[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Hello Bonjour อันยองครับผม~

Go down 
Park_Yuchun[1]
~[Sunny-snsd{๒}♥]*
||>kimJunsu#๒<||
[[ Sohee ♥ ๒ ]]
☆→ Yunho''๑
SEOHYUN#๑
BOA
{Sunkyu~1♥}
TKz*
Kim Jonghyun
Im' jaebeom
[Master]:Žⓔⓝ
{krystal ๑}
KIM KEYBUM1
Junsu [๑]~
19 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Junsu [๑]~
ทาส
ทาส
Junsu [๑]~

Hello Bonjour อันยองครับผม~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeMon Oct 26, 2009 8:37 pm

ได้ฤกษ์เปิดบ้าน~

อัีนยองครับ พี่ๆน้องๆที่น่าเคารพ

กระผม คิมจุนซู มารายงานตัวแล้วครับ~

ผมใจดี ผมน่ารัก และ! ผมไม่กัดใครพร้ำเพร่อ~

ขอฝากตัว ฝากใจ ฝากตับไตไส้พุงไว้ในอ้อมแขนทุกท่านด้วยนะครับ~Hello Bonjour อันยองครับผม~ 639421

Hello Bonjour อันยองครับผม~ 155-1-1
ขึ้นไปข้างบน Go down
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

Hello Bonjour อันยองครับผม~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 12:34 am

อันนยอง ฮะ ฮยอง

ฮยอง หล่อ ชะมัด อ๊างงงงงงง

ผมแต๋วแตกเลย เจอพี่

ฮ่าๆ

แล้วคุยกันนะครับ ^^
{krystal ๑}
ทาส
ทาส
{krystal ๑}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 2:17 pm

อันยองค่ะโอปปา Hello Bonjour อันยองครับผม~ 8639
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 2:47 pm

Bonjour ไม่ใช่สิ อันยองครับ
ผมเอาเขียงมาฝากคนบ้านนี้ล่ะ หึหึ
http://my.dek-d.com/eternity_mind
Im' jaebeom
ทาส
ทาส
Im' jaebeom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeWed Oct 28, 2009 8:04 pm

โว้ววววว มีจุนซูแล้ว ทำไมผมไม่รู้เลยอ่ะ TT'
อ่า ยินดีต้อนรับนะครับ ^^
เอิ้กๆๆๆๆ
Kim Jonghyun
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeWed Oct 28, 2009 9:52 pm

อันยองฮะฮยอง
TKz*
ทาส
ทาส
TKz*

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeWed Oct 28, 2009 11:21 pm

ยองๆแยงๆค่ะ
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeFri Oct 30, 2009 9:52 pm

จุนจัง~
วันที่ 2 ไปลอยกระทงกันนะครับน้องรัก
แล้วเดี๋ยวมาเล่นไฟเย็นบ้านนาย

ไม่มีแต่! นายตกลงแล้วนะ!!
http://my.dek-d.com/eternity_mind
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 10:59 pm

ี พี่ครับ

ไปลอยกระทงคู่กับผมนะครับ

จะได้เกิดมาคู่กัน

^^
พี่น่ารักชะมัด

jkhy
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeMon Nov 02, 2009 11:09 pm

ผมรอพี่อ่ะ พี่จุนซู

อด เกิดมาคู่กันเลยครับ

ปีหน้าไปลอยด้วยกันนะครับ

ฮยอง ^^
Junsu [๑]~
ทาส
ทาส
Junsu [๑]~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 9:13 pm

ได้ครับได้

ปีหน้าเราไปลอยด้วยกันเนอะ

เกี้ยวก้อยสัญญาเลย^^
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeWed Nov 04, 2009 11:36 pm

Junsu [New!!!!] พิมพ์ว่า:
ได้ครับได้

ปีหน้าเราไปลอยด้วยกันเนอะ

เกี้ยวก้อยสัญญาเลย^^

อ๊างงงงงงงงงงงงงงง
พี่สัญญาแล้วนะ

คิกๆ ผมจะรอ
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeThu Nov 05, 2009 1:25 pm

พี่จุนซู
นี่ซันนี่นะ!!!

รู้จักฉันรึยังคะ?
555+
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
BOA
คนสวนประจำบอร์ด
คนสวนประจำบอร์ด
BOA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeThu Nov 05, 2009 5:35 pm

อันยองจ้ะมาเยี่ยมจุนซูนะ^^
SEOHYUN#๑
หัวหน้าคนรับใช้
หัวหน้าคนรับใช้
SEOHYUN#๑

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeSun Nov 08, 2009 10:13 pm

มาเยี่ยมค่ะ Hello Bonjour อันยองครับผม~ 998432
Im' jaebeom
ทาส
ทาส
Im' jaebeom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeWed Nov 11, 2009 2:41 pm

นี่ ใจดีกับทุกคน ทำไมไม่เห็นใจดีกับพี่มั่งเลยอ่ะ
แอบงอน ก๊ากกกกกก
ล้อเล่นๆๆๆๆ
ขอบคุณที่อุตส่าห์เป็นห่วง
เรื่องลูกวอลเล่ย์อัดเข้าเบ้าตาอ่ะ
เหอๆๆ ^^
☆→ Yunho''๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeWed Nov 18, 2009 2:21 pm

มารอฟังข่าวดี
ผมอยากได้หลานน~

555+
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 2:00 am

พี่ครับ

ผมมาสาระแน

อย่าลืมนะครับ

ถ้าพี่จะแต่งงานเรียกใช้ บาทหลวง

คิมคีย์คนนี้ ^^
Junsu [๑]~
ทาส
ทาส
Junsu [๑]~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 5:40 pm

กำลังพูดถึงเรื่องอะไรกันไม่ทราบครับ^^?

ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย

หลานเหลิง บาทหลวงอะไรกันครับ?
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 8:13 pm

หึหึ
ทำเป็นไม่รู้ไป
คนเค้ารู้กันทั้งโปรแล้ว!
Im' jaebeom
ทาส
ทาส
Im' jaebeom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeThu Nov 26, 2009 11:49 pm

อะไรเนี่ยยยย รู้กันทั้งโปรแล้วหรอ
อีกนานครับบบบบ ยังไม่แต่ง
เนอะ ที่รัก
ก๊ากกกกกกกกกกกกก
☆→ Yunho''๑
☆→ Yunho''๑

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 1:45 pm

Im' jaebeom พิมพ์ว่า:
อะไรเนี่ยยยย รู้กันทั้งโปรแล้วหรอ
เนอะ ที่รัก

นานขนาดไหน?
กำหนดวันมาๆ
เดี๋ยวพี่ไปตัดชุดรอ 555+
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 10:48 am

Im' jaebeom พิมพ์ว่า:
เนอะ ที่รัก

โหยยย พีเอสพี่บ่งบอกขนาดนี้ รู้กันหมดแหละครับ

มีหลานเลย ผมอยากเลี้ยง อิอิ
Junsu [๑]~
ทาส
ทาส
Junsu [๑]~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 2:12 pm

ฮ่าๆ มันเป็นไปไม่ได้หรอกคีย์จัง^--^

พี่เขาตั้งแหย่พี่เล่นๆไปงั้นละ

พี่เขามีตัวจริงอยู่แล้ว ไปเชียร์คู่นั้นเถอะ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
{krystal ๑}
ทาส
ทาส
{krystal ๑}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Hello Bonjour อันยองครับผม~   Hello Bonjour อันยองครับผม~ Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 7:18 pm

อันยองค่ะโอปปา ตัลรอไปงานแต่ง
แต่งเมื่อไหร่บอกตัลด้วยนะค่ะ ตัลจะไปตัดชุดร้านเดียวกับป๊า

Hello Bonjour อันยองครับผม~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next