกก~!!

(บ้าไปแล้ว)

ขอบคุณนะคะ

หล่อวิ้งกันทุกคนเลย (555+)

[TVXQ!] มาแจกบ้าง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» TVXQ 6 Years Anniversary [2009.12.26]