[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

It's my world.

Go down 
[[Sungmin2]]~♥
▌yoonho♡.2 ▌
RyeOwoOk..๒
kyuhyun01
SEOHYUN#๑
Park_Yuchun[1]
Kang{in}bear-๒-
SungMin*๑_}
[[ Sohee ♥ ๒ ]]
YESUNG "● ๑
taeyeon2
~[Sunny-snsd{๒}♥]*
Kim RyeoWook|๑
Junsu Kim #๑
ไก่ย๊อก[[EUNHYUK]]๒
Leader + ONEW ๒~!!
[[Jaejoong♥ ๒]]
Kyuhyun//2
22 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
ผู้ตั้งข้อความ
Kyuhyun//2
คนสวนประจำบอร์ด
คนสวนประจำบอร์ด
Kyuhyun//2

ที่อยู่ : บนเตียงซองมินฮยอง(2) บ้านพี่จุนซู2กับบ้านยัยแม่มดสั้น2

It's my world. - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: It's my world.   It's my world. - Page 3 Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 6:18 pm

First topic message reminder :

อันนยองครับทุกคนที่ก้าวเท้าเข้ามาในโลกส่วนตัวของผม.....

ผมโจ คยูฮยอน ซูจูลำดับที่13รายงานตัวครับ

อย่างที่เคยบอกไปว่าผม....เลี่ยงการสร้างบ้านมานานมากจนทุกคนมาบ่นว่า...ทำไมผมไม่มีบ้านสักที

ความจริงผมอยากสร้างมานานแล้วแต่....ผมคิดไม่ออกว่าบ้านของผม....

ควรจะมีอะไรอยู่ในบ้านบ้างนอกจากกระต่าย

ถึงตอนนี้ผมก็ยังคิดไม่ออกอยู่ดีว่าในบ้านควรจะมีอะไรเพราะงั้น....

ผมเลยไม่ตั้งหัวข้อนี้ว่า"บ้าน" แต่ทำให้มันเป็น"โลก"ของผมแทน

โลกที่จะได้อยู่กับทุกคนในโปรเจคที่ผมรักนานๆ

โลกที่จะมีแต่สิ่งที่ทำให้ทุกคนมีความสุข.....

โลกที่ผมสามารถเปิดเผยความหื่น และ ดิบ ได้อย่างเต็มที่....

นี่แหละโลกของผม^^

It's my world. - Page 3 734anigif
ในโลกของโจ คยูฮยอนSJจะมี13คน ตลอดไปครับ...

It's my world. - Page 3 16602-attachment

ฮยองบอกผมว่าห้ามใช้คำว่า รักตลอดไป ผมก็จะไม่ใช้มันครับ แต่....ผมสัญญาว่าผมจะไม่มีวันปล่อยมือจากฮยองเด็ดขาด
ขึ้นไปข้างบน Go down

ผู้ตั้งข้อความ
แม่บ้านประจำบอร์ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: It's my world.   It's my world. - Page 3 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 11:49 am

-00-

มาป่วนอีกรอบครับ

5555555555

ไม่ได้เข้าบ้านมานานแสนนาน

รกรุงรัง หยากไย่เพียบ

ไปทำความสะอาดบ้านผมมั่งเส่ะ - -++
Kibum ๑'
Kibum ๑'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: It's my world.   It's my world. - Page 3 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 6:41 pm

5555

ป่ะป่ะ
ฮยองกำลัง รอ คำนี้อยู่
kimkeyshinee๒~!!
kimkeyshinee๒~!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: It's my world.   It's my world. - Page 3 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 8:15 pm

อันยองครับ
แวะมาเล่นบ้านนะครับ เห็นว่าไม่มีใครอยู่บ้าน

มาทำบ้านรกอีกตาหาก อิอิ
SEOHYUN#๑
หัวหน้าคนรับใช้
SEOHYUN#๑

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: It's my world.   It's my world. - Page 3 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 8:28 pm

มาเยี่ยมมมมค่ะ :)

: 37

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: It's my world.   It's my world. - Page 3 Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 2:26 pm

มาเยี่ยมครับ น้องชาย~

It's my world. - Page 3 Jaeshiyukoto1j9njm

It's my world.
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3