[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม

Go down 
[[Sungmin2]]~♥
Kang{in}bear-๒-
RyeOwoOk..๒
taeyeon2
TOHOSOMNIA
Kangin#1
▌yoonho♡.2 ▌
Leader + ONEW ๒~!!
Fen-Nu-Ren
{krystal ๑}
kimkeyshinee๒~!!
ไก่ย๊อก[[EUNHYUK]]๒
||>kimJunsu#๒<||
[[ Sohee ♥ ๒ ]]
[[Jaejoong♥ ๒]]
~[Sunny-snsd{๒}♥]*
BOA
TAEYEON1
sooyeong #{๑}#
[Master]:Žⓔⓝ
SEOHYUN#๑
HEENIMCHUL
Amber
EUNHYUK#๑
~''Min Sunye''~
HYOYEON
So~Hee
kyuhyun01
{Sunkyu~1♥}
•Taemin• ๑
Park_Yuchun[1]
Junsu Kim #๑
KimHeroJJ#1
KIM KEYBUM1
[Changmin'']#๑
☆→ Yunho''๑
40 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
ผู้ตั้งข้อความ
☆→ Yunho''๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
☆→ Yunho''๑

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSat Sep 19, 2009 8:43 pm

First topic message reminder :

หมดเวลาเร่ร่อนแล้วครับ 55+
ยินดีที่รู้จักนะทุกคน
^__^

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Yunho2

ก็มีแค่...
ขอบคุณทุกคนมากนะครับ

ขอบคุณมาก...สำหรับสิ่งดีๆและกำลังใจที่มีให้กันเสมอ
ขอบคุณมาก...สำหรับมิตรภาพและการให้อภัย
ขอบคุณมาก...ที่อยู่ด้วยกัน อยู่เป็นครอบครัว อยู่เป็นคนที่ผมรัก

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 100477790

ผมจะอยู่กับทุกคนให้นานที่สุดและผมจะพยายามให้ดีที่สุดนะครับ ^ ^

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 MAX

แก้ไขล่าสุดโดย ~_YunHO_~ เมื่อ Thu Nov 05, 2009 6:01 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down

ผู้ตั้งข้อความ
{krystal ๑}
ทาส
ทาส
{krystal ๑}

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 8:35 pm

อันยองค่ะป๊าสุดหล่อ

วันนี้ตัลจะมากราบเท้าเนื่องใน วโรกาสวันพ่อ (ซึ่งเลยมาแล้วหลายวัน)

ป๊าที่ตัลกรี๊ดใส่หูป๊าทุกวันเพราะตัลรักและเคารพป๊านะ

ป๊าเลิกวิ่งหนีเวลาตัลกรี๊ดได้แล้ว ตัลวิ่งตามไม่ทัน ถ้าวันไหนตัลเกิดวิ่งตกท่อมา

ป๊าจะอดกินมะยมหวานของตัลไปตลอดชีวิต
หัวหน้าคนรับใช้

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 1:58 pm

||>kimJunsu#๒<|| พิมพ์ว่า:
อันนยองฮะ .. ผมจุนซู ยูสอง ฮะ

แวะมาเยี่ยมบ้านรุ่นพี่ฮะ >o<

ไปเที่ยวบ้านผมได้นะ

ผมจะเตรียม ก้อนน้ำแข็งใหญ่ๆ ให้พี่ไปนอนเล่นนะ

รีบ ๆ ไปนะพี่ เดียวน้ำแข็งละลาย (โลกร้อน ๆ)

หมี ขั้ว(คั่ว) โลก ถ้าฮยองไปบ้าน ฝา ผม คงได้ละลายจริงๆอ่า (ทันมุขผมป่ะครับ ฮยอง - -")
So~Hee
คนสวนประจำบอร์ด
So~Hee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 3:14 pm

อันยองปะป๋า!!!

หนูไม่มีตังง่ะค่ะ (เอาไปเที่ยวหมดแล้ว)

หิวด้วยย T^T
SEOHYUN#๑
SEOHYUN#๑

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 5:11 pm

มาเยี่ยมบ้านค่ะ [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 998432
Fen-Nu-Ren
ทาส
ทาส
Fen-Nu-Ren

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 1:24 pm

ยุนโฮโอปป้า!!

คิดถึงโอปป้าจัง >< ไม่ออนนานเลยนะ!!

แล้วเราจะรอค่ะ!

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Strawberrylove
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 1:26 pm

พี่ครับ

ผมมาเที่ยวบ้านพี่เเล้ว เย้~!!

อ่า พี่ครับ ,, ผมจะเอาเต้าหู้มาฝากขาย

เพิ่มรายได้พิเศษครับ ^^
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 1:27 pm

พี่หมีครับ

ไปไหน พี่แจจุงคิดถึงครับ

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 4:57 pm

ฮยอง!

เมื่อไหร่ "คนหล่อๆ" อย่างเรา จะว่างตรงกันซะที

ผมไม่ได้ "เมี้ยน" กับฮยองมากี่เพลาแล้ว

ไม่คิดถึงกันบ้างเหรอ?

แต่ว่ามีคนหลายคนคิดถึงพี่นะ 55+

หนึ่งในนั่นมีพี่ผมด้วยแหละ ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 5:52 pm

ฮยอง หายไปไหนครับ~~~

fc ฝากถามผม มา (จากผมด้วย55)
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 5:39 pm

เอ่อ...อันยองนะทุกคน
เข้ามาแล้วงง
เหมือนไม่ได้มาซักเดือน

แต่พี่ก็คิดถึงพวกนายนะ ^ ^

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 7:02 pm

อันยองคับ ยุนโฮ 1

ผมแวะมาเยี่ยมบ้านน่ะ ^^
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 10:46 pm

ฮาโหลลลลลลลลลลล
ชปร.
555+
ไม่ได้บุกบ้านนี้นาน
เจ้าของบ้านยังหัวเถิกเหมือนเดิมมั้ย?
ช่วงนี้ใช้โซลาเซลส์เยอะรึปล่าว?
55+
ตั้งใจสอบ!!
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
Kangin#1
ทาส
ทาส
Kangin#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 7:02 pm

อันยองครับ

แวะมาทักทาย
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 6:11 pm

{Sunkyu~1♥} พิมพ์ว่า:
ฮาโหลลลลลลลลลลล
ชปร.
555+
ไม่ได้บุกบ้านนี้นาน
เจ้าของบ้านยังหัวเถิกเหมือนเดิมมั้ย?
ช่วงนี้ใช้โซลาเซลส์เยอะรึปล่าว?
55+
ตั้งใจสอบ!!

เจ้าของบ้าน"หล่อขึ้น"!!
เธอนั่นแหละ กว่าจะบุกมาได้ เพราะ"ขาสั้น" น่ะสิ~ 555+
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 6:13 pm

☆→ Yunho''๑ พิมพ์ว่า:

เจ้าของบ้าน"หล่อขึ้น"!!
เธอนั่นแหละ กว่าจะบุกมาได้ เพราะ"ขาสั้น" น่ะสิ~ 555+

ปล่าว~
แค่ชอบที่ๆมีไฟฟ้าเข้าถึง
ไม่ต้องอาศัยพลังงานโซลาเซลส์นะ ชปร. ก๊ากๆๆๆ
(หล่อตรงไหน ? = = เท่าเดิม!!!)
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 6:22 pm

ก๊ากกกกกกกกกกก ชปร.
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 6:27 pm

มันไปถึงไหนแล้วชื่อนี้!!

TT_____TT
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 8:09 pm

☆→ Yunho''๑ พิมพ์ว่า:
มันไปถึงไหนแล้วชื่อนี้!!

TT_____TT

ถึงทุกที่ที่พี่เดินผ่าน ก๊ากกกกกกกกก
พี่ชปร+ซลซ.
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 2:50 am

พี่ครับ

ผมเบื่อน้องวื่อ

เจอเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะผมจะไปจัดการ
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 2:45 pm

KIM KEYBUM1 พิมพ์ว่า:
พี่ครับ

ผมเบื่อน้องวื่อ

เจอเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะผมจะไปจัดการ

เจอทุกวันเหอะ
เศร้าชะมัด

TT
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 2:05 pm

^^
ผมมาลาฮะ
แล้วเจอกัน!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 2:54 pm

อ้างอิงจาก :
ฮ่าๆๆ
รื้อบ้านใหม่แล้วดูดี

ฮยองจะบอกว่าตลอดมาบ้านผมรกใช่ป่ะ - -*

อ้างอิงจาก :
จุนซ์~~
ดูๆๆ
มันเหมือนนายเลย! 5555+

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 1109003301

อย่าเทียบครับพี่ ตัวจริงพริ้วกว่านี้ 555

ครึ่งห่วงยังเล่นมาแล้ว (- -;)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 12:55 am

อันนยองฮะ ~!!

ผมได้ข่าวมาจากนู๋ตัลสุดสวย(?)ว่า...

พี่กรี๊ด ดัง กว่า นู๋ตัล อีกหรอฮะ ?
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 1:04 am

พี่เถิก ผมอยู่หลักที่เท่าไหร่ ก็ช่างมันเถอะ

พี่อ่ะ ระวังตัววื่อเถอะครับ

ท่าทางจะรังควานพี่อีกนาน

กร๊ากกกกก
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 5 Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 1:59 am

||>kimJunsu#๒<|| พิมพ์ว่า:
อันนยองฮะ ~!!

ผมได้ข่าวมาจากนู๋ตัลสุดสวย(?)ว่า...

พี่กรี๊ด ดัง กว่า นู๋ตัล อีกหรอฮะ ?

555
มีคนฟ้องแล้วเหมือนกัน
พี่ชายยุนนี่เคะแตกหรอ?
ก๊ากๆๆๆ

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 5 จาก 8ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  Next
 Similar topics
-
» Two Month Anniversary "UFO PJK" Board
» "บ้านแห่งความซุกซน"...ควอน ยู(ลิง)ริ เย่โย่ว^^
» จีคยอชุลเก " ยอลเซมยอง "
» ยินดีต้อนรับเข้าสู่ "บ้านเห็ด" ครับ^^
» ผมขอ " หนี " สักพัก