[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!

Go down 
Junsu Kim #๑
Leader + ONEW ๒~!!
ไก่ย๊อก[[EUNHYUK]]๒
[[Jaejoong♥ ๒]]
KimHeroJJ#1
{Sunkyu~1♥}
~[Sunny-snsd{๒}♥]*
||>kimJunsu#๒<||
12 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
หัวหน้าคนรับใช้

: 37

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 8:15 pm

First topic message reminder :

วันนี้ ฤกษ์ดี ฮะ สอบเสร็จไปสามตัวแล้ว

(แต่ยังเหลือ วิชานรก ๆ อีกสองตัวใหญ่ ๆ -*- ผมจะไม่พูดถึงมัน)

ผมมาทำตามสัญญาที่ผมเคยให้ไว้กับใครบางคน...

(ซึ่งถ้าผมไม่รีบมาทำตาม ผมอาจจะโดน ย่าง ทอด ตุ๋น ... วันละสามเวลา -*-)

ผมสัญญากับซันนี่สอง(ยัยโหด !!) น้องสาวผมว่า
>> สอบเสร็จจะเลี้ยงไอติม <<

แล้วซันนี่บอกว่า อยากกินฟองดู

ผมงบน้อย T^T บอกให้ซันนี่ กินฟองเต้าหู้ แทนได้มั้ย? ซันนี่ก้ไม่ยอม

แต่ไม่เป็นไรฮะ >o< เพื่อน้องสาวสุดที่รักคนนี้ ผมทำให้ได้ทุกอย่าง !!

** ซันนี่(ยัยโหด) พี่ชายสุดหล่อคนนี้ พามากินไอติมแล้วนะ **

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 9220060330112752

^^^ น่าหม่ำมากมากกกกกกกก ^^^  おいしそうね~。

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Chocolatesl1120220l

^^^ เลือกได้มั้ย ยัยโหด ^^^

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Hkcd2

^^^ งั่ม ม ม ม ^^^

ผมสัญญากับซันนี่หนึ่ง(ยัยโหดกว่า !!) แฝดน้องสาวผมว่า >> ถ้าทำแบนเนอร์เสร็จจะเลี้ยงไอติม <<

ครั้งแรกผมบอกว่าจะเลี้ยงไอติม แท่งละ8บาท

ผมก้ไม่รู้เหมือนกันว่า ไอ้ไอติมแท่งละ8บาท เนี่ยมันเป็นยังไง ??

แต่ซันนี่มาบอกผมว่า อยากกินเรดแมงโก้ เฮ้อออ ~

แล้วด้วยความที่ผมเป็นคนดี ผมก้เลย(เซีย จุนซู)จัดให้น้องเลยฮะ

** ซันนี่ (ยัยโหดกว่า) คิมจุนซูสุดเท่คนนี้ จัด(เรดแมงโก้)มาให้แล้วนะ **

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 1210227028tcjxxafr30zhzor0

^^^ ดูสตอเบอรี่ดิ ^^^

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Red_mango2

^^^ ว้าววว น่ากิน ๆ ^^^

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Fr_pic0289

^^^ เลือกได้ยังว่าจะ หม่ำ ถ้วยไหน ^^^

เสร็จสิ้นภารกิจแล้วววววววววววว

ผมเป็นพี่ชายที่ดีใช่มั้ยฮะ >///<

>>> ใครอยากทานไอติมแบบไหนมาบอกผมได้นะฮะ<<<

ถ้าผมว่าง (และผมมีงบพอ)

... ผมสัญญาว่าผมจะจัดมาให้ฮะ ...

แก้ไขล่าสุดโดย ||>kimJunsu#๒<|| เมื่อ Wed Dec 16, 2009 8:20 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down

ผู้ตั้งข้อความ

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 11:50 pm

kimkeyshinee๒~!! พิมพ์ว่า:
อันยองฮะออมม่า

ผมแวะมาทานไอติมกับเขาบ้างอ่าฮะ

ฝากจ่ายด้วยนะฮะ

ไปและ กินเส็จชิ่ง

อ๊ากกกกกกกกกกกก

ไอ้ตัวแสบบบบบบบบบบบบบบบ
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Icon_minitimeSun Dec 27, 2009 1:03 pm

ออมม่า ผมอยากกินขนมปังปิ้งกะนมสด ^^
Kang{in}bear-๒-
คนสวนประจำบอร์ด
คนสวนประจำบอร์ด
Kang{in}bear-๒-

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 12:33 pm

อร่อยมากเลยะครับ..!!ผมกินมากเกินแล้ว
[[ Sohee ♥ ๒ ]]
[[ Sohee ♥ ๒ ]]

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 8:50 pm

อันยองค่าโอป้า
เปาเปาแวะมาเยี่ยมคะ
เปาเปาเปาไส้กระรอกมาฝากคะ
ว่างๆไปบ้านเปามั้งนะคะ
เปาไม่เห็นโอป้าเลย
คิดถึงโอป้านะคะ
เปาไปก่อนนะคะ
บายค่า @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 339734

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!   @ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 8:43 pm

งืมมม

ผมแอบมาดูที่ร้าน

เงียบเหงาจริง ๆ ฮา ๆ ๆ

@ ร้านไอติม by คิมจุนซู !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2