[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??

Go down 
||>kimJunsu#๒<||
sooyeong #{๑}#
Im' jaebeom
•Taemin• ๑
SungMin*๑_}
Kangin#1
☆→ Yunho''๑
{Sunkyu~1♥}
KimHeroJJ#1
HYOYEON
KIM KEYBUM1
Only-Onew"1"
16 posters
ผู้ตั้งข้อความ
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
Only-Onew

แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 5:56 pm

โฮะ ๆ ๆ อันยองฮะทุกคน
วันนี้เป็นฤกษ์ดีมากเลยครับ ผมเลยเอากะปอมตะกูลสมมาให้ทุคนดู
จะได้หายข้องใจกันสักทีว่า เอ๊ะ ไอ้ สมๆ ทั้งหลายมันคืออะไร แล้วมันมาได้ไง

เรื่องมันมีอยู่ว่า

. . .

มันยาวฮะ ผมขี้เกียจเล่า

งั้นผมแนะนำเลยดีว่า เริ่มจาก

กะปอมสีชมพู ของคิ คีย์ มีนามว่า สมศรี

แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? LV1HMU580438-02

กะปอมสีแดง ของจงฮยอน มีนามว่า สมเดช

แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? KkpKhm145997-02

กะปอมสีฟ้า ของ มินโฮ มีนามว่า สมชาย

แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? JHRKpJ097452-02

กะปอมสีเหลืองของ แทมๆ มีนามว่า สมสมัย

แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? 3zHozD918447-02

เจ้าของเลี้ยงดีก็งี้ละ ตัวอ้วนอวบ ((น่ากิน))

และตัวสุดท้าย กะปอมสีเขียว ((ลูกผมเอง 555+ )) เจ้าสมปอง รูปหล่อพ่อจน ปล้นเค้ากิน

แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? MideiQ315471-02

และนี้คือบ้านเกิดของพวกมัน

แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? 1HB3Rw240232-02

และอีกไม่นานหรือนานไม่รู้ ก็จะมีหนังของพวกมันในเร็วๆนี้

โดยมีลูกๆของ มินโฮ กับ คีย์ ร่วม แสดง

หวังว่าทุกคนจะให้การสนับสนุนนะครับ ^^"

By : เต้าหู้ ซังเต
ขึ้นไปข้างบน Go down
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 7:56 pm

กิ้งก่าผม น่ารัก อิอิ

พี่ครับ เอาลุกผมไปเล่นหนังดีๆนะ
HYOYEON
คนสวนประจำบอร์ด
HYOYEON

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 9:40 pm

น่ากลัวจังเลย ค่ะ แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? 171794
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 6:42 pm

บ้านเกิดน่าอยู่มากๆ
แต่ไม่อยู่หรอก วะฮ่า

พีเอส. น้องอนเป็นมิตรกับธรรมชาติดีนะครับ ^^
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
Only-Onew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 8:23 pm

KIM KEYBUM พิมพ์ว่า:
กิ้งก่าผม น่ารัก อิอิ

พี่ครับ เอาลุกผมไปเล่นหนังดีๆนะ

โอเค พี่จะดูแลให้ดีที่ ((ดีกว่าชีวิตพี่อีก))
ไม่ต้องห่วงนะ
^^
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
Only-Onew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 8:30 pm

HYOYEON พิมพ์ว่า:
น่ากลัวจังเลย ค่ะ แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? 171794

- -*
พี่ น่า กลัว กว่า มัน อีก

ล้อเล่นๆ 555+
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
Only-Onew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeThu Oct 08, 2009 8:37 pm

KimHeroJJ พิมพ์ว่า:
บ้านเกิดน่าอยู่มากๆ
แต่ไม่อยู่หรอก วะฮ่า

พีเอส. น้องอนเป็นมิตรกับธรรมชาติดีนะครับ ^^

แน่นอนอยู่แล้วครับ

**พี่ไม่สนไปอยู่จริงหรอฮะ ผมลองไปแล้ว มันเย็นดี อากาศ แบบ สุด ๆ
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 7:25 pm

สมเดชน่ากลัว(กว่าทุกตัว)TT
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
☆→ Yunho''๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeSat Oct 10, 2009 1:16 pm

น่ารักน่าเอ็นดูมาก 5555+
Kangin#1
ทาส
ทาส
Kangin#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeSun Oct 11, 2009 6:23 pm

กะปอมสีเขียว ((ลูกผมเอง 555+ )) เจ้าสมปอง รูปหล่อพ่อจน ปล้นเค้ากิน

- -

ให้ผมช่วยปล้นไหม๊ 555+ รู้สุกสงสารสมปองหน่อยๆ

555+
SungMin*๑_}
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
SungMin*๑_}

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeMon Oct 12, 2009 7:42 am

จะผิดไหม...ถ้าผมจะกลัวพวกมันT^T
•Taemin• ๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
•Taemin• ๑

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 8:53 pm

สมสมัยของผม T^T
น่ากลัวววววว
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 9:02 pm

ก๊ากกกกก
ขนาดเจ้าของ
ยังบอกว่าสมสมัยน่ากลัว

555+
Im' jaebeom
ทาส
ทาส
Im' jaebeom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeMon Oct 19, 2009 6:26 pm

อ้าววว แล้วสมยอม ลูกชาย(??)พี่อ่ะ
จะมีกะปอมตัวไหนที่เต้น Again & Again ได้
นอกจากสมยอม แหม่ เท่ห์จริงๆเลย
(เทห์เหมือนคนสอน)
อุว่ะฮ่าฮ่า เอิ้กๆ
HYOYEON
HYOYEON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 12:07 am

พี่ขอตอบนะ

กิ้งก่าน่ากลัว

อ๊ายยยย ..............

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeMon Oct 26, 2009 1:53 pm

55555555555+

แต่ละตัว สีได้ใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก doll::: doll:::
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 11:11 pm

Im' jaebeom พิมพ์ว่า:
อ้าววว แล้วสมยอม ลูกชาย(??)พี่อ่ะ
จะมีกะปอมตัวไหนที่เต้น Again & Again ได้
นอกจากสมยอม แหม่ เท่ห์จริงๆเลย
(เทห์เหมือนคนสอน)
อุว่ะฮ่าฮ่า เอิ้กๆ

สมศรีกะสมเดชก้อเต้นได้ครับ

เต้น จูเลียตด้วย

ฮ่าๆ พี่จงสอนเต้น

คนสอนกิ้งก่าผมเต้น หล่อกว่าพี่อีกพี่เจย์

คิกๆ ระวังไว้นะครับ

ผม จะเอาสมชายไปเยี่ยม

มันบ่นว่าคิดถึงพี่ล่ะ
หัวหน้าคนรับใช้

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 1:12 am

โอ้ววววววววววว

หลากหลายสีมาก มาก

อันนยอง น้องอน ~!!

พาน้อง ๆ ลูก ๆ หลาน ๆ ไปเที่ยวบ้านพี่ได้นะ

บ้านพี่กว้างมากกกกกกกกกกกก

มีที่ให้น้อง ๆ ลูก ๆ หลาน ๆวิ่งเล่นได้เต็มที่

เดี๋ยวพี่จะเตรียมของว่างไว้ให้ ฮา ๆ ๆ

บ้านจุนซู สอง นะ >o<
ไก่ย๊อก[[EUNHYUK]]๒
ไก่ย๊อก[[EUNHYUK]]๒

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 8:54 am

แมงกะปอมเยอะดีเนอะ

ล๊าเอ๊ย ~
kimkeyshinee๒~!!
kimkeyshinee๒~!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 8:47 pm

อันยองฮะพี่อน

ผมแวะมาเยี่ยมบ้านพี่ฮะ

เพราะบ้านพี่มีแต่ตัวกะปอม
So~Hee
So~Hee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeSat Dec 12, 2009 4:44 pm

ง่ะ = =

กะปอม!!!
Junsu Kim #๑
Junsu Kim #๑

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeMon Dec 14, 2009 9:22 pm

กะปอม!! คือ กิ้ง ก่า พี่ไม่อิจฉาแล้วครับ น้องซังเท- -"

เลี้ยงมันดีๆ นะครับ (อย่าปล่อยมันมาเดินเล่นนะครับ -___-;;;;)
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??   แก้ข้อสงสัย  เอ๊ะ!!  กะปอมคืออะไร ?? Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 4:52 pm

โฮ~~~
เห็นแล้วคิดถึงน้องตุ๊ก TT___TT

แก้ข้อสงสัย เอ๊ะ!! กะปอมคืออะไร ??
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1