[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ปัจฉิมบทของชิมชางมิน;;

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
[Changmin'']#๑
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
[Changmin'']#๑

ปัจฉิมบทของชิมชางมิน;; Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ปัจฉิมบทของชิมชางมิน;;   ปัจฉิมบทของชิมชางมิน;; Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 6:18 pm

และนี่คือ ตัวอักษรหลายร้อยตัวที่ผมจะพิมพ์ 'ลงในบอร์ดนี้ ครั้งสุดท้าย'
ผมเองครับ 'ชิม ชางมิน' รุ่นหนึ่งแห่ง โพโกชิพพอ
ผู้ที่ทรงอำนาจ บ้าอำนาจ นิสัยไม่ดี''
มากที่สุดในโปรเจค,,
เรื่องราวหลายร้อยหน พันหน ที่ผมทำขึ้น^^
มันมักเป็นเรื่องแย่ๆ 99.9%
เรื่องดีๆนั้นนับไม่ค่อยเจอ ก๊าก!
ฮ่าๆ
วันนี้ ผมจะมา บอกทุกคนว่า!

เจอกันใหม่เมื่อชาติต้องการครับ ; )''

Ps.ชาติคงไม่ต้องการผมแล้ว~
แล้วเราอาจจะพบกันใหม่''

อีกเรื่อง
กระทู้ของใคร ในบ้านของผม ลบเอาเองนะครับ;;
^^ ขอบคุณครับ;;
ขึ้นไปข้างบน Go down
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ปัจฉิมบทของชิมชางมิน;;   ปัจฉิมบทของชิมชางมิน;; Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 7:31 pm

--
หายโกรธผมเถอะ
KIM KEYBUM1
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด
KIM KEYBUM1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ปัจฉิมบทของชิมชางมิน;;   ปัจฉิมบทของชิมชางมิน;; Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 8:13 pm

พี่ครับ

ลบกระทู้ให้ผม ทีครับ

ผมลบไม่ได้

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ยังไง พี่ก็เป็นพี่ชายของผมเสมอ

ผมขอโทษ

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1