[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*

Go down 
Junsu Kim #๑
Park_Yuchun[1]
Kibum ๑'
taeyeon2
YESUNG "● ๑
▌yoonho♡.2 ▌
{Sunkyu~1♥}
So~Hee
SEOHYUN#๑
Kyuhyun//2
KimHeroJJ#1
RyeOwoOk..๒
kimkeyshinee๒~!!
||>kimJunsu#๒<||
BOA
Kim RyeoWook|๑
[[ Sohee ♥ ๒ ]]
ไก่ย๊อก[[EUNHYUK]]๒
[[Jaejoong♥ ๒]]
SungMin*๑_}
~[Sunny-snsd{๒}♥]*
~Destiny*♥
Leader + ONEW ๒~!!
Im' jaebeom
[[Sungmin2]]~♥
29 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
แม่บ้านประจำบอร์ด

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeSat Dec 05, 2009 7:41 pm

First topic message reminder :

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon1606sl9 ????????!!! ?? ?????? ?????????????????????~ >O< [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon1606sl9

Brithday' :: January 1, 1986

???????????????????????????????????????????????? *0*
?????????????????????? [[ 2 DAY' ]]

MY DUO ?

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Adry20

Sungmin , Sunny = SS' 4 ever ?~' ????????????????????? !!~ ?

???????? ang ???????????(???????????????)

S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S , S S ?

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Kyumin [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 588029

??????? ? ??????
rabbit ? wolf

kyumin (??????????? :])

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 023882

^^ ?????????????????? "????????4ever??????????" ?? -3-

???..?????????????????????? (>O<)V ??????????????????????????

^/////^

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 627283 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 339734

??????????????????????? ???????????? :: ufo_sungmin_sj@hotmail.com
??????????????????????????????? TOT ??????????????????????? *0*

ps.?????? ?????????????????? >/////<
????????

Sungmin's doung...

LIFE : ????
MONEY : ?
LOVE : ?????
HUNGRY : ???

WORK : ???????

แก้ไขล่าสุดโดย [[Sungmin2]]~♥ เมื่อ Wed Dec 30, 2009 5:48 pm, ทั้งหมด 5 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down

ผู้ตั้งข้อความ
sooyeong #{๑}#
คนสวนประจำบอร์ด
sooyeong #{๑}#

: 34

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 2:11 pm

HaPpY nEw YeAr 2010 >O<

มีความสุขมากๆนะ

หยองมาเยี่ยม ว่างๆไปบ้านหยองบ้านดิ่

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 720893
ยามเฝ้าบอร์ด

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 4:44 pm

[[Sungmin2]]~♥ พิมพ์ว่า:

ขอให้...สั้นได้ฉายาใหม่ที่อยากจะซะทีนะ
ขอให้...สั้นเป็นเด็กดี(ของไอดอล) [ตอนนี้สั้นยังสั้นอยู่ = =]
ขอให้...สั้นทำให้"ทุกคน"ยิ้มได้แล้วกัน
สั้นสัญญาได้มั้ยเนี่ย ว่าจะไม่โทษตัวเอง :"P (บทซึ้งๆ)
พี่อวบ - - คนนี้คิดว่าสั้นคงสัญญาได้นะ
[[ไอ้ตัวร้าย~]] [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 171794
คิดถึงสั้นเวอร์ ไม่มีใครมาป่วน
ps.โหย!ขบวนการเปาเปาเรนเจอร์นิ มันเคยดังหรอ -*-?
ps1.รูปมาสวัสดีปีใหม่สั้นเด่นกว่าคนอื่น เพราะ ทำให้สั้นคนเดียว -*-
โครตอายอ่ะสั้น T////T

สั้นห้าม!โทษตัวเอง OK? < อ่านๆ

ฮ่าๆคิดถึงซันล่ะสิ๊
ซันก็คิดถึงพี่เหมือนกันพี่กระต่ายอวบ^^

ซันจะพยายามยิ้มนะ.....แม้จะต้องฝืนก็ตาม

คำสัญญาของพี่ซันไม่สัญญาว่าจะทำตามนะ

แต่จะพยายามทำมันละกัน :')
คัมซาค่ะพี่ชายที่แสนดีของซัน....
Kyuhyun//2
Kyuhyun//2

ที่อยู่ : บนเตียงซองมินฮยอง(2) บ้านพี่จุนซู2กับบ้านยัยแม่มดสั้น2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 5:01 pm

พรุ่งนี้วันอะไรครับรู้ไหม?

วันปีใหม่?

ไม่ใช่ครับๆ

วันศุกร์?

ไม่ใช่ซะหน่อยTT

พรุ่งนี้เป็นวันสำคัญของคนที่ผมรักมากคนนึงน่ะครับ

ฮยองรู้ไหมว่าเขาเป็นใคร

ถ้าเป็นไปได้ผมอยากอยู่อวยพรวันเกิดให้เขานะครับ

แต่สงสัยผมคงอดแหงเลย

งั้นเอาเป็นว่า
.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

ลงมาอีกครับ ลงมาอีก

.

.

.

.

.

.

.

.

.

.

สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าครับฮยอง
ผมรักฮยองมากๆครับ^^ คุณคือคนสำคัญของผมถึงผมจะไม่ค่อยแสดงออกก็เถอะ

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 5:57 pm

TT'

นายทำพี่ซึ่ง นี่พี่เป็นศูนย์กลางของความรัก'U2'จริงๆหริอเนี่ย

ดีใจจัง ปีหน้า... พี่จะดูแลพวกนายให้ดีขึ้นกว่าเดิมนะ!!

รักนาย ซองมิน(เลิกชอบเจ้ากี้เถอะ มาชอบพี่แทน 555+)

ซารางแฮ~♥️
http://kimbojea.hi5.com
νістояіα ๑ ,,
ทาส
ทาส
νістояіα ๑ ,,

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 5:59 pm

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 97833270
สุขสันต์ วันปีใหม่ค่ะ
{Sunkyu~1♥}
เจ้าหญิงเป็ด
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 6:09 pm

REPLY MESSEGAE 4 SUNGMIN OPPA U2
FROM BEAUTY SUN1

CHUPTER1
[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeTue 29 Dec 2009 - 17:33

SUNGMIN SAY : - - ผมคิดว่าซันสวยแย่กว่านะฮะ
BEAUTY SUN1 REPLY : แย่จริงเพราะซันเป็นซุนกุมาร หึหึ จะลองมั้ย?

SUNGMIN SAY : T^T อย่าน้าาาาาาา~ ซันสวยไม่รักผมแล้วหรอฮะ
BEAUTY SUN1 REPLY : ไม่เคยรัก!!! 555+ ล้อเล่น~

SUNGMIN SAY : เมื่อคืนผมออกจะฝันดี ^O^
BEAUTY SUN1 REPLY : ฝันเห็นคนสวยๆไปบีบคอสินะ ก๊ากๆๆๆ

SUNGMIN SAY : ซันมากกว่า -3-
BEAUTY SUN1 REPLY : ซันสวยกว่าผีเยอะ แบร่~

SUNGMIN SAY : ผมคิดว่าซันสวยมาฆ่าผมเลยมา เพราะ..ผมทำซันสวยตกแน่นอน T^T
BEAUTY SUN1 REPLY : 555+ ให้ฆ่าจริงดิ? เอาจริงนะ!

SUNGMIN SAY : ps.ผมคิดถึงซันสวยมาก >///< เขินๆๆ
BEAUTY SUN1 REPLY : 555+ คิดถึงเหมือนกันค่ะ (ไม่ค่อยออนเลยนะ บ่นๆๆๆ)

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371

CHUPTER 2
[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeToday at 15:52

SUNGMIN SAY : Happy New Year 2010...
BEAUTY SUN1 REPLY : U 2 wish u happy happy happy happy happy happy ~[HAPPY NEW YEAR AND HAPPY BIRTH BAY^^]

SUNGMIN SAY : ปีใหม่นี้ ขอให้..ซันสวย สวยวัน สวยคืน ^(+++)^
BEAUTY SUN1 REPLY : ขอบคุณค่ะ ขอให้พี่หล่อเหมือนกันนะ เพราะได้ข่าวขยันเเบ๊วเลยไม่ค่อยจะหล่อ 555+

SUNGMIN SAY : ขอให้..ซันสวยสูงขึ้นไปเยอะๆๆๆๆๆ(เติม'ๆ'ไปแบบไม่สิ้นสุด)เลยนะฮะ
BEAUTY SUN1 REPLY : = = ซันสูงอยู่แล้วนะ แล้วก็ได้ข่าวว่าพี่สูงกว่าซันไม่มาก

SUNGMIN SAY : ขอให้..ซันสวยสอบผ่านๆๆ เพี้ยง!!! เดี๋ยวผมจะไปสิงสอบให้ *0*@)

BEAUTY SUN1 REPLY : 555+ ขอบคุณค่ะ ข้อนี้ถูกนี้
SUNGMIN SAY : ขอให้..ซันสวยสมปรารถทุกๆอย่าง~
BEAUTY SUN1 REPLY : อยากกินย่างกระต่าย อ๋าง~

SUNGMIN SAY : คิดถึงซันสวยฮะ -////- ผมเขิ๊น เขิน 555 55.
BEAUTY SUN1 REPLY : คิดถึงเหมือนกัน(รอบที่สอง)(วงเล็บอีกรอบ*พี่จะเขินไรนักหนาเนี้ย= =)
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
หัวหน้าคนรับใช้

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 8:30 pm

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Sohee

Happy new yeaR 2010 นะคะโอป้า
เปาขอให้โอป้ามีความสุขมากๆนะคะ
เจอกันในเอ็มทักได้นะคะโอป้า
ในปี2010นี้ยังไงก็ขอให้โอป้ามีความสุขมากๆล่ะกันค่า
happy new yearอีกครั้งค่า [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 998432
taeyeon2
taeyeon2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 9:26 pm

อ้างอิงจาก :
Happy New Year 2010...

ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ

[b]เราพึ่งคุยกันครั้งเดียวแต่...แทก็เป็นคนดีมากนะฮะ^^' หึ!

โอป้าแทเขิลนะเนี๊ย

แต่ว่าคำว่า หึ ตอนห้าย มันดูแปลกๆมั้ยค่ะ

5555+ เราพึ่งคุยกันนิดเดียวเอง

วันหลังต้องคุยด้วกันบ่อยๆนะค่ะ

อ้อ แทเกือบลืม HAPPY NEW YEAR ค่ะ

ขอให้โอป้าน่าร๊ากกกกกกกกกแบบนี้ตลอดไปเลยนะค่ะ

มีความสุขกับโอป้าคยูมากๆด้วยค่ะ ^____________^

[/b]

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 12:21 am

Happy New Year ขอให้มีความสุขมากๆๆนะฮะ

พี่ซองงอลผมหรอฮะที่ผมกอดพี่ซันแค่คนเดียวอ่าฮะ

กอดกับพี่ซองมินด้วยก็ได้ฮะ จะได้เท่าเทียมกันฮะ อิอิ
taeyeon2
taeyeon2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 1:29 am

แทเกือบลืม

happy birth day ค่ะ

555+โอป้าแก่ขึ้นอีกปีแล้วนะค่ะ

มีความสุขมากๆอีกรอบค่ะ 555+
kyuhyun01
kyuhyun01

: 36

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 1:34 am

Happy New Year 2010...

ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ ^(+++)^

SUJU จงเจริญ~

Happy New Year 2010 เช่นกันครับ
& Happy Birth Day นะครับฮยอง
ขอให้มีความสุขตลอดปีครับ ^^

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 038181s
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 2:30 am

{2}[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeYesterday at 23:19
REPLY MESSEGAE 4 SUNGMIN OPPA U2

CHUPTER1
SUNGMIN SAY : ซันกุมาร มันฟังดูน่ากลัวนะฮะ =o=^
BEAUTY SUN1 REPLY : :ซุนกุมารต่างหากเล่า!

SUNGMIN SAY : ♥️ ผมให้ซันสวยหมดเลย 5555+
BEAUTY SUN1 REPLY : 55+ ♥️ พี่มันดูน่ากิน

SUNGMIN SAY : ผมฝันว่า'มีคนเตี๊ยมาบีบคอผม' ^(++++)^
BEAUTY SUN1 REPLY : ย๊าห์!!! พี่สูงกว่าซันนิดเดียวเองนะ

SUNGMIN SAY : สั้นเตี๊ยกว่าผีเยอะ 555+ ^^! ล้อเล่นฮะ
BEAUTY SUN1 REPLY : ผีเคยวัดส่วนสูงซันกับผีรึไง= =

SUNGMIN SAY : ไม่จริงๆ -3- ผมสอบออกมาซันได้ที่ 1 ชัวร์!!
BEAUTY SUN1 REPLY : คะแนนไม่ดีผีตาย หึหึ

SUNGMIN SAY : ที่ผมไม่ได้ออนเพราะ..ช่วงนี้มีซ้อมลีดฮะ -////- อายจริงๆ
BEAUTY SUN1 REPLY : อ๋าย~ กระต่ายซ้อมลีด5555+

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371 [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 31371

CHUPTER2

SUNGMIN SAY : สวยไปกินเค้กกัน *0*/ 555+
BEAUTY SUN1 REPLY : ปะ! พร้อมแล้ว!แต่พี่ต้องเลี้ยงนะ ส่วนของขวัญ ซันไม่มีอะไรจะให้หรอก 555+

SUNGMIN SAY : โหย!!แบ๊วแล้วได้ครึ่งของซันมั้ยล่ะฮะ -3- โด่ๆๆ
BEAUTY SUN1 REPLY : พี่ทำได้มากกว่านั้นอีก = =

SUNGMIN SAY : สวย พูดแบบนี้มาต๋อยกันเลยดีกว่ามั่งฮะ มาเลยๆ
BEAUTY SUN1 REPLY : 555+ ได้! พี่เป็คู่ชกที่เหมาะกับซัน เพราะสูงกว่าไม่มาก ก๊ากๆๆๆ

SUNGMIN SAY : งั้นถือว่าข้อนี้ผมไม่ได้พูดเถอะนะซันสวย -3-
BEAUTY SUN1 REPLY : ลีซองมินพูดแล้วห้ามคืนคำ ขึ้นเตาซะดีๆโอปป้า หึหึ

SUNGMIN SAY : คิดถึงสวยมากไปไง สวยมาเร็วๆมากอดที \(- -)/
BEAUTY SUN1 REPLY : จะฟ้องพี่คยู แบร่~
https://ufo-pj-korea-land.thai-forum.net/forum-f32/
{Sunkyu~1♥}
{Sunkyu~1♥}

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 10:16 am

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeToday at 9:47

CHUPTER1

SUNGMIN SAY : จะอะไรมันก็น่ากลัวหมดแหละฮะ T^T
BEAUTY SUN1 REPLY : :แต่ก็ปฏิเสธไม่ได้สินะว่า สวย 555

SUNGMIN SAY : โหย!มากินสิๆ ♥️ ผมให้ซันหมดแล้วนิ 555+
BEAUTY SUN1 REPLY : ซันไม่ชอบดืบๆนะ ย่างพร้อมตัวพี่เลยแล้วกัน 555

SUNGMIN SAY : แต่..ยังไงก็สูงกว่า 555+ ภูมิใจๆ \(^O^)/
BEAUTY SUN1 REPLY : กับความสูง(กว่า)อันน้อยนิดเนี้ยนะ = =

SUNGMIN SAY : ไม่เคยหรอกฮะ แต่ดูแล้วซันเตี๊ยกว่า ชัวร์!!! ฟันธงแล้วทิ้ง
BEAUTY SUN1 REPLY : ไม่น่ารอดเห็นหน้าผีเลยนะ น่าจะโดนหักคอทิ้งตั้งแต่ยังไม่ลืมตา!

SUNGMIN SAY : เย้ๆ ผีตาย ผมไม่ตาย >O<~ ซองมินไม่ตายแล้ว 555+
BEAUTY SUN1 REPLY : แอร๊กกกกกกกก คนสวยผิดพิมพ์ พี่แหละที่ต้องตาย!!

SUNGMIN SAY : T////T เพื่อนมันถีบผมออกไปฮะ เพื่อนมันรังแกผม~ T^T
BEAUTY SUN1 REPLY : 555+ น่าสมเพส เอ้ย น่าสงสารโอปป้าจัง กระซิกๆ

CHUPTER2

SUNGMIN SAY :
โหย!!!แบบนี้ก็ไม่ลุ้นอ่ะดิ -3- ส่งของขวัญมาเลยนะ >O<
BEAUTY SUN1 REPLY : อ่ะ ชีวิตน้อยๆของพี่ ซันคืนให้ จะไม่ผิดศีลข้อหนึ่งในวันปีใหม่555+

SUNGMIN SAY : = = ซันสวยรู้ดีจริงนะ 555+ มาๆ ถ่ายรูปๆ โออิชิ แบ็วๆ >3< (แชะๆๆ)
BEAUTY SUN1 REPLY : แชะ! เอ้ย ซันไม่แบ๊วเท่ายัยซันสองอ่ะ เพราะซันสวย ก๊ากๆๆ

SUNGMIN SAY : พูดแบบนี้มาต๋อยเลยๆๆ o(>O<)o ผมไม่ยอมหรอกนะ สู้กับคนเตี๊ยๆผมเก่ง หุ!หึ! 55+
BEAUTY SUN1 REPLY : พี่แมนมาก! รังแกผู้หญิง = = แต่ยังไงซันก็คิดว่าสู้ไหวล่ะเพราะพี่สูงไม่มาก555

SUNGMIN SAY : T^T ซันสวยทำพี่หล่อคนนี้ลงหรอฮะ ไม่มีพี่ซันสวยเหงาแน่ๆ T^T กินเมนูอื่นเถอะ \(^O^)/
BEAUTY SUN1 REPLY : ย่างฮยาคุ ผัดเผ็ดอาริ 555+

SUNGMIN SAY : หมาป่าไม่อยู่ให้ฟ้องหรอก~ หมาป่าไปอยู่ป่าอเมซอลยังไม่กลับ 555+ \(^O^)/ (กอดๆๆๆ)
BEAUTY SUN1 REPLY : สำนวนใหม่ใช่มั้ย หมาป่าไม่อยู่กระต่ายร่าเริง= =
taeyeon2
taeyeon2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 11:17 am

ขอบคุณฮะ แท
โหยๆๆ จะเป็นแทซันหรอเนี่ย

ไม่เหมาะๆ ต้องเป็นซันแท

[b]ซันต้องเมะๆๆๆ -0-

ซันสั้นไม่เหมาะเคะหรอก 555+ หุหุ!

555+ ก็ได้ๆๆๆ แทก็คิดว่าซันไม่เหมาะ 555+

ซันแทก็ได้ค่ะ 555+

[/b]

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 11:51 am

ฮ่าๆ พี่ล้อเล่นครับ !! ='))

เป็นอย่างเดิมแหละ ดีแล้ว ^^~♥️

รักแบบนี้แหละดีแล้ว(รักแบบแอบคยูเอา 555+)
http://kimbojea.hi5.com
SEOHYUN#๑
SEOHYUN#๑

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 1:39 pm

HAPPY NEW YEAR 2010 <3

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 448a62e4cd44cbd190b2a52f4c3b2c50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 9:23 pm

ฮะๆ กอดกันๆๆ
(กอดพี่ซองอุ่นจังฮะ)
ผมอยากกินทุกอย่างเลยฮะพี่ซอง ตอนนี้กำลังหิวเลยฮะ อิอิ

PS.มาปลุกสายจังเลยฮะ แต่ขอโทษทีฮะ
ผมยังนอนไม่ตื่นเลยฮะ พี่ซอง

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeFri Jan 01, 2010 9:39 pm

Happy New Year !!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeSat Jan 02, 2010 1:11 pm

[[Sungmin2]]~♥ พิมพ์ว่า:

ให้มันได้แบบนี้สิ ไอ้สั้นของพี่อวบ -0-
เปาๆสั้น และ เปาๆน้อยและเล็กหรืออวบ (เอาให้หมด) -*- จะรักกัน 4ever

หุหุ! โครตรักเลยว๊ะฮะ ไอ้สั้นของผม~

สัญญาๆ ยื่นนิ้วก้อยมา 555+

Happy Birthday P'อวบ คนนี้ตัวนะฮะสั้น -3-
เดี๋ยวเราคงเจอกันในเอ็มเลยถึงฤกษ์ของเรา 2

รักสั้นๆ เขิน -////-
><

พี่จะเขินอะไรนักหนาคะพี่อวบ= =
ฮ่ะๆบอกรักซันบ่อยๆงี้เดี๋ยวซันจับพี่มาย่างซะหรอก^^

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeSun Jan 03, 2010 7:29 pm

HBD to กระต่ายของพี่ !!!

(ช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะ พี่กลับบ้านมา)

ไหน ๆ มากอดทีดิ (*หมับ !!)

นายอ้วนขึ้น !!

ไปทำอะรัยมา ฮา ๆ ๆ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeSun Jan 03, 2010 10:56 pm

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ซองมิน!! สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังด้วยคนครับ

ผ่านไป3วันเองง พี่ยังดูหน้าเด็กอยู่เลยอ่า ฮ่าๆๆ^^

แบ๊วมากๆ ความหล่อจะหายนะครับ55

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeWed Jan 06, 2010 9:38 pm

กระต่ายน้อยของพี่ นายหายไปนานแล้วนะ

พี่คิดถึง !! รีบ ๆ มาออนซะทีสิ
Kibum ๑'
Kibum ๑'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 7:12 pm

ง่ะ.

งั้นนายหล่อไปเถอะ.
ผมขอสวยก็ได้ >O<

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 11:57 am

กระต่ายครับ

ผมคิดถึง

หายไปไหนแล้วล่ะ

TT^TT

หมาป่าก็คิดถึงนายนะ รีบๆกลับมา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*   [[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0* - Page 5 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 8:00 pm

อันยองครับผม

แวะมาเล่นบ้านพี่อ่าฮะ เห็นว่าเจ้าของบ้านไม่อยู่ อิอิ

[[Sungmin Home]] บ้านของกระต่าย *0*
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 5 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» อันยองฮะ^^ ผม'Lee sungMin'~*
» ~key home~ ผมกุญแจผู้ทรงอนุภาคครับ
» KERORO'S HOME
» ~ the little home of Ahn Sohee >w< ~
» {Sunkyu~1 ♥ HOME}