[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ

Go down 
HEENIMCHUL
•Taemin• ๑
TAEYEON1
Park_Yuchun[1]
☆→ Yunho''๑
KimHeroJJ#1
Junsu Kim #๑
EUNHYUK#๑
Kwon Yul^1^
[Master]:Žⓔⓝ
14 posters
ผู้ตั้งข้อความ
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

[Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 7:20 pm

ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ อยากรู้ว่าทุกคนว่ายังไง อยากให้มีหรือไม่อยากให้มี แสดงความเห็นกันได้นะครับ แต่ผมไม่อยากให้ทุกคตอบว่า "ยังไงก็ได้" อีกแล้วนะครับ 55+

ที่ถามเรื่องนี้ขึ้นมาเพราะมีหลายเสียงถามถึงกันเข้ามานะครับ ทั้งแฟนๆและเพื่อนๆในโปรเจคเอง เลยต้องถามเสียงส่วนใหญ่ของทุกคนด้วยนะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/eternity_mind
Kwon Yul^1^
คนสวนประจำบอร์ด
Kwon Yul^1^

: 34

[Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 8:14 pm

ก็ดีสิ ..น่ารักกันทั้งน้านน ~~ *-*

แต่เมื่อคนมากปัญหาก็มากนะ มาสเตอร์.
อันนี้รอเวลาที่ มาสเตอรื+ทุกคน คิดว่า พร้อมที่จะรับปัญหาแล้วกันนะ
55555

ปล. อยากด้วยดี ! -w-
EUNHYUK#๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
EUNHYUK#๑

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 9:19 pm

ไม่ตอบ ' ยังไงก็ได้ ' ก็ได้

แต่ขอตอบ ' ผมไม่รู้จัก ' นะ ฮ่าฮ่า

Ps.ช่วยบอกผมด้วยนะ พอดีว่า " ผมอ่อนต่อโลก ! "

ผมสุดหล่อ แห่ง super junior คร้าบบบบบ
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f16/
หัวหน้าคนรับใช้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 10:46 pm

ทั้งสองวงครับ -w-
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 12:29 am

อยากให้มีครับ
อยู่กันเยอะๆ
ปัญหาเยอะ เอ๊ย สนุกดีครับ
ฮ่าๆๆๆ
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 8:49 am

KimHeroJJ พิมพ์ว่า:
อยากให้มีครับ
อยู่กันเยอะๆ
ปัญหาเยอะ เอ๊ย สนุกดีครับ
ฮ่าๆๆๆ

ใช่เลยครับ อยู่กันเยอะๆ ปัญหาเยอะดี 555+
ผมว่ามีก็ดีนะ แต่ว่าพี่แน่ใจนะว่าทำใจ...ไม่ใช่ๆ เตรียมใจพร้อมกับปัญหาแล้วน่ะ

แล้วยังไงต่อ??
จะมีวงมาลงหรือว่าจะหาเอาทีละคนครับ??

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 9:22 am

ผมมาสนับสนุนให้มีแบบออกนอกหน้าครับ 55+

อยากให้มีครับ มีแต่สาวๆทั้งนั้นเลย >_<!(ยกเว้น แอมเบอร์ 55+)

เปิดเถอะครับ ผมจะรอ อิอิ

ถ้ามีปัญหา เดี๋ยวผมเคลียส์ให้ ฮ่าๆๆๆ
TAEYEON1
เจ้าหญิงเป็ด
TAEYEON1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:17 am

2NE1 หรอ อื้มม ก็เท่ห์นะ แนวดี
f(x) อื้ม ก็แล้วแต่คนอื่นนะคะ เพราะเค้าชอบเอฟเอกกันเยอะ แต่ฉันมีปัญญาคือ
ฉันไม่ค่อยปลื้มม :evil: !!
•Taemin• ๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
•Taemin• ๑

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 5:07 pm

ผมอยากได้ทั้งสองวงเลยฮะ
เพราะสาวๆ น่ารักดี >///<

(-.- )( -.-) ซอฮยอนนูนาไม่เห็นนะครับ 55+

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 6:14 pm

Taemin Lee พิมพ์ว่า:

(-.- )( -.-) ซอฮยอนนูนาไม่เห็นนะครับ 55+

หลบน้องซอหรอครับ น้องชาย กร้ากก
EUNHYUK#๑
EUNHYUK#๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 6:15 pm

นี่ๆ ยังไม่บอกผมเลย ว่าคืออะไร ?

แหะๆ
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f16/
HEENIMCHUL
HEENIMCHUL

: 40

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 8:50 pm

อ่า......นายผิดแล้วล่ะ ฮยอก ฉันหล่อที่สุดตาหาก !!
อ่า เรื่องนั้นหรอ ก็ดีนะ ว่าแต่

ถ้าผมลดอายุลงได้ ขอเป็นหนึ่งในสมาชิก f(x) นะผมอยากเป็น
ถ้าผมไม่ได้มาอยู่กับ suju ก่อนนะ ป่านนี้ผมคงติด f(x) ไม่ก็ SNSD ไปแล้วล่ะ
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 9:56 am

K.YURI - SNSD พิมพ์ว่า:
ก็ดีสิ ..น่ารักกันทั้งน้านน ~~ *-*

แต่เมื่อคนมากปัญหาก็มากนะ มาสเตอร์.
อันนี้รอเวลาที่ มาสเตอรื+ทุกคน คิดว่า พร้อมที่จะรับปัญหาแล้วกันนะ
55555

ปล. อยากด้วยดี ! -w-

ยกมือกับมี๊นะคะ ซันลูกมี๊ มี๊ว่าไงลูกว่าตาม
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
[Changmin'']#๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 6:49 pm

เอาแน่นอนครับ!!!

ผมรอคอยมานานแล้วนะ ><
2NE 1 F(X)

น้องสาวคนใหม่ของครอบครัวเรา!!
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 7:01 pm

P. LEETEUK พิมพ์ว่า:

ไม่หรอก พี่ก็ค้าน พี่ว่าแค่นี้ก็อบอุ่นแล้ว เดี๋ยวเข้ามาเพิ่มพี่ต้องจำไม่ได้แน่ๆ ยิ่งอัลไซเมอร์อยู่ (ผมแก่ (ตามฐานะ) แล้วครับ 555+)

ผมค้านพี่ทึกฮะ!!!

ไม่รุ้อ่ะ ผมอยากได้ 2NE1!! ข้าพเจ้าไม่ยอมฮะ!!
kyuhyun01
kyuhyun01

: 36

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 11:05 pm

ผมอยากให้มีครับ ^^

ทั้งสองวงเลย

สาวๆมาอยู่ ยูคงครึกครื้นดี 555+
Kwon Yul^1^
Kwon Yul^1^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeThu Sep 24, 2009 2:34 pm

อ้างอิงจาก :

55555
เกรงใจ ป๊าหม๊า น้องซอมั๊ง

มาตกลงกันก่อนสิ
ป๊าหม๊าน้อง ซอยังไม่รู้เรื่องเลย
K.SURI
ทาส
ทาส
K.SURI

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ก็ดีจร้าพี่มาสเตอร์   [Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ Icon_minitimeThu Sep 24, 2009 2:43 pm

flower

[Ask] ขอความเห็นทุกคนเรื่อง 2NE1 กับ f(x) ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» HBD MY MASTER :))
» :} อันยอง~ ผม taecyeon ครับ!! (-^_____^-)
» ยินดีต้อนรับเข้าสู่ "บ้านเห็ด" ครับ^^