[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ] LAND
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[♥_[PROJECT] UFO Korea ~ 보고싶어_♥ ]

บ้าน보고싶어Galleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม

Go down 
[[Sungmin2]]~♥
Kang{in}bear-๒-
RyeOwoOk..๒
taeyeon2
TOHOSOMNIA
Kangin#1
▌yoonho♡.2 ▌
Leader + ONEW ๒~!!
Fen-Nu-Ren
{krystal ๑}
kimkeyshinee๒~!!
ไก่ย๊อก[[EUNHYUK]]๒
||>kimJunsu#๒<||
[[ Sohee ♥ ๒ ]]
[[Jaejoong♥ ๒]]
~[Sunny-snsd{๒}♥]*
BOA
TAEYEON1
sooyeong #{๑}#
[Master]:Žⓔⓝ
SEOHYUN#๑
HEENIMCHUL
Amber
EUNHYUK#๑
~''Min Sunye''~
HYOYEON
So~Hee
kyuhyun01
{Sunkyu~1♥}
•Taemin• ๑
Park_Yuchun[1]
Junsu Kim #๑
KimHeroJJ#1
KIM KEYBUM1
[Changmin'']#๑
☆→ Yunho''๑
40 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ผู้ตั้งข้อความ
☆→ Yunho''๑
แม่บ้านประจำบอร์ด
☆→ Yunho''๑

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeSat Sep 19, 2009 8:43 pm

First topic message reminder :

หมดเวลาเร่ร่อนแล้วครับ 55+
ยินดีที่รู้จักนะทุกคน
^__^

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Yunho2

ก็มีแค่...
ขอบคุณทุกคนมากนะครับ

ขอบคุณมาก...สำหรับสิ่งดีๆและกำลังใจที่มีให้กันเสมอ
ขอบคุณมาก...สำหรับมิตรภาพและการให้อภัย
ขอบคุณมาก...ที่อยู่ด้วยกัน อยู่เป็นครอบครัว อยู่เป็นคนที่ผมรัก

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 100477790

ผมจะอยู่กับทุกคนให้นานที่สุดและผมจะพยายามให้ดีที่สุดนะครับ ^ ^

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 MAX

แก้ไขล่าสุดโดย ~_YunHO_~ เมื่อ Thu Nov 05, 2009 6:01 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down

ผู้ตั้งข้อความ
u-k-sopa
ทาส
ทาส
u-k-sopa

: 32

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 2:27 pm

มีความสุขจัง

ชอบคุณชองยุนโฮมากๆค่ะ [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 44512
u-k-sopa
ทาส
ทาส
u-k-sopa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 2:41 pm

อืม

จงเร่ร่อนกันต่อไป

ฮิฮิฮิ
u-k-sopa
ทาส
ทาส
u-k-sopa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 2:42 pm

ตัวเรามันยอมเป็นทาสๆๆๆๆๆๆๆๆ
u-k-sopa
ทาส
ทาส
u-k-sopa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 2:44 pm

อิอิ

ฮาลั่นบ้าน
snsd fandclub [2]

: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 4:20 pm

อันยอง คับ พี่ยุนโอ เยี่ยมผมที่บอร์ดแฟนคลับด้วยน่ะคับ :)
KimHeroJJ#1
พิสูจน์อักษรบอร์ด
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 5:32 pm

พ่อพระเอกช่องเจ็ด
[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 998432
u-k-sopa
ทาส
ทาส
u-k-sopa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 10:47 am

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 71468 คิดถึงบ้าน กลับมาแล้วจร้า.........
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 7:00 pm

ย้ายบ้านกัน
[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 998432
TAEYEON1
เจ้าหญิงเป็ด
เจ้าหญิงเป็ด
TAEYEON1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 4:13 pm

แทมาเยี่ยมบ้านนค่ะ ~

ฮ่าๆๆ

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 339734

: 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 10:43 pm

สุดหล่อมาเยี่ยมฮยองรอบดึกคับ

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeSun Jan 24, 2010 10:55 am

พี่...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeSun Jan 24, 2010 10:39 pm

แวะมานอนด้วยฮะ
บ้านผมไม่มีอยู่ละ

เอาไปขายแล้ว

จะเอาตังค์ไปเที่ยว

5555555555555
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeMon Feb 22, 2010 4:26 pm

ที่รัก
เมื่อไหร่ที่เราจะได้คุยกันอีก
เมื่อไหร่เราจะได้เจอกันอีก
แล้วเมื่อไหร่ที่เราจะได้มีความสุขด้วยกันอีก
TT
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 1:45 pm

ถ้าจะรอไปเรื่อยๆมันก็ไม่ผิดนี่นา
ผมจะรอคุณจนกว่าผมจะเหนื่อยแล้วกันนะ
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 10:21 pm

ตรงนี้สินะ,,
ตรงนี้ใช่ไหม?
ตรงนี้ที่ผมได้มาเห็นพี่อยู่กับผม??
ตรงนี้คือ อดีต
แล้วเมื่อไหร่ มันจะเป็นปัจจุบัน?
ผมจะรอพี่ต่อไปนะครับ ; )

พี่ชายชองยุนโฮคนเดียวของผม ไม่มีใครมาแืทนได้^^
เจ้าชายเป็ด
เจ้าชายเป็ด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 10:35 pm

ผมรู้ว่าผมพูดอะไรไปตอนนี้ มันก็เหมือนสูญญากาศที่พี่ไม่ได้ยินมัน,,
หลายคน 'ท้อ' กับการรอคอย
หลายคน คิดว่ารอไปก็ไม่ได้อะไรขึ้นมา
'แล้วเราจะรอไปเรื่อยๆให้เสียเวลาทำไม?'
'แล้วทำไมเราต้องมานั่งรอ?'

'แล้วทำไมเราถึงอยากรอเค้าขนาดนี้...........'
^^"
อะไรกันน๊ะ!
อะไรเป็นสาเหตุที่ทำให้มันเป็นแบบนี้?
อะไรคือสาเหตุที่เราต้องรอพี่?
เพราะพี่จากไปไง,,

และพวกเราก็ยังมีความหวังและความรัก ว่าพี่จะกลับมา
พี่บอกผมว่า 'ไม่รู้อีกนานแค่ไหนที่จะได้เจอกัน'
สำหรับผมหน่ะ เราเจอกันเสมอแหละครับ
เราเจอกันในความคิดถึง ในห้วงคำนึง ในหลายๆสิ่ง ; )
เจอกันทุกครั้งที่พี่คิดถึงผม
เจอกันทุกครั้งที่ผมคิดถึงพี่
นักเดินทางคนนึง เขาเขียนบันทึกการเดินทางของเขาไว้เสมอ
สำหรับพี่ พี่คือนักเดินทางคนนั้น
นักเดินทางที่มีคนจดบันทึกการเดินทางของเขาให้
และรอคอยเขากลับมาอ่านมัน......
นักเดินทางที่เดินทางไปท่ามกลางความคิดถึงของหลายๆคน
มันห้ามไม่ได้หนิครับ ; )
เลือกที่จะไม่ไปไม่ได้ แต่ก็ห้ามคิดถึงกันไม่ได้
ผมไม่ขอนับเวลาน๊ะ!
ไม่ขอนับมัน,, ผมขอนึกแค่ว่า 'พรุ่งนี้พี่จะกลับมา'
แล้วก็นึกแบบนี้ไปเรื่อยๆ
จนกว่าพี่จะกลับมาจริงๆ....

ไม่ใช่แค่พี่แอม มิน พี่เถิก พี่ปาร์ค พี่เหม้ย
แต่มันคือ 'คนทั้งหมด' ที่เขากำลังนึกถึงพี่จนแทบขาดใจ
พี่หายไป ไม่ใช่พวกเราไม่เสียอะไรเลย....
แต่เรามันมีบางสิ่งไม่เหมือนเคย แต่มันมีอะไรขาดไป
มันก็คือ หัวใจของพวกเรายังไงครับ พวกเราอยู่ด้วยกัน 5 คน
พี่เป็นจอมแฉ จอมล้อ จอมฉายแสง
พี่รู้มั๊ย?
โปรเรามืดมากเลย
มันไม่มีพี่ฉายแสงแล้วมืดมากจริงๆ
มืดจนผมเดินไปทางไหนไม่ถูก
มืดมากเกินไป

แล้วเมื่อไหร่พี่จะกลับมา?
I will wait for you forever from now,,

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Leaderj
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 1:16 am

โฮ๊ะ!!!!
มาเหมือนกันหรอ?
^^
WEBMASTER
Admin
Admin
WEBMASTER

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 6:34 pm

บันทักรักแอมวา,,
Wednesday, February 17, 2010 (7:50 PM) ::งั้น ตัวให้ได้ค่ะแต่ขอเก็บหัวใจไว้ให้วาได้มั้ยคะ
Thursday, February 25, 2010 (12:21 PM) :: ถ้าตายแล้วเดี๋ยวไม่ได้รักวา
Thursday, February 25, 2010 (12:44 PM) :: [เดี๊ยะเตะไปหาพี่วา]เตะเล๊ยยยย พร้อมไม่ต้องเสียค่ารถด้วย
Thursday, February 25, 2010 (12:48 PM) :: [จะเตะละนะ] อย่าเพิ่งค่ะไม่ไปละส่งใจไปก็พอค่ะ
Thursday, February 25, 2010 (1:53 PM) :: จะไปดอยป่ะเอาหัวใจพี่ไปด้วยสิ
Thursday, February 25, 2010 (1:54 PM) :: ฝากตับไปให้วากินด้วยกรั่กๆๆๆ

WEBMASTER
Admin
Admin
WEBMASTER

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 6:55 pm

Wednesday, February 17, 2010 (14:06 PM) :: ไปเอาวามาเลี้ยงกัน (พี่จะไปขอลูกสาวเขา?) อื้อ เดี๋ยวให้แม่เตรียมขันหมากเลย
Wednesday, February 17, 2010 (14:20 PM) :: เดี๋ยวแง่บจะโดน (โดน?) โดนรัก
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 12:08 am

อิจฉาเค้าอ่ะดิ๊
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 12:05 am

เที่ยงคืนกับอีกห้านาที
พักผ่อนเยอะๆนะ เดี๋ยวจะไม่สบาย ^^
เป็นห่วงนะ
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 1:57 am

เมื่อวานกินข้าวรึปล่าว? เลิกดื้อรึยัง?
กินเถอะนะ
ถ้าไม่กินแล้วจะไม่สบายนะ
ไหนบอกว่าไม่อยากให้เป็นห่วงไง
MASTER 보고싶어
MASTER 보고싶어

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 10:37 am

Je ne sais pas ce qui manque.
Musique, arbre, soleil ou entre amis ...
Mais ce n'est pas le même.

Je suis impatient de tout ce que nous vous faire attendre.
Même plus, bien que loin.
Toutefois, nous croyons que vous comprendrez notre nostalgie.

Nous serons toujours attendre à la maison
.
http://my.dek-d.com/eternity_mind
KimHeroJJ#1
KimHeroJJ#1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม   [환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม - Page 8 Icon_minitimeMon Apr 12, 2010 12:21 am

คงมีแค่ตรงนี้แหละที่ผมจะได้อยู่กับคุณ

[환영~!!] ที่นี้เป็น "บ้าน" ของผม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 8 จาก 8ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
 Similar topics
-
» Two Month Anniversary "UFO PJK" Board
» จีคยอชุลเก " ยอลเซมยอง "
» ยินดีต้อนรับเข้าสู่ "บ้านเห็ด" ครับ^^
» ผมขอ " หนี " สักพัก
» "บ้านแห่งความซุกซน"...ควอน ยู(ลิง)ริ เย่โย่ว^^