[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

HBD MY MASTER :))

Go down 
Kibum ๑'
Park_Yuchun[1]
KimHeroJJ#1
SungMin*๑_}
KIM KEYBUM1
Junsu Kim #๑
Kwon Yul^1^
So~Hee
☆→ Yunho''๑
HEENIMCHUL
{Sunkyu~1♥}
[Changmin'']#๑
16 posters
ผู้ตั้งข้อความ
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

HBD MY MASTER :)) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 12:01 am

HBD P'MASTER ครับ^^

ของขวัญชิ้นแรก

OPV จากพวกเรา UFO K.PJ.MEMBER

อันนี้ผมทำเอง 555 - - บอกเพื่อ?? เห็นอันบนไม่เล่นเลยมาลงมั้ง!! ไม่สวยแต่ก็ภูมิใจ...

ขอขวัณชิ้นที่ สอง

เนื่องด้วยวันนี้เป็นวันเกิดพี่มาสเตอร์
เรามาอวยพรให้คนสำคัญแห่งโปรเจคกันเถอะ^^
ด้วยโปรเจคการ์ด HBD วันเกิดที่เราตกลงกันว่าจะทำให้บอสกันนะคะ

--------------------------------------Suuny

PS.ขอบคุณพี่ชางมินเป็นอย่างสูงที่มาสร้างกระทู้ไว้รออย่างทันเวลาพอดี
กว่าOPVของพวกเราจะเสร็จนะ(คอมฉันมันเน่าTT)

แก้ไขล่าสุดโดย CHangmin**!! เมื่อ Thu Sep 17, 2009 4:29 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: HBD :)) ครับ   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 12:04 am

HBD MY MASTER :)) 1untitled2copy
HBD MY MASTER :)) 2untitled1copy

HBD MY MASTER :)) 1untitled1

ปล.รู้ว่ามันไม่สวย 555
รู้ว่ามันสู้ของคนอื่นไม่ได้ T^T
แต่นี่ก็ทำอย่างตั้งใจสุดๆแล้วครับ^^

พี่ครับ^^ มีความสุขนะครับ^^

แก้ไขล่าสุดโดย CHangmin**!! เมื่อ Thu Sep 17, 2009 4:23 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: การ์ด HBD จากพี่น้องพลังงานความร้อนและแสงสว่างจากธรรมชาติค่ะ55+   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 1:28 am

พี่ชายโซลาเซลส์.............. HBD MY MASTER :)) HBD2

น้องสาวดวงอาทิตย์.............. HBD MY MASTER :)) HBDMT-BYSUNNY
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
HEENIMCHUL
แม่บ้านประจำบอร์ด
HEENIMCHUL

: 40

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 6:25 am

HBD MY MASTER :)) 0165e12caf69afe82f6aca07b69f88ea

HBD.master ~~~~~~~~~
ไม่มีเค้ก มีแต่เสียงดนตรีที่ฮีบอมจะร้องให้ คริคริคริ
ฮีบอมก็มาอวยพรด้วยนะ คึคึคึคึคึคึคึคึคึคึคึคึคึคึ
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 8:40 am

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่
แก่แล้วก็....เอ่อ...
ไม่รู้จะพูดยังไง 555+

ส่วนของขวัญนี่...พี่จะแกล้งผมใช่มั้ย!!
So~Hee
คนสวนประจำบอร์ด
So~Hee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 2:23 pm

HBD MY MASTER :)) Hbdsoohe

HaPPy BiRtHdaY

ขอให้มีความสุขมากมายเจ้าค่ะ ^^
Kwon Yul^1^
Kwon Yul^1^

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 5:04 pm

สุขสันต์วันเกิดพี่ .

รักพี่มากมาย ~~ -3-
สุขภาพแข็งแรงนะพี่
อย่าโดเรียนเหมือนกระรอกหล่ะ

มันไม่ดี -w-
555555

แล้วก็อย่าหนีร.พ.เหมือนพี่ชางมินด้วยล่ะ
หัวหน้าคนรับใช้
หัวหน้าคนรับใช้

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 5:08 pm

Junsu Kim พิมพ์ว่า:

HBD MY MASTER :)) Hbdmt

เอาฮาครับ แล้วก็ยิ้มด้วยนะครับ ถ้าไม่ฮา ก็เก็บไว้ดูเวลาเครียดๆ ครับ มันจะฮาเอง - -

------------

จริงๆ ผมดันไป HBD ในทู้ของมต.ก่อนแล้ว

็HBDอีกรอบครับ^^

แก้ไขล่าสุดโดย Junsu Kim เมื่อ Thu Sep 17, 2009 9:51 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 5:16 pm

HBD MY MASTER :)) 2009-03-09_155739_Happy_Birthday_Ca

Card By Minnie

ผมขอให้พี่มต. มีความสุขมากๆนะครับ ขอให้สมหวังในทุกเรื่อง

ร่างกายแข็งแรง มีเงินเยอะๆ (แบ่งผมด้วย)

ลูกเป็ดตัวน้อยๆของผมเจอทำเป็นยำไปแล้ว

จัดการพลังงานโซล่าเซลล์ให้ผมหน่อยสิครับ T^T

생일 축하해요 . ^ㅁ^
SungMin*๑_}
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
SungMin*๑_}

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 6:48 pm

Happy Birth Day นะฮะมาสเตอร์

ผมไม่มีพวกรูปภาพเหมือนที่คนอื่นๆเขาทำหรอกฮะ

ผมขอโทษนะครับ...

แต่ก็ขอให้มาสเตอร์สุขภาพแข็งแรงนะฮะ^^

สุขสันต์วันเกิดฮะ>_<
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 7:12 pm

แฮปปี้เบิ๊ดเดย์ ทู๊ยู~
แฮปปี้เบิ๊ดเดย์ ทูยู~
แฮปปี้ เบิ๊ดเดย์ myมต.
แฮปปี้เบิ๊ดเดย์ ทู๊ยู่ววววว~~~
ฮิ๊วววววว
(เพราะมั้ยครับ??)

อยากได้อะไรก็ไหว้พระเอานะครับพี่
แฮปปี้เบิ๊ดเดย์จริงๆ
แง่บๆ ^^

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 7:43 pm

HBD MY MASTER :)) Hbdmaster

Happy Birthday นะครับพี่มาสเตอร์

ขอบคุณสำหรับโปรเจค และ ครอบครัวอบอุ่นแบบนี้

มีความสุขมากๆนะครับ ^^
Kibum ๑'
Kibum ๑'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeThu Sep 17, 2009 7:44 pm

HBD MY MASTER :)) Cark71112

สุขสันต์วันเกิดฮะพี่'
ขอให้พี่มีความสุขมากๆ นะฮะ และก็ มีสุขภาพแข็งแรง

และอยู่กับพวกเราตลอดไปนะครับ :)
EUNHYUK#๑
EUNHYUK#๑

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeFri Sep 18, 2009 8:03 pm

สุขสันต์วันเกิดนะครับ...

ขอให้มีความสุขมากๆ ขออะไรให้ได้สมความปรารถนา

แต่ผมมาอวยพรแบบไม่เริดอะไรมากหรอกนะ

แค่ข้อความธรรมดา

แค่นี้ผมว่ามาสก็ดีใจแล้ว

ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างนะครับ

Ps. HaPpY Birth Day 2 master ^^~
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f16/
Only-Onew"1"
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
Only-Onew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 9:14 pm

HBD MY MASTER :)) P.oqaq361749-02

สุขสันต์วันเกิดนะ มาสเตอร์

ผมขอโทษนะที่บอกช้า แต่ไม่สายเกินไปใช่ไหมฮะ

ยัง ไง ก็ ขอ ให้ ปี นี้ มาส เตอร์มี คว่าม สุข ม๊าก ๆ (มากกว่าผมยิ่งดี)

ผม ก็ อยู่ กับ มาสเตอร์ มา นาน แต่ นานๆ ที จะ ได้ คุย กัน

ปีนี้ ผม ก็ ไม่ มี อะ ไร จะ ให้ มาสเตอร์หรอก ของ ขวัญที่ผมจะให้ก็ตัวนี้ละกัน (แค่รูปนะ) ถ้า ผม ถูกหวยรางวัลที่1 ผมจะซื้อให้เลย 555+

เอาเป็นว่าผมก็ไม่มีอะไรจะพูดแล้ว ก็ขอบอกครั้งสุดท้ายว่า
รักกันนานๆนะครับ
YESUNG "● ๑
YESUNG

: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeMon Sep 21, 2009 11:55 am

สุขสันต์วันเกิด ย้อนหลังครับมาสเตอร์ ><

ขอให้มาสเตอร์มีความสุขมากๆนะครับ
ขอให้ อยู่ กันแบบนี้ๆ นานๆ นะครับ คิคิ
•Taemin• ๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
•Taemin• ๑

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HBD MY MASTER :))   HBD MY MASTER :)) Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 4:24 pm

HBD MY MASTER :)) HBD

ฮยองฮะ มันอาจจะช้าไปหน่อย
เพราะผมมัวแต่งี่เง่า

ไม่รู้เรื่องอะไรเลย ผมขอโทษนะฮะ
แต่ผมก็ตั้งใจทำนี่มาให้ฮยองฮะ ^^

ผมทำ พวกนี้ไม่เก่งหรอก ออกมามันเลยได้แค่นี้

HBD MY MASTER :))
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1