[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก

Go down 
HYOYEON
KimHeroJJ#1
Kim Jonghyun
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Kim Jonghyun
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก   และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 4:32 pm

วันนี้ผมไปดูผลสอบมาฮะ มีคนลุมล้อมตัวผมมากมายT^T (ช่วงนั้นอึดอัดมาก)

ช่วงที่ผมเดินเข้าไปดูผลสอบ มีแต่เสียงกรี๊ด~~!! ดังมากๆ >w<

พอผมเดินไปถึงตรงที่เค้าประกาศผล ผมลุ้นสุดๆ เลยว่าผมจะผ่านหรือเปล่า

เพื่อนๆผมบอกว่า "นายตกจงฮยอน" -*-

ซึ่งตอนนั้นผมรู้สึกหวั่นๆเล็กน้อย เพราะว่าเพื่อนๆมันพูดแบบนั้นกัน

พอไปถึงที่เค้าประกาศผลสอบ ผมก็รีบหาชื่อผมทันที

พอหาไปซักพัก ผมก็สงสัยว่าทำไมไม่มีชื่อผมปรากฎอยู่

และก็เพื่อนๆในห้องด้วย มีแต่บางคนเท่านั้นทีเห็น

และก็มีเพื่อนๆบางคนร้องไห้เพราะว่าไม่เห็นชื่อ

พอทันใดนั้นเอง อาจารย์ก็ประกาศว่า"นักศึกษาทุกคนที่ ย้ำ! ที่ไม่มีชื่ออยู่ที่บอร์ดประกาศผล

นั้นแสดงว่าคุณ(เงียบไปซักพักใหญ่)สอบผ่านค่ะ

คนที่มีชื่ออยู่ที่บอร์ดนั้นแสดงว่าคุณติด 0 นะค่ะ

พอคุณประกาศจบนักศึกษาทุกคนก็ เย้ๆๆๆๆๆ กันรวมถึงผมด้วย

ผมก็รู้สึกดีใจที่ผมสอบผ่านและไม่ได้สอบซ่อม

และผมขอเป็นกำลังใจให้กับคนที่สอบไม่ผ่านทุกคน

^^ สู้ๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก   และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 6:59 pm

อ่านแล้วยังลุ้นแทนเลยครับน้องจง
HYOYEON
คนสวนประจำบอร์ด
HYOYEON

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก   และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 8:03 pm

สอบเป็นยังไงมั่ง

ดีแล้วล่ะ

สอบเสร็จซะที

จะได้มาคุยกับพี่ไง

ฮิๆๆ และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก 639421
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก   และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 8:42 pm

เฮือกกกก

อ่านแล้วลุ้นแทน ผมยังสอบไม่เสร็จเลย

ยาวนานมาก

เ้ฮ้อออ
HYOYEON
HYOYEON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก   และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 9:51 pm

ทำได้แน่ สู้ๆๆ และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก 639421
Only-Onew"1"
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
Only-Onew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก   และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 1:27 pm

เย้ ๆ

ผ่านแล้วๆ พี่ดีใจด้วยยยยย เพราะพี่ไม่เคยจะผ่านกับเค้าเลย

555+ ถ้าพี่ผ่านพี่จะนอน โรงเรียน
Im' jaebeom
ทาส
ทาส
Im' jaebeom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก   และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก Icon_minitimeMon Oct 19, 2009 6:08 pm

อ่าฮะ ลุ้นซะ แต่ก็อ่านะ
สอบได้เป็นเรื่องตลก สอบตกเป็นเรื่องธรรมดา
แต่สำหรับพี่ พี่ชอบเรื่องตลกมากกว่า
ก๊ากกกกกกกกก
แต่ก็ต้องทำใจ TT' เอิ้กๆๆ
sooyeong #{๑}#
sooyeong #{๑}#

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก   และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก Icon_minitimeMon Oct 26, 2009 2:03 pm

555+

doll::: doll::: doll:::

ทักทายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

และในที่สุด -.- ผมสอบก็ออก
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1