[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ

Go down 
HYOYEON
Im' jaebeom
kyuhyun01
Junsu Kim #๑
HEENIMCHUL
Park_Yuchun[1]
Kwon Yul^1^
Jessica UFO
imyoona''
So~Hee
Only-Onew"1"
SEOHYUN#๑
loversone
Amber
☆→ Yunho''๑
{Sunkyu~1♥}
20 posters
ผู้ตั้งข้อความ
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

: 35

มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 1:01 pm

มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Tiffany_of_SNSD_by_firstsnow08

ตอนนี้แม่หมี " ทิฟฟานี่ " แห่งยูเราป่วยนะคะ

ซันไม่ทราบว่าเค้าเป็นโรคอะไร

แต่ตอนนี้แม่หมีของพวกเราต้องนอนบนเตียง

เวลาจะไปไหน ทำอะไรต้องนั่งบนรถเข็น

(มันคงทรมานน่าดูสำหรับคนที่เคยไปไหนมาไหนได้เอง)

ที่ฟานี่ไม่ค่อยได้ออนก็เพราะเค้าป่วยตามอาการที่พูดมาข้างบนค่ะ

เมื่อวานเค้ามาลาทุกคน และเพื่อนๆของเค้า(ในความจริง)

เพื่อไปรักษาตัวที่จีน,,,,

มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ W02_006

To.My Fany

ซันขอโทษที่ละเลยฟานี่มาตั้งนาน

ขอโทษที่ไม่ได้ใส่ใจถามว่าฟานี่เป็นอะไร

(แบบที่พี่ยูชอนบอกซัน-กำลังใจสำคัญที่สุด,,ซันอยากให้มันกับฟานี่นะ~)

ซันได้คุยกับฟานี่ก็แค่นาทีสุดท้ายที่ฟานี่อยู่กับซันและทุกคนที่นี่

แค่ได้รับรู้แค่ว่าฟานี่เป็นอะไร

แต่ก็ไม่สามารถทำอะไรได้นอกจาก "อึ้ง"

รู้สึกแย่แปลกๆ,,,ทำไมก่อนหน้านั้นซันไม่เคยรู้อะไรเลย,,,

ซันรู้ว่าฟานี่ป่วยแต่ก็ไม่เคยถามว่าป่วยอะไร

ซันเป็นเมมเบอร์ที่แย่จริงๆ

ซันอยากให้ฟานี่ให้โอกาสซันนะ

รักษาตัวให้หายได้มั้ย,,แล้วกลับมาอยู่ด้วยกันอีกครั้ง,,,

ซันสัญญาว่าจะใส่ใจฟานี่มากกว่าเดิม

ซันจะภาวนานะ ให้ฟานี่กลับมาเดินได้และใช้ชีวิตได้อย่างปกติ

แม้มันจะดูงี่เง่าแต่ก็ดีกว่าไม่ได้ทำอะไรเลยเหมือนแต่ก่อน

,,,,รักฟานี่นะคะ,,,,
SUNNY

มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Bird

มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ 60208

แก้ไขล่าสุดโดย SUNNY-SNSD เมื่อ Wed Oct 14, 2009 1:33 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
☆→ Yunho''๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
☆→ Yunho''๑

มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 1:19 pm

ถึงเราจะไม่ค่อยได้พูดกัน
แต่พี่ก็ขอให้น้องสาวหายเร็วๆ
และกลับมาอยู่ด้วยกันอีกครั้งครับ

พี่เพิ่งรู้ข่าวไม่นานนี้เอง ทั้งๆที่อยู่โปรเดียวกันแท้
ขอโทษด้วยนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Pink_by_RedLion
Amber
ทาส
ทาส
Amber

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 3:05 pm

ฉันก็เพิ่งเอามาไม่รู้อะไร และ ก็ไม่ได้สนิทอะไรกันมากนะพี่
แต่เราก็อยู่โปรเดียวกัน
หายไวไวนะพี่

ฉันรอคุยกับพี่อยู่ ,, สักวันเราคงสนิทกัน ^_^
loversone
ทาส
ทาส
loversone

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 9:32 pm

ผมไม่ได้คุยกับ พี่ ฟานี่บ่อย

ขอให้พี่สาววว หายยเร็วๆแล้วกลับมา ufo

เหมือนเดิมนะคับ

^^
SEOHYUN#๑
หัวหน้าคนรับใช้
SEOHYUN#๑

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 1:36 pm

แม่หมีคะ
ซอไม่ค่อยได้คุยกับแม่หมีเท่าไหร่

ซออยากให้แม่หมีหายไว ๆนะคะ
แล้วกลับมาอยู่ด้วยกันเหมือนเดิม มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ 998432

*รักแม่หมีฟานี่ค่ะ*
loversone
ทาส
ทาส
loversone

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 9:26 pm

แม่หมีหรอคับ55

+งั้นก้อขอให่หายยไวไวนะคับ

^^ ฟานี่จะได้ไม่เครียด
Only-Onew"1"
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
Only-Onew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeFri Oct 16, 2009 11:18 am

ผมก็ขอเป็นกำลังใจให้ฟานีอีกคนนะ
ถึงผมจะไม่เคยได้คุยด้วยก็เหอะ

แต่ก็ หายไวๆนะครับ ๆ จะได้มาคุยกัน ๆ ^^"
So~Hee
คนสวนประจำบอร์ด
So~Hee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeFri Oct 16, 2009 9:28 pm

หายเร็วๆนะค่ะออนนี
พวกเราทุกคนรอออนนีอยู่นะ
ง่ะ คิดถึงจัง flower
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeSat Oct 17, 2009 8:42 pm

อัพเดตอาการป่วยค่ะ
ที่ฟานี่ป่วยเพราะผลจากอุบัติเหตุนะคะ
ตอนนี้อยู่ระหว่างการรักษา
เมื่อวานฟานี่สามารถขยับขาซ้ายได้บ้างแล้วเย้ๆๆๆ..
แม่หมีของเราเก่งที่สุดในโลกเลย
หวังว่าฟานี่จะหายเร็วๆนะคะ^^

2009.10.17
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
imyoona''
ทาส
ทาส
imyoona''

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeSat Oct 17, 2009 8:53 pm

ถึงยุนจะไม่เคยคุยกับออนนี่เลย .
แต่ยุนก็ยังรอออนนี่เสมอนะคะ
ยุนเองก็พึ่งจะรู้นี่เอง ว่าพี่หายไปไหน ..

ยังไง สิ่งที่ตอนนี้ทำได้ ก็เพียงแค่ให้กำลังใจพี่เท่านั้นแหละ ,
ทิฟฟานี่ออนนี่ หายไวๆ นะค่ะ ! ^^
Jessica UFO
ทาส
ทาส
Jessica UFO

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeSat Oct 17, 2009 9:15 pm

ฟานี่คะ
เจสเป็นกำลังใจให้นะคะ
หายไวๆนะ ^^*
Kwon Yul^1^
Kwon Yul^1^

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeMon Oct 19, 2009 5:15 pm

ฟานี่อ่าาาา ~

รีบกลับมานะ
ฟานี่เก่งอยู่แล้วต้องหายสิ
กลับมาออนไวไวนะ
กลับมาโปรไวไว
กลับมาวงเราไวไว

ยูลคิดถึงฟานี่นะ ^^

ฟานี่ขยับขาซ้ายได้แล้ว ~~
ต่อไปฟานี่ต้องหายดีแน่ ๆ เลย
เย้ ๆๆ วู้วว วววว ~ =w=

รอฟานี่กลับมานะ
รอฟานี่ออน
รอสักวันที่เราจะได้คุยกันจริงจัง
รอฟานี่ ๆๆๆ ๆ ๆ ๆ
*-*

------------

TIFFANY my 1st LOVE story

my angle n MA GIRL , my sunshine

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeTue Oct 20, 2009 11:00 am

ฟานี่ ฟานี่ ฟานี่ ทิฟฟานี่!!!

หายเร็วๆนะ ถึงแม้ว่าพี่แทบจะไม่เคยคุยกับเธอเลย

แต่ก็หวังว่า กำลังใจที่พี่ส่งให้เธอจะรับรู้มันนะ

ตอนนี้ขาซ้ายขยับได้แล้ว หวังว่าเธอจะหายดี

หายไวๆนะ แบบ ติด Hi-Speed อะไรแบบนี้

55+

ทุกคนที่นี่คิดถึงเธอ
HEENIMCHUL
HEENIMCHUL

: 40

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeTue Oct 20, 2009 3:43 pm

อยากกินหมีที่ไม่ใช่ใช่ หมีคังและหมียุน !

ฟานี่ ฟานี่ ฟานี่ แม่หมี แม่หมี แม่หมี !!!!!!!! ไฟท์ติ้ง

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 10:52 pm

น้องทิฟครับ!!! ถึงพี่เคยเห็นน้องแต่ไม่เคยทักน้อง ยังไม่ได้รู้จักกันเลยด้วยซ้ำก็ตาม แต่ตอนนี้พี่อยากให้น้องกลับมา

และหายป่วยไวๆ พี่อึ้งนะครับ ที่น้องซันบอกว่าน้องป่วยเพราะอะไร ยังไงคราวนี้พี่จะไปทำบุญเผื่อให้น้องหายไวๆ ด้วยนะครับ

น้องต้องเชื่อนะครับ น้องยังมีชีวิตอยู่อีกยาวไกล ถ้าน้องหายเมื่อไร เรามาทำความรู้จักกันนะครับ^^

ตอนนี้น้องขยับขาซ้ายได้แล้ว สู้ๆ นะครับ!!

รักษากายใจให้ดีๆ นะครับ พี่เชื่อว่าน้องต้องหาย สาธุ ครับ!
kyuhyun01
kyuhyun01

: 36

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 11:19 pm

อันยองครับ น้องฟานี่ ถึงพวกเราจะอยู่โปรเดียวกัน แต่พวกเรายังไม่เคยคุยกันเลยนะครับ

ผมเองก็เพิ่งรู้ข่าวได้ไม่นาน ว่าฟานี่ป่วย ยังไงก็สู้สู้ นะครับ

ผมเชื่อว่าฟานี่ต้องหายดีขึ้นเรื่อยๆ เร็วติด Hi-speed แบบพี่ยูชอนพูดเลย 555+

พวกเราในยูเป็นห่วงนะครับ ผมเองก็พูดไม่ค่อยเก่งด้วยสิ 555+

แต่เป็นกำลังใจให้ครับ ^^แล้วมารู้จักกันเมื่อฟานี่หายดีนะครับ ^__^
Im' jaebeom
ทาส
ทาส
Im' jaebeom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 1:25 am

อันยองฮะ ผมพูดไม่ค่อยเก่งนะฮะ
ก่อนอื่น ก็ ขอให้หายไวๆนะฮะ ผมเป็นกำลังใจให้
ถึงผมจะไม่เคยคุยกับทิฟนะฮะ
แต่ยังไงเราก็เป็นครอบครัวเดียวกันนะฮะ
ผมเป็นห่วงทิฟน้า
.....
.....
สุดท้ายนี้ ที่ผมพูดไป มันอาจเป็นคำพูดที่ธรรมดานะฮะ
แต่ยังไง อย่างน้อย มันก็ออกมาจากใจจริงของผมนะฮะ
^^
HYOYEON
HYOYEON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 10:29 am

ฟานี่ สู้ๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้มากมายค่ะ

เราได้คุยกันวินาทีสุดท้ายของฟานี่

ฮโยรู้สึกหดหู่มาก ยังไงฟานี่ต้องหายค่ะ สู้ๆ ..............
EUNHYUK#๑
EUNHYUK#๑

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 2:42 pm

ขอให้หายเป็นปกตินะครับ

ถึงแม้ว่าผมจะไม่เคยได้คุยกับทิฟเลย

แต่ก็รัก และรักเพราะความเป็นครอบครัวเดียวกัน

หายไวๆ นะครับ

ผมเป็นกำลังใจให้ ^^
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f16/
EUNHYUK#๑
EUNHYUK#๑

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 2:43 pm

สู้ๆ
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f16/
SEOHYUN#๑
SEOHYUN#๑

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 8:34 pm

แม่หมีจ๊ะ มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ 998432
สู้ๆ นะคะ !

แม่หมีฟานี่ทำได้อยู่แล้ว !!

ทุกคนที่นี่เป็นกำลังใจให้ค่ะ ;DD
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:45 pm

ฟานี่........
ซันกลัว..........
กลัวว่าเราจะไม่ได้คุยกันอีก
ทำไมนะ...
ทำไมซันกลัวแบบนั้น
555+
ตลกดี...
ทั้งๆที่ฟานี่ต้องหายแน่นอน
แต่เพราะอะไรเราถึงจะไม่ได้คุยกัน
ซันบ้าไปแล้ว
ตอนนี้ซันคิดถึงฟานี่นะคะ
คิดถึงมากกกกกกกก~

ซันไม่ได้เชื่อคนอื่นมากกว่าฟานี่หรอก
ฟานี่บอกซันว่าจะกลับมาซันก็จะเชื่อฟานี่
ซันไม่เชื่อหรอกที่คนอื่นบอกว่าฟานี่จะไม่กลับมาอีกแล้ว
ซันเชื่อว่าฟานี่ไม่โกหกซัน

มันต้องมีสักวันสิ^^
ไม่ว่าวันนั้นซันจะอยู่ในสถานะอะไร
แต่ซันก็ยังอยากจะเป็นคนที่คอยให้กำลังใจฟานี่เหมือนเดิมนะ

ซันจะรอวันที่เราได้คุยกันอีกนะคะ

รักฟานี่////

2009.10.22
LUNA
ทาส
ทาส
LUNA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 3:18 pm

พี่'ฟานี่' คะ ..

ถึงเราจะ ไม่ได้ คุยกันมาก่อน

แต่ .. สู้ๆ !! นะคะ หายป่วยไวๆ ^^

ลูน่าเป็นกำลังใจให้ นะคะ min::::
sooyeong #{๑}#
sooyeong #{๑}#

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeMon Oct 26, 2009 1:44 pm

ยังไม่เคยคุยกันเรยนะ --+

มั่วแต่ยุ่งๆวุ่นวายกับชีวิตตัวเอง bty bty

ขอให้หายไวๆนะ สู้ๆ อย่างยอมแพ้ อดทนๆ jkhy jkhy jkhy
Kang{in}bear-๒-
Kang{in}bear-๒-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ   มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 12:07 pm

มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ 866474 ..อันยองครับ.... มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ 866474

มาส่งกำลังใจให้แม่หมีที่กำลังนอนป่วยอยู่นะคะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1